Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 9 tầng, 121 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 42 tỷ

      42 tỷ 121 m2 347,11 triệu/m2
      - Mặt ngõ như mặt phố, View thoáng rộng. Giao thông thuận tiện.- Đường vỉa hè, oto tránh, oto dừng đỗ, có thể rất nhiều oto dừng đỗ bao quanh.- Thiết kế...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 58 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 58 m2 208,63 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô Trung Tâm Cầu Giấy - Doãn Kế Thiện - oto Tránh - KD - Văn Phòng - Vỉa Hè rộng - Thang Máy- DT 58m - MT 4M- Nhà xây đẹp 6 tầng thang máy hiện...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 120 m2 42,5 triệu/m2
      Hiến! Bán chung cư N4B Trung Hòa DT 120 mét vuông nội thất xin xò tầng đẹp Thiết kế: 3 PN, phòng khách, 2  nhà vệ sinh, bếp, logia, sân...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 101 m2, hướng Nam, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 101 m2 57,43 triệu/m2
      Hiếm! Eurowindow Trần Duy Hưng DT 101m2 2PN2 phòng vệ sinh nội thất xịn sò, 1slot ô tô DT: 101m2 Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 khách , 1 bếp Có slot...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      căn hộ mini, Trung Kính - 52/55m2 - 9 phòng - 5t - 8.5 tỉ có thỏa thuận. Tòa nhà chung cư dịch vụ dt 52m2 5t mt 4m - 9 phòng khép kín đủ đồ cho thuê...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 101 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 101 m2 59,41 triệu/m2
      Hiếm! Eurowindow Trần Duy Hưng DT 101m 2PN2 toilet nội thất xịn sò, 1slot otoDT: 101mThiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 khách , 1 bếp có slot otoSổ sở hữu...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,25 tỷ

      12.25 tỷ 41 m2 298,79 triệu/m2
      NGHĨA ĐÔ, HOÀNG QUỐC VIỆT: MẶT NGÕ, PHÂN LÔ - ô tô TRÁNH - 30M RA PHỐ.- Phố Nghĩa Đô là ngõ 100 Hoàng Quốc Việt Cũ, ngõ thông ra khu đô thị Skylake,...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 45 m2 215,56 triệu/m2
      căn hộ mini Cầu Giấy, Hồ Tùng Mậu - 6 tầng - thang máy - 12 phòng - 9.x tỉ căn hộ MINI DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - THANG MÁY - CÁCH MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU 20M -...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 149 m2 37,59 triệu/m2
      Hiếm! căn hộ góc 149m2 Vinaconex 1 Khuất Duy Tiền 3PN2 phòng vệ sinh full nội thấtDT: 149m2Thiết kế : 3 PN 2 vệ sinh, phòng khách, bếpfull nội ...
      Dự án Tòa nhà Vinaconex 1, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 121 m2 42,98 triệu/m2
      Hiềm! Căn 2 PN 2 vệ sinh 17T2 Hoàng Đạo Thủy 5.2 tỉ đầy đủ nội thất có slot otoDT: 121m2Thiết kế 2 PN 2 vệ sinh, 1 khách 1 bếpđầy đủ nội thấtchính...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,4 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 71 m2 61,98 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư : khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án : home citytoà :V2- trung.trục :07( view sân chơi)Số phòng :2pnDT: 70.52mNội...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 159 m2, giá 8 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 159 m2 50,32 triệu/m2
      Toà 25T1 Dự án Trung Hoà Nhân Chính căn 05 tầng 10-20 DT: 159m2 3PN- 3WC logia (hướng Tây Bắc+ hướng Đông Bắc) + cửa hướng Đông Nam nội thất đầy ...

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Dự án Home CityToà V2Căn 07 tầng 10-20DT 70,52m22 ngủ,2wcFull nội thấtCó slot otoLH em Bảo: 0399 985 ***
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 11,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      11.36 tỷ 172 m2 66 triệu/m2
      chính chủ chuyển vào Hội An sống nên nhờ em bán lại chung cư rộng 172m2 căn hộ chung cư cao cấp Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám, Q. Thanh Xuân, thành ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,7 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 117 m2 40,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ tại dự án Trung Hòa Nhân Chính - Cầu Giấy - DT trên sổ: 117m.- Thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh.- Hướng cửa: hướng Tây...
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      - Tôi là chính chủ chung cư tầng 11 DT 120 mét vuông căn hộ chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy.- Nhà thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.- Nhà full ...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 98 m2 50,52 triệu/m2
      gia đình muốn bán căn hộ tại 265 cầu giấycăn hộ chung cư thiết kế 98 mét vuông 2 PN 2  toilet.cac phòng rộng thoáng mát logia hướng Đông ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,65 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Chelsea Park, phố Trung Kính, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT 100 mét vuông, thiết 02 PN, 2 toilet, 1...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm