Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      căn nhà phố Nghĩa Đô, phân lô, oto, DT 50m2, 6 tầng, MT 4,5m, thông sàn, cầu thang cuối, làm văn phòng, KD hay ở đều rất đẹp.gọi ngay Mr Lợi để xem nhà free.
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, phố KD Cầu Giấy.+ Vị trí:- Cách mặt phố 50m, ngõ thông tứ hướng, thuận tiện trong việc đi lại.- Ngõ KD sầm uất, cư dân đông đúc như phố...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 10 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Phong Sắc, giá 41 tỷ

      41 tỷ 130 m2 315,39 triệu/m2
      + Vị trí kim cương đẹp nhất Đại Tây Dương trung tâm Q. Cầu Giấy, mặt ngõ sát phố 3 oto tránh dừng đỗ ngày đêm ngõ thông tứ tung các ngả nối liền nhiều tuyến...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 53 m2 216,99 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 193 Trung Kính, Q. Cầu Giấy:+ DT 53 mét vuông, xây 5 tầng, lô góc. MT 5,7m và 9m. vuông vức. SĐCC.+ ngõ tương đối rộng, oto...
      Ngõ 193, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 57 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,59 tỷ

      9.59 tỷ 57 m2 168,25 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay, dân xây - 5 tầng - ngõ thông - ở hay văn phòng tuyệt vời - oto con đỗ cửa.* Nhà thuộc đường Dương Quảng Hàm, DT 57  mét vuông*5 tầng.*...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      bán ngay SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP CẦU GIẤY - 10M RA ô tô TRÁNH - LÔ GÓC THOÁNG SÁNG . NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT . MT RỘNGDT : 40m², XÂY 5 TẦNG , BỐ TRÍ ĐỦ CÔNG NĂNG SỬ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 9 tầng, 180 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 180 m2 183,34 triệu/m2
      ĐÚNG NGHĨA SIÊU PHẨM 40 PHÒNG - CCMN HỒ TÙNG MẬU - 9 TẦNG - 200 tr /THÁNG - KHÓA VÂN TAY - SÀN GỖ Đang cho đơn vị khác thuê chọn gói hợp đồng 5 năm. Doanh...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn shophouse 990 m2, giá 55 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      55 tỷ 990 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán sàn văn phòng khối đế tòa nhà thuộc khu N05 Hoàng Đạo Thúy.- DT bán: 990m2 trên một mặt sàn.- Bàn giao: Hoàn thiện trần sàn điều hòa. Đang cho khách...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 98 m2 121,43 triệu/m2
      HIẾM siêu hiếm, VỊ TRÍ HOT - KHU PHÂN LÔ - oto CHẠY VÒNG QUANH - ĐỖ CỔNG - VÀO NHÀ - SÁT trường THPT YÊN HÒA, NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT Vị trí:- Nhà thuộc khu phân...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      CẦN bán ngay NHÀ XUÂN THỦY TT CẦU GIẤY đầy đủ nội thất DT 50M 6 TẦNG MT 5M GIÁ NHỈNH 5 tỉVị trí : 10m ôtô, lô góc 3 mặt thoáng, nhà đẹp ở luôn,gần...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 315 m2, giá 63,5 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      63.5 tỷ 315 m2 201,59 triệu/m2
      + chính chủ chú Dũng, cô Hương chuyển sang Ecopark sinh sống, bán biệt thự tâm huyết xây dựng, căn biệt thự nằm trong quần thể khu đô thị Dịch Vọng, vị...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 7 tầng, 74 m2, giá 23 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 74 m2 310,82 triệu/m2
      Chính chủ bán toà Văn Phòng phố Trung Kính đôi-Cầu Giấy. 74m- 7 tầng- thang máy-Mt 5,1m. Giá 23 Tỉ.+ Vị trí: Nhà nằm ngõ phân lô phố Trung Kính đôi, tuyến...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 82 m2, giá 16,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      16.5 tỷ 82 m2 201,22 triệu/m2
      CĂN VIP - PHỐ VIP - 30M RA MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN HUYÊN - PHÂN LÔ oto TRÁNH - MT HƠN 10M - NỘI THẤT ĐẸP - HIỆN ĐẠI - Ở CỰC SƯỚNGBán nhà Nguyễn Văn Huyên, Q....
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 96 m2, giá 46 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      46 tỷ 96 m2 479,17 triệu/m2
      Mô tả căn liên kế.DT: 96 mét vuông.MT: 6m.Chiều sâu: 16 mét vuông.Xây dựng 4.5 tầng.giá 46 tỉ (có thỏa thuận gia lộc).Căn này thuộc mặt đường...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 60 m2, giá 15,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      15.8 tỷ 60 m2 263,34 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng, DT 60m2, phân lô phố Trần Đăng Ninh, Q. Cầu Giấy.- Nhà thuộc khu phân lô, ngõ thông chạy vòng quanh.- Hiện đang cho thuê làm văn phòng...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 73,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      73.5 tỷ 300 m2 245 triệu/m2
      - Đối diện Starlake, dân cư thượng lưu thành đạt, tiện ích nhiều.- Đường rộng vỉa hè oto tránh, dừng đỗ vòng quanh. - Hệ thống giáo dục chuẩn đầy đủ tại dự...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 7 tầng, 60 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà phân lô, Nghĩa Tân, trung tâm Cầu Giấy- DT 60m, 7 tầng, MT 4.5m- Nhà đẹp, 7 tầng, thang máy, thiết kế hiện đại- Vỉ hè, KD, oto...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 210 m2, giá 58 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      58 tỷ 210 m2 276,2 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Làng Quốc Tế Thăng Long, phố Trần Đăng Ninh, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.- Nhà DT 200m, MT rộng 10m, xây 3.5 tầng cực đẹp, phía trước và sau...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm