Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 113 m2 61,07 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài nên cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ vin D'Capital Trần Duy Hưng, nhà sửa vô cùng đẹp, nội thất nhập ngoại xịn xò mới tinh...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 109 m2 34,87 triệu/m2
      chung cư tháp B Tòa 173 Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy+ DT 109m2 thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh nhà thiết kế hợp lý đủ nội thất+ pháp...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Bán chung cư Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám, 135 mét vuông 3 ngủ 2 vs, giá 7.5 tỉ.gọi ngay 0947 732 *** Huynh (zalo có ảnh, clip chung cư).Cảm ơn...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      + Bán chung cư Golden West Lê Văn Thiêm Cầu Giấy TP Hà Nội+ DT : 96m 3 ngủ 2 vệ sinh+ Phong cách tân cổ điển hiện đại+ Trong phòng đã trang bị đầy đủ...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Central Field - 219 Trung Kính, 70m2, 2  phòng ngủ, nội thất đầy đủ, chỉ 3.4 tỉ. 0355 902 ***- DT 70m, 2  phòng ngủ,...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,28 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.28 tỷ 65 m2 35,08 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Nam trung yên 65 mét vuông 2 phòng ngủ 2vs đầy đủ nội thất. Gái 2280tr. Khu căn hộ nhiều cây xanh. Full tiện ích gần...
      Dự án Khu đô thị Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 117 m2 55,13 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư cao cấp Thăng Long NO1, Khuất Duy Tiến, Trung Hòa, Cầu Giấy- DT : 117 m2 gồm 3 ngủ 2vs, tầng trung , logia hướng Đông Nam vô...
      Dự án Thăng Long Number One, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 195 m2, giá 10,8 tỷ tại Cầu Giấy

      10.8 tỷ 195 m2 55,39 triệu/m2
      - Gói nhà cơ bản.- Giá: 10tỉ 800 tr khoảng 55tr/m2.- bìa đỏ trao tay luôn.- Tầng cao 10, 30.- DT:+ Tim tường: 210,5m2.+ Thông thuỷ: 195m2.- Căn 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 194 m2, giá 9,8 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.81 tỷ 194 m2 50,52 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh căn 4 PN căn hộ cao cấp Q. cầu giấyDTTT 194m2. Thiết kế 4 PN + 3 vệ sinhCác PN đón ánh sáng tự nhiên, tầng cao view đc Hồ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 4 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 102 m2 34,32 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp N5A phố Hoàng Đạo Thúy, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT 102m2, 4 PN, 2 vệ sinh đồ cơ bản.- Giá 3,5 tỉ bao phí, có thỏa thuận cho...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 88 m2, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy

      Thỏa thuận 88 m2
      Chính chỉ cần bán căn căn hộ chung cư 2 ngủ + 1, DT 87m2 tầng 20 mát mẻ view thoáng tại căn hộ chung cư Vinata Tower - 289A Khuất Duy Tiến, bìa đỏ...
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 105 m2 58,1 triệu/m2
      chung cư nằm ở tầng 20, Tòa C, căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng.DT : 105m, 3 ngủ, 3  toilet.Phòng nằm ở vị trí rất thoáng, view hồ.Phòng đã có nội...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 61 m2 65,58 triệu/m2
      🔥🔥🔥KHÁM PHÁ CHẤT SỐNG LÝ TƯỞNG CỦA CHỦ NHÂN chung cư THE DIAMOND RESIDENCE - 25 LÊ VĂN LƯƠNG- CẦU GIẤY.🎁 đc tận hưởng với những khoảnh khắc shopping...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 34 tr

      34 triệu 146 m2 0,24 triệu/m2
      Bán căn 146m2, tòa 34T, Trung Hòa Nhân Chính 34tr/m2. 0975 118 ***- DT 146m2, 3 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp. Nhà sửa chữa nội thất đầy đủ,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 140 m2 25,72 triệu/m2
      - căn hộ duplex thông tầng với DT 139.8 mét vuông đc thiết kế 2 tầng 3 phòng ngủ. View 2 mặt nhìn ra đường Hồ Tùng Mậu và Bộ Công An.+ Tầng...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Cầu Giấy

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      chung cư tại căn hộ chung cư Golden Park (Số 2 Phạm Văn Bạch) nằm tại vị trí đắc địa, tọa ngay ngã 4 Dương Đình Nghệ x Trung Kính x Phạm Văn Bạch. Đối...
      Golden Park Tower, Số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      chính chủ gửi bán chung cư cao cấp tại Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám- DT chung cư 130 mét vuông tầng trung view đẹp- Nội thất tân cổ điển sang...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 61 m2, giá 3,21 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.21 tỷ 61 m2 52,63 triệu/m2
      Bán chung cư CT1A khu đô thị mới Nghĩa Đô (ngõ 106 Hoàng Quốc Viêt, Cầu Giấy):* Thiết kế : toà CT1A cao 17 tầng - Bàn giao 2016:- DT: 61.1m2- PN: 02...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm