Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 71 tỷ

      71 tỷ 0 m2
      98.3m2 9T MT 7.1m 71 tỉ.Tòa nhà mặt phố Trần Đăng Ninh vỉa hè rộng thênh thang 8 tầng nổi 1 hầm để xe hiện đang cho REs thuê từ tầng 2 đến tầng 7 với doanh...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m , giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 42 m2 283,34 triệu/m2
      oto TRÁNH - KD -MT RỘNG - LÔ GÓC - MẶT PHỐ TT Q. - 6 TẦNG THANG MÁY CỰC VIP- KHU VỰC LÀM GÌ THÌ DÒNG TIỀN CŨNG ĐỈNH- HIỆN TẠI CHỦ ĐANG CHO THUÊ TẦNG 1,2 +...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 119 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 68 tỷ

      68 tỷ 119 m2 571,43 triệu/m2
      Mặt phố vỉa hè Vũ Phạm Hàm giao Trung Kính, Nguyễn Khang - 119 mét vuông 8 tầng thang máy, MT 8m nhỉnh 60 tỉ 0963 033 ***- Nhà nằm vị trí đắc địa, vỉa...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay shophouses 4 tầng, 90 m2, giá 43,6 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      43.6 tỷ 90 m2 484,45 triệu/m2
      Phố Cầu Giấy là tuyến phố huyết mạch của Q. Cầu Giấy, thông sang Xuân Thuỷ, Trần Đăng Ninh, Dương Đình Nghệ, Kim Mã....Chủ cần bán căn mặt phố Cầu Giấy,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 70 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán ngay giá hiếm thấp hơn thị trường mặt phố lớn Hồ Tùng Mậu, trung tâm Q. Cầu Giấy.Nhà Xây mới đẹp 7 tầng thang máy xịn xò MT khủng hơn 5m.Vỉa hè...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 67 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.91 tỷ 67 m2 103 triệu/m2
      bán ngay nhà đường yên hoà cầu giấy 57m 4tầng oto vào(có thể lên thêm 2 tầng) 3 mặt thoáng hơn 6tỉ gần trung kính vũ phạm hàm láng bưởi trung tâm cảu...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 71 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      71 tỷ 200 m2 355 triệu/m2
      căn biệt thự Trần Kim Xuyến ( Khu căn biệt thự 5.2Ha) 200m2 - 4 tầng - 71 tỉ Cầu Giấy ĐỈNH CẦU GIẤY NGÕ TO NHƯ PHỐ căn biệt thự LÃO THÀNH CHỐT +...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 400 m2, giá 99 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      99 tỷ 400 m2 247,5 triệu/m2
      căn biệt thự phía Hoàng Quốc Việt DT 400m2 Mt 20m Lô góc 3 mặt đường to rộng vỉa hè 5m khang trang, view vườn hoa đẹp , khu yên tĩnh thoáng mát cây xanh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 205 m2, giá 74 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      74 tỷ 205 m2 360,98 triệu/m2
      Chú Vĩnh cán bộ Ban Kinh Tế TW nghỉ hưu có nhu cầu bán để mua nhà cho con trai ở nước ngoài.DT: 205 mét vuông, MT: 10m. bìa đỏ chính chủ. Nhà thiết...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 310 m2, giá 120 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      120 tỷ 310 m2 387,1 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự Trung Hoà - Yên Hoà trước tết . DT 310m2 . MT 17m . Nhà xây 3,5 tầng nổi 1 tầng hầm . Với đầy đủ trang thiết bị nội thất nhập...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 75 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      75 tỷ 200 m2 375 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự TRẦN KIM XUYẾN 200M - CHỈ 75 tỉ - L/H: 0904 161 ***🐉 căn biệt thự ĐỈNH CẦU GIẤY ⭐ 💎 KHU căn biệt thự LÃO THÀNH CÁCH MẠNG.- căn nhà...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      Chính chủ Bán chung cư 101  mét vuông, 3  phòng ngủ, tòa A10 Nguyễn Chánh. DT: 101  mét vuông, gồm 3  phòng ngủ,2  phòng vệ ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 103 m2 53,4 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 2304 A10 Nam Trung Yên. logia hướng ĐN, ĐB.Nhà đã sửa lại đẹp, để lại toàn bộ nội thất cho khách mua.- DT 103m2 thiết kế...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi em bán chung cư cao cấp Golden Park Cầu Giấy, căn hộ chung cư có thông tin sau.- DT 96m thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.- chính chủ mới...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,16 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.16 tỷ 112 m2 55 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở mới cần bán căn hộ Trung Yên Plaza số 1 Trung Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội+ căn hộ chung cư tầng trung DT 112,1m thiết kế...
      Dự án Trung Yên Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 125 m2, hướng Tây - Bắc, giá 9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      Nội thất nhà đầy đủ sẵn sàng vào ở.logia hướng Đông Nam - Tầng trung.giá 9 tỉ, phí sang tên tôi có thể thỏa thuận.a/c thiện chí mua tôi ra lộc mạnh tay...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.05 tỷ 70 m2 29,29 triệu/m2
      CHỈ 2,05 tỉ - căn hộ chung cư TẬP THỂ đại họcSP - 70 mét vuông - 2 PN - PHỐ TRẦN QUỐC HOÀN - Q. CẦU GIẤY --------------------Chính chủ cần bán...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,16 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.16 tỷ 112 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư phòng 906 toà nhà UDIC Trung Yên Plaza số 1 phố Trung Hoà, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. DT 112,1m2 thiết 2 PN to và 1 phòng nhỏ, 2...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm