Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - DÂN XÂY - GẦN MẶT PHỐ - Nthành phố Hà Nội THẤT SẴN Ở NGAYMô tả: - Nhà cách mặt phố hoàng ngân 300 m oto cách nhà 100 m.Trước nhà ngõ bagac...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 51 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 51 m2 150,99 triệu/m2
      Ngõ trước nhà 2.5m, xe ba gác chạy vù vù, ngõ thông. Cách mặt ngõ 10m. Cho thuê giá cao và luôn full phòng.Thiết kế: rộng 48/51 mét vuông, bìa đỏ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      -DT: 90m, MT 4m.-Trước nhà đường oto tránh, KD sầm uất đuổi không hết khách.-Mặt ngõ sau ba gác thông, vừa ở vừa KD.-Vị trí đẹp, Làng Quốc tế Thăng Long,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 96 m2 248,96 triệu/m2
      Nhà cần bán nhanh khu phân lô vip phố Trung Hòa, Trung Yên, Q. Cầu Giấy.- DT 96m2 x 5 tầng, MT rộng gần 5m.- giá 23.9 tỉ.- Khu phân lô Trung Hòa, Trung Yên...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 8m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 78 m2 144,88 triệu/m2
      Nhà Đẹp Yên Hoà - 78m2x4T - MT 8m - 11.3 tỉ - 10m ra phố - nhà dân xây - ô chờ thang máy - ảnh thật 100 phần trăm.Nhà siêu đẹp - sàn gỗ quý - oto nhỏ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 80 m2 356,25 triệu/m2
      khu đẹp Cầu Giấy - KD vp - oto tránh vỉa hè+ Nhà nằm khu đô thị hạ tầng tiện ích rất tốt, khu đẹp KD sầm uất.+ Dễ tìm nhất là sát toà căn hộ chung cư...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 7 tầng, 72 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Tôi cần bán ngay.Toà nhà Văn phòng - Cầu Giấy.DT: 72 mét vuông, xây dựng 7 tầng, 1 tum,Nhà mới, thiết kế thông sàn, cầu thang, VS cuối nhà.Trước nhà...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 50 m2 179,8 triệu/m2
      Chưa đến 9 tỉ sở hữu ngay tòa căn hộ dịch vụ 7 tầng mới thang máy tại trung tâm Q. Cầu Giấy.- DT: 50m2 x 7 tầng, MT: 4.7m.- Có 13 phòng khép kín nội ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 37 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 37 m2 140,55 triệu/m2
      - bán gấp nhà ngõ 59 Dương Khuê, ô tải tránh trước cổng, 3 bước chân ra mặt đường lớn, tuyến phố gần trung tâm, nhiều trường Đại học lớn.- đại học...
      Ngõ 59, Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng tại ngõ oto tránh, oto 4 chỗ vào nhà đường Hoàng Quốc Việt, DT 45m2, MT 4,5m giá 6,5 tỉ.Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện với Hoàng Quốc...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Khang, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 42 m2 276,2 triệu/m2
      Bán nhà lô góc phố Nguyễn Khang, trung tâm Cầu Giấy.- DT 42 m², thiết kế 5 tầng, 4 ngủ, phòng nào cũng có cửa sổ, đón ánh sáng chủ động.- Vị trí trung tâm...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 8m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 74 m2 152,71 triệu/m2
      bán gấp nhà cực đẹp, lô góc Yên Hòa/Cầu Giấy 74 mét vuông, 4 tầng, 4 ngủ - 11.3 tỉ.Gia đình cần bán gấp trước tết ngôi nhà lô góc, 2 mặt thoáng đẹp...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 52 m2 138,47 triệu/m2
      * Nhà đẹp phố Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy: Trên ở dưới KD, cho thuê giá mềm; ngõ thông Dương Quảng Hàm, Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy,..* Thiết kế và thi công...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 7 tầng, 92 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 92 m2 165,22 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ cực hiếm, dòng tiền hiệu quả cao, 22 phòng khép kín cho thuê 120tr/th, với giá 15,2 tỉ.+ Toà nhà hiếm có trong khu vực nhu cầu thuê nhà...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 49 m2 193,88 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hạ Yên Quyết, Q. Cầu Giấy.+ Trung tâm Cầu Giấy - vị trí đông dân. siêu hiếm - nhà siêu đẹp - ở là để hưởng thụ - thoáng đẹp.Mô tả:- Vị...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 18 tỷ

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, trước nhà vỉa hè, đường ôtô tránh, DT 60m2, xây 6 tầng thang máy mới.chính chủ anh Nam xây dựng tâm huyết, khung cột chắc chắn, thiết kế...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ bán nhà tại ngõ 325 Nguyễn Khang (không trung gian)DT 33 mét vuông sử dụng riêng 8.9 mét vuông làm sân chung, 5 tầng nhà xây...
      Ngõ 325 Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 13,49 tỷ

      13.49 tỷ 50 m2 269,8 triệu/m2
      CẦU GIẤY - LÔ GÓC - oto TRÁNH - LÀM VĂN PHÒNG - KD ĐỈNH - 7 TẦNG THANG MÁY - đầy đủ nội thất XỊN.* Mô tả:- Ngõ vào đẹp nhất Q. Cầu Giấy, khu vực đất cực...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm