Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà dòng tiền cầu giấy,nhà mới thang máy,11 phòng fun nội thất xịn,oto đỗ cửa gần phố,65tr/tháng.- DT 52/60 mét vuông - 6 tầng tháng máy, nằm vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 7 tầng, 60 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      - DT 60m2, MT 5.8m, chào 16.5 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí cực đẹp, khu phân lô oto chạy vòng quanh, thuận tiện di chuyển ra các khu phố như: Trần Kim Xuyến,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 40 m2 537,5 triệu/m2
      Nhà thuộc phố Trần Thái Tông.Con phố đắt đỏ nhất Q. Cầu Giấy. Bởi có sự liên thông đi các Phố.Thông phố Trung Kính.Phố Nguyễn Phong sắc, Phố Cầu Giấy, phố...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 41 m2 585,37 triệu/m2
      + Nhà đẹp nhất phố Phạm Văn Đồng vỉa hè thênh thang tổ chức đc cả giải cầu lông, MT hút tầm mắt 10m. KD đỉnh của đỉnh, DT 41m. 6 tầng. MT 10m. Giá chào 24 tỉ
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Nhà Võ Chí Công . DTSĐ 33 M X 5T. MT 4.3MGIÁ 4.5 tỉ VIP CẦU GIẤY - NGÕ NGẮN NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - HIẾM CỦA HIẾM - TẶNG đầy đủ nội thấtngõ tương đối rộng...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 586 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 165 tỷ

      165 tỷ 586 m2 281,57 triệu/m2
      + VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA. ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ HAI CHIỀU 4 oto TRÁNH. + NHÀ XÂY CHẮC CHẮN. + bìa đỏ RIÊNG CHÍNH CHỦ, vuông vức, FUII THỔ CƯ. + SẴN SÀNG...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 62 m2 395,17 triệu/m2
      DT 62 mét vuông x 6 tầng. MT 4.5m. Sổ vuông đẹp, có chờ thang máy Thiết kế:Tầng 1: shop KDTầng 2: gác lửng làm phòng khách Tầng 3,4,5 mỗi tầng 1 phòng...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 45 m2 244,45 triệu/m2
      Cực rẻ, phải thật nhanh mới kịp.- Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố KD sầm uất Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy.- Nhà nằm vị trí đắc địa ngay trường ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 140 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 55 tỷ

      55 tỷ 140 m2 392,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa nhà văn phòng 140m2 x 9 tầng lô góc Phố Trần Thái Tông giá 55 tỉ.Nhà xây 9 tầng thông sàn, MT 11.5m có tầng hầm.View trước nhà...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 47 tỷ

      47 tỷ 88 m2 534,1 triệu/m2
      + Vị trí vàng, ngã 4 Cầu Giấy, Xuân Thủy, Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc, vị trí đẹp nhất Cầu Giấy, nhận diện siêu thoáng sáng, DT sổ 80m, thực tế 88m...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 86 m2 581,4 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - mặt phố sầm uất ngày đêm - một mặt ngõ oto tránh vài bước chân ra Nguyễn Phong Sắc mở rộng 2 MT tương lai rạng ngời đầu tư hay KD đều quá...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 87 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 47 tỷ

      47 tỷ 87 m2 540,23 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 87m x4 tầng. MT 6m tại mặt phố lớn Cầu Giấy. Nhà hiện đang cho thuê KD thời trang, vị trí rất đẹp.Sổ chính chủ, giao dịch ngay.Giá bán gấp...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 65 m2 446,16 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ oto TRÁNH - TOÀ NHÀ VP - 9 TẦNG THANG MÁY - NHÀ MỚI KENG. - Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán nhà mặt phố KD Đỉnh Phố Nguyễn Thị Định, Cầu Giấy DT200m2, MT 15m. hotline 0978 996 ***+ Bán nhà mặt phố Nguyễn Thị Định, Cầu Giấy DT 200m2, MT 15m. KD...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 42 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 7,31 tỷ

      7.31 tỷ 42 m2 174,05 triệu/m2
      QUÁ HIẾM - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - oto - NGÕ THÔNG - KD SẦM UẤT BÁN GÌ CŨNG đc+ chính chủ ĐÃ CHECK QUY HOẠCH+ Nhà đẹp chủ tự xây mới đc vài năm ít sử dụng còn như...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 63 m2 147,62 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà ngõ 381 Nguyễn Khang, Yên Hoà, Cầu Giấy thông sang Thành Thái, Công Viên Cầu Giấy.* Nhà nằm ở vị trí đắc địa trung tâm Q., giao thoa với...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      cực hiếm, nhà đẹp ở luôn, oto qua nhà, KD bất chấp.Mô tả.+ Nhà nằm mặt ngõ phân lô ôtô đỗ cửa KD 70m ra mặt phố ngõ thông sang hoàng quốc việt.+ Nhà chủ...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Cầu Giấy - oto đỗ cửa - nhà đẹp như hình - ngõ thông.Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC.Tầng 2,3,4: Mỗi tầng trệt phòng rộng, một vệ...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm