Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 271 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy, giá 84,28 tỷ

      84.29 tỷ 271 m2 311 triệu/m2
      Nhà mặt phố Cầu Giấy.Giá rất tốt chỉ hơn 300tr/1m2.DT 271m2 x 3 tầng, MT 6.5m.Nhà cũ chủ xác định bán đất để chia TS cho các con.Thửa đất vuông đẹp nở hậu,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mạc Thái Tông, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 55 m2 445,46 triệu/m2
      Phố Mạc Thái Tông nối dài từ ngã 4 Trung Kính, Vũ Phạm Hàm đến đường Phạm Hùng vành đai 3, giao cắt các tuyến phố như Tú Mỡ, Nguyễn Chánh, Đinh Núp,...
      Đường Mạc Thái Tông, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 75 m2 380 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phân lô phố Trung Kính đôi, Cầu Giấy.DT 75m2 x 5 tầng, MT 6m, giá 28.5 tỉ.- Vị trí nằm ngay khu phân lô, xung quanh là căn hộ chung ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 90 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 46,9 tỷ

      46.9 tỷ 90 m2 521,12 triệu/m2
      Mình Chính Chủ Cần Ban nhà mặt Phố Trần quốc Hoàn Dich Vọng hậu cầu giấyNhà 2 MTĐường trước nhà là đường 2 chiềuDT 90m , MT 6mThiết kế 7 tầng có thang máy...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 140 m2, mặt tiền 8m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 140 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất tại đường Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.- DT: 140m2 MT 8m giá 12,6 tỉ.- Vị trí trung tâm, gần nhiều trường đại học và các trung tâm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 159 m2, giá 44,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      44.5 tỷ 159 m2 279,88 triệu/m2
      căn biệt thự SIÊU VIP - HOT HIÊM TRUNG KINH Q Cầu Giấy CẢ KHU CÓ 8 CĂN DUY NHẤT - CÁCH MẶT PHỐ 10m . Đuờng 2 O to Tranh 159m - 4Tầng - MT 13m - Giá 44,5...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 381 Nguyễn Khang - Cầu Giấy - giá đầu tư - vị trí vàng - ôtô vào tận cửa - nhà khung cột - cho thuê dòng tiền - tương lai cực kỳ tiềm năng.DT...
      Ngõ 381, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 65 m2 310,77 triệu/m2
      CHỦ XOẮN BÁN, GIẢM SỐC 2 tỉ, CẦN BÁN TRƯỚC TẾT.VỊ TRÍ SIÊU PHẨM - THÔNG HAI TUYẾN PHỐ - NHÀ ĐẸP NHƯ TRANH - 7 TẦNG THANG MÁY - NGÕ TO NHƯ PHỐ - PHÂN LÔ VỈA...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 14,86 tỷ

      14.86 tỷ 95 m2 156,43 triệu/m2
      siêu hiếm - BÁN NHÀ - MẶT PHỐ - NGUYỄN ĐÌNH HOÀN - CẦU GIẤY - KD - VĂN PHÒNG - VỈA HÈ - ô tô DỪNG ĐỖ - Nguyễn Đình Hoàn 95 m ,5 tầng ,MT 4.6 m , 14.86 tỉ...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 39 tỷ

      39 tỷ 100 m2 390 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà mặt phố trần kim xuyến . Nhà mới , đẹp . DT 100 mét vuông 7 tầng nổi 1 tầng hầm . Thang máy nhật . Thích hợp làm công ty , phòng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 50 m2 219,8 triệu/m2
      [ CẦU GIẤY - TRẦN VĨ - MAI DỊCH]PHÂN LÔ oto QUA NHÀ - VỈA HÈ 5 M - NHÀ CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT - CHỦ MỚI LÊN TẦNG VÀ LẮP THANG MÁY THOẢI MÁI Thông số:...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      [ CẦU GIẤY - 7T THANG MÁY - oto ]TRUNG TÂM CẦU GIẤY - NHÀ MỚI Ở NGAY - 7 TẦNG THANG MÁY - oto TRÁNH - KD HAY LÀM VP THOẢI MÁI 0335 618 *** Em Hoàng Thông...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 39 m2 507,7 triệu/m2
      Nhà đẹp.trung tâm Q., KD đỉnh cao, khu vực phát triển nhất nhì Q. cầu giấy.- Nằm giữa xuân thủy, đường cầu giấy, tôn thất thuyết, dịch vọng, quan hoa,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, giá 11 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      11 tỷ 0 m2
      Hiếm! căn hộ căn hộ thông tầng 177,2 mét vuông gồm 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh căn hộ chung cư Yên Hòa Park View giá 11 tỉ có thỏa ...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 58 m2 168,97 triệu/m2
      block CHO THUÊ CẦU GIẤY - 6 TẦNG THANG MÁY - 10 PHÒNG KHÉP KÍN CHO THUÊ - oto 5 TẠ ĐỖ CỬA - DOANH THU 60TR/THÁNG 0335 618 *** Huy HoàngThông số:...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 236 m2, giá 78,8 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      78.8 tỷ 236 m2 333,9 triệu/m2
      + KĐT mới Yên Hoà cực kỳ đẳng cấp.
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 97 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 97 m2 38,66 triệu/m2
      Chính chủ a trai bán căn hộ chung cư lô góc mặt phố Dương Đình Nghệ - DT: 97m2 gồm 2 ngủ hoặc 3 ngủ + 2  nhà vệ sinh - Vị trí trung tâm Q. Cầu...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11 triệu

      11 triệu 80 m2 0,14 triệu/m2
      căn hộ MINI Q. CẦU GIẤY 17 PHÒNG KHÉP KÍN. VỚI TÀI CHÍNH 11 tỉ RẤT HIẾM CÓ CĂN NÀO CÓ VỊ TRÍ ĐẸP VÀ NHIỀU PHÒNG NHƯ NÀY. CÁCH PHỐ LỚN 1 DÃY NHÀ. NHÀ 2...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hiệp Vũ Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm