Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 52 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      BÁN TÒA căn hộ dịch vụ 7 TẦNG THANG MÁY NHÀ vừa xây CÓ ĐẦY ĐỦ HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy, THANG THOÁT HIỂM TỔNG 13P KÉP KÍN CÁCH MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 42 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 42 m2 103,58 triệu/m2
      - Nhà 4T x 42m, đầy đủ công năng, tổng 5 ngủ- Ngõ trước nhà 1,8m, ba gác đỗ sát cổng, 50m ra oto, vài ph ra mặt phố Cầu Giấy- Chủ cần bán trước tết, giảm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 60 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 60 m2 180 triệu/m2
      - Tòa căn hộ dịch vụ Xây Mới Có Thang Máy , phòng cháy chữa cháy Đầy đủ Ngõ 137 Trung Kính, Cầu Giấy.- Cách mặt đường Trung Kính đúng 5 nhà là ra phố...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Yên Hòa, Cầu Giấy, lô góc, 2 thoáng, oto đỗ cửa, DT 45 mét vuông, xây 5 tầng, MT 4m, mới đẹp như hotel, giá chỉ hơn 7 tỉ (có...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      MR. NGỌC ANH - KTS NHÀ ĐẤT Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      Bán nhà Dịch Vọng 40 mét vuông, 6T, 5m, 5.45 tỉ, Cầu Giấy, sổ đẹp.+ Nhà xây 6 tầng, đẹp lung linh, chỉ sẫn xách va li về ở.+ Ngõ thông tứ phía, giao...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 90 m2 500 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ CẦU GIẤY_LOGOC_ KD SẦM UẤT_ MT HOA HẬU_ XÂY TÒA ĐỈNH CAO_ HIỆN CHO THUÊ DÒNG TIỀN CAO, ỔN ĐỊNH- ngôi nhà nằm Vị trí đẹp, gần ngã 4 Trần...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 115 m2 347,83 triệu/m2
      - Nhà mặt phố mới, sau mặt phố Trung Hòa, view vườn hoa, đường trước nhà 3 oto tránh có vỉa hè rộng, khách mua để ở hay KD đều rất phù hợp- DT 115m2, gồm 4...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 37 m2
      Một tổ ấm đẳng cấp với DT 37 mét vuông, gần oto tránh, giá hợp lý 4 tỉ 8- Nằm trong ngõ cực nông, căn nhà có lợi thế giao thông thuận lợi, với 3 ngả...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 36 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 36 m2
      Lợi ích đầu tiên khi mua ngôi nhà này là vị trí đắc địa tại Trần Thái Tông, khu vực trung tâm đầy tiềm năng phát triển và thuận tiện giao thông.Vị trí giao...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      Toà Centerpoint là toà thương mại, văn phòng và căn hộ chung cư cao cấp nằm ở số 27 Lê văn Lương có vị là ngã tư giao bởi 2 tuyến đường Lê Văn Lương và...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 58 m2 200 triệu/m2
      Để có thể mua đc nhà mặt ngõ Trần Quốc Vượng, TP Hà Nội, với DT 58 mét vuông, 7 tầng, thang máy, MT 5m, với giá 11.x tỉ VNĐ 7 phòng thông, bạn cần...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2, mặt tiền 10m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 33,1 tỷ

      33.1 tỷ 126 m2 262,7 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trần Mỹ, Mai Dịch, Cầu Giấy, vị trí đẹp, KD sầm uất.+ Hiện tại đang cho thuê bán quần áo và nhà hàng.+ Giá chủ rất thiện chí bán.
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 69 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 69 m2 210,15 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà 5 tầng, khu Phân Lô vỉ hè 2 bên đường oto tránh đỗ, Nguyễn Khánh Toàn thông ngõ 1 phố Đông QuanQ. Cầu Giấy cạnh trường FPTDT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 63 m2 tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      + Nhà mặt ngõ 79 Cầu giấy, ô tô đỗ cửa, KD sầm uất ngày đêm, bất chấp mọi loại hình, trước chính chủ đã cho thuê KD.+ Thửa đất nở hậu, phía ngoài như 1...
      Dự án 335 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 138 m2 134,06 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trên phố Phùng Chí Kiên, Q. Cầu Giấy. Vị trí giao thông vô cùng thuận tiện, Ba bước chân ra phố Hoàng Quốc Việt. khu vực BĐS vô cùng hiếm...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 65 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 65 m2 106,16 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY - CCMN 14 PHÒNG - LÔ GÓC - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - Vị trí đẹp, trung tâm Cầu Giấy, tiện ích bạt ngàn, gần nhiều trường học, siêu thị tập...
      Phường dỊCH vỌNG, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 90 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      Em chào anh chị.Em đang trực tiếp khai thác, vận hành tòa nhà dòng tiền 90m x 6 tầng tại Yên Hòa, Cầu Giấy. Giờ có nhu cầu bán:- ngôi nhà có DT 90m, MT...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 42 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 42 m2 141,67 triệu/m2
      Mô tả:- Ngõ to, thoáng sạch sẽ, dân trí cao, tiện ích rất tốt, ở cực thích. + Ngõ thông tứ tung sang phố Chùa Hà, phù hợp khách mua ở. Nhà xây dựng khung...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm