Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 52 m2 226,93 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Sâm DT bìa đỏ 52m x 4 tầng. Mỗi tầng 2 phòng. Tổng 4 PN. Đường trước nhà có vỉa hè rộng rãi, 3 oto tránh nhau. oto dừng đỗ thoải...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 34 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 34 m2 211,77 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Phong Sắc thuộc khu phân lô Học Viện Báo Chí. Nhà rất đẹp không nhanh là hết.- Trước nhà thoáng vĩnh viễn, đường trước nhà trải...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 65 m2 515,39 triệu/m2
      Bán toà building 9 tầng mặt phố Nguyễn Khang-Dt 65m²-Mt 5,5m-Vỉa hè-không có căn thứ 2- giá 33,5tỉ. Bán nhà mặt phố Nguyễn khang, Q. Cầu Giấy.Bán nhà toà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư đẹp 2 ngủ 2  toilet , khách , bếp . Khách mua ở ngay không phải sửa chữa gì , nhà rất đẹp
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư số 06N căn hộ chung cư lô góc , đẹp , về ở ngay , nhà 06N thuộc phố trần quý kiên . Khu vực nhiều tiện ích , dân cư...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 62 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 62 m2 180,65 triệu/m2
      Bán Nhà Phạm Tuấn Tài 62m 4T 11.3 tỉ PHÂN LÔ ÔTÔ TRÁNH + PHỐ VÍP + THOÁNG TRƯỚC SAU + NHÀ 4 TẦNG CỰC KỲ CHẮC CHẮN + MÓNG LÊN 6 TẦNG THOẢI MÁI+ Thiết kế 4...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 65 m2 515,39 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ oto TRÁNH - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - 9 TẦNG THANG MÁY - NHÀ MỚI KENG. - Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 9 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 69 m2 478,27 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ oto TRÁNH - TOÀ NHÀ VP - 9 TẦNG THANG MÁY - NHÀ MỚI KENG. - Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      BÁN NHÀ GIÁ RẺ - 40M RA PHỐ - 45m2 5 TẦNG MT: 4.8m - CHỈ NHỈNH 3 tỷ - TRUNG TÂM CẦU GIẤY

      Thỏa thuận 45 m2
      ❗❗❗ NHÀ TRUNG TÂM QUẬN CẦU GIẤY - 40M RA PHỐ - 5 TẦNG 1 TUM, 6 PHÒNG NGỦ - TỰ XÂY CHẮC CHẮN ❗❗❗ * Mô tả: - Trung tâm quận Cầu Giấy, khu vực đã quy hoạch...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Thỏa thuận 45 m2
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 36 m2 205,56 triệu/m2
      Phân lô - oto - KD - 50m ra phố - hàng xóm HV Chính Trị Quốc Gia TP.HCM.Giá hấp dẫn 7.4 tỉ.+ Khu dân trí cao an ninh đảm bảo, mặt ngõ oto thông các ngả,...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 101 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 101 m2 227,73 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu - Trần Thái Tông Q. Cầu Giấy:- DTSD 128m2 MT 9m*Giá mở bán 23,01 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí cực đẹp vỉa hè oto...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 70 m2 350 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng mặt phố Trung Kính đường to, Q. Cầu Giấy.DT 70 mét vuông xây 2 tầng, MT 5.5m, xác định bán đất.+ Vị trí mặt phố ô góc siêu đẹp.+ MT...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán nhà phân lô phố Nguyễn Chánh - Cầu Giấy.- 2 mặt thoáng, oto chạy vòng quanh có vỉa hè rộng.- Trước nhà có ~ vườn hoa cây xanh thoáng...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 65 m2 315,39 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc vỉa hè oto tránh KD đỉnh - thang máy xịn - ngõ to như phố - view mặt phố Trần Vỹ - container tránh nhau.Mô tả:+ Lô góc, thoáng sáng tự...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 85 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 85 m2 588,24 triệu/m2
      + CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay NHÀ MẶT PHỐ TRUNG KÍNH TO - TRUNG HOÀ - CẦU GIẤY - LÔ GÓC - VỊ TRÍ ĐẸP - VỈA HÈ RỘNG - KD MỌI LOẠI HÌNH .+ DT 85 mét vuông x...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Bán căn nhà đc xem là đẹp nhất mặt phố Trần Vĩ, thích hợp KD mọi thứ từ Showroom, Spa đến Hàng ăn.Dự án Hoàng Quốc Việt nối dài sắp hoàn thành còn tô...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt phố Nguyễn Thị Định, P. Trung Hòa, Cầu Giấy. Nhà 2 MT: 1 mặt phố và 1 mặt đường phân lô phía sau thuận tiện cho việc KD buôn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm