Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.137 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 11 tỷ tại Cầu Giấy

      11 tỷ 210 m2 52,39 triệu/m2
      - căn hộ cao cấp mặt đường Cầu Giấy, cửa ngõ phía Tây vào TP, đối diện FLC Twin Tower. Tiện ích xung quanh tràn ngập.- căn hộ 48 tầng, 5 hầm, 10 thang...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 92 m2 41,85 triệu/m2
      kính chào a/c em đang có nhu cầu bán chung cư tại dự án THĂNG LONG NO1+ DT 92 mét vuông+ Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS+ Hướng TB,ĐN+ nội thất full+...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Do gia đình về ở nhà thổ cư nên cần bán lại căn hộ The Nine số 09 Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy.căn hộ chung cư DT 106.1 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2...
      The Nine, số 09, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 77 m2 58,45 triệu/m2
      Chính chủ em cần tiền giải quyết việc nên bán rẻ chung cư tại dự án Mipec Xuân Thủy, Cầu Giấy.Cụ thể.chung cư Tòa A tầng 30 trục 11.DT: 77m2.2 ngủ 2...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:chung cư tầng vừa Hướng ĐN, TN-TBDT: 160m2 Thiết kế 3n3vsgiá cả thương lượng trực tiếp với chủpháp lí: bìa đỏNt full có đồ điện...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán căn 3 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh toà căn hộ Golden Park Tower, đường Dương Đình Nghệ.Thông tin chung cư:- DT 96m2.-...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      DT: 71 mét vuông, vị trí đẹp, mặt phố, giao thông rất thuận tiện, gần bến xe Mỹ Đình, QL 32, Đại Lộ Thăng Long...Xe để luôn tầng 1, phí dịch vụ rẻ...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.3 tỷ 92 m2 46,74 triệu/m2
      Bán Hà Đô Parkview công viên Cầu Giấy, DT 92m, 4.3 tỉ- 0382 757 ***- DT 92m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, nhà sửa đẹp, nội thất đầy ...
      Dự án Ha Do Park View, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,1 tỷ tại Cầu Giấy

      6.1 tỷ 112 m2 54,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Trung Yên Plaza, số 1 Trung Hoà, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT: 112.1 mét 2 phòng ngủ, 2VS, 2 phòng để đồ.Giá 6,1 tỉHướng cửa:...
      Dự án Trung Yên Plaza, Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp 5A Lê Đức Thọ, Cầu Giấy.DT 71m2 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.Nội thất đẹp đầy đủ.căn hộ góc, thoáng...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 158 m2 41,78 triệu/m2
      90 Trần Thái Tông 158m2 giá 6.6 tỉ Cầu Giấy tầng trung số đẹpcăn hộ CAO CẤP TÒA SUNRISE BUILDING DỊCH VỌNG - CẦU GIẤY.Khu vực lý tưởng 100m đến công viên...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn hộ tặng hết nội thất, DT 101m2, giá 5.1 tỉ (có thỏa thuận), tầng trung view đẹp vĩnh viễn.Tổ hợp tháp Eurowindow 27 Trần Duy...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 117 m2 38,47 triệu/m2
      Nhà mình bán chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.- Full...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,54 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.54 tỷ 123 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư CT4 Vimeco Nguyễn Chánh - Trung Hòa Cầu Giấy TP Hà Nội.Căn 05, S: 123m2, 3ng, 2 phòng vệ sinh, cửa ĐB, logia hướng Tây...
      Dự án CT4 Vimeco II, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, thỏa thuận tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      - Vị trí đắc địa gần ngay trường Đại học Sư Phạm, Học viện Báo chí, đại học Ngoại ngữ, công viên Cầu Giấy, Công viên Nghĩa Đô...- chung cư S16, DT...

      Bán căn Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Bán căn hộ Tràng An Complex, Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Epic Tower, The...
      Dự án Tràng An Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 108 m2 58,34 triệu/m2
      - 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 khách, 1 bếp rộng, 1 logia, 1 kho chứa đồ.- Tòa cao 29 tầng, căn hộ chung cư mình bán ở tầng VIP của tòa, logia rộng,...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm