Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 8 tỷ

      8 tỷ 42 m2 190,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRẦN QUỐC VƯỢNG CẦU GIẤY, NGÕ THÔNG, KD SẦM UẤT NGÕ oto QUA, SỔ VUÔNG ĐẸP, DT 42M, 8 tỉNhà THUỘC phố Trần Quốc Vượng Cầu Giấy KD sầm uất, ngõ cực...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 8 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      - Nhà lô góc cực thoáng thang máy 1000kg xịn xò... Ba bước sang Hồ Tây lộng gió, sang ngoại giao đoàn ph mốt.- Nhà xây 8 tầng full, trước nhà oto tránh, nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 9 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 85 m2 257,65 triệu/m2
      9 tầng thang máy - mới đẹp - oto - ở - KD ngay - Nguyễn Thị Định Phố - hai mặt trước sau.+ Thông số tuyệt đẹp khu phân lô phố vip với 9 tầng xây mới 3 năm.+...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 8 tầng, 98 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 98 m2 192,86 triệu/m2
      18.99 tỉ - nguyễn ngọc vũ - 10m ra phố - oto vào nhà - toà ccmn 8 tầng thang máy - 18 phòng - Vị trí đẹp, 10m ra phố, oto 7 chỗ vào nhà, xây 8 tầng thang...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 66 m2 492,43 triệu/m2
      chính chủ gửi cần bán sớm ngôi nhà mặt phố Nguyễn Khang. DT: 66m - MT 5.2m..Tòa nhà 9 tầng mới, công năng hiện đại, thang máy xịn, thiết kế thông sàn KD...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 85 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 85 m2 411,77 triệu/m2
      - Bán nhà nhà MP Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng DT 85 mét vuông MT 8m giá 35 tỉ.- Đất có vị trí cực đẹp, trên đoạn KD sầm uất nhất phố.- Nhà 1 tầng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 20,6 tỷ

      20.6 tỷ 78 m2 264,11 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Đỗ Quang, vị trí rất đẹp, thoáng, sát mặt phố Đỗ Quang, thông Nguyễn Thị ĐịnhDT 78 mét vuông, 7 tầng, MT 4.6mCho thuê 60tr/...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2 tại Đường 800A - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 60 m2 270 triệu/m2
      Nhà đẹp như mơ 2 mặt thoáng.thiết kế 5 tầng thang máy.con đường 800a rất đẹp gần phùng chí kiên hoàng quốc việt.nguyễn đình hoàn.nhà mới chủ làm ăn tốt muốn...
      Đường 800A, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 120 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      ĐẦU TƯ THEO TIẾN ĐỘ - CCMN DÒNG TIỀN KHỦNG - 120M - NHỈNH 20 tỉ+ VỊ TRÍ: NHÀ TRÊN NGÕ THÔNG, 50M RA PHỐ, KHU TỔ HỢP HƠN 10.000 SINH VIÊN.+ THÔNG SỐ: 120M -...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 40 m2 550 triệu/m2
      Tọa lạc trên con phố cổ Cầu Giấy, nằm ngay ngã 4 Cầu Giấy - Trần Thái Tông - Nguyễn Phong Sắc - Xuân Thuỷ, vị trí trung tâm, đường đông tấp nập, KD cực...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 90 m2, mặt tiền 22m , giá 69,5 tỷ

      69.5 tỷ 90 m2 772,23 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT: 90 mét vuông, xây dựng 10 tầng bao gồm 9 tầng nổi 1 hầm, lô góc 3 mặt thoáng, MT:...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 10 tầng, 120 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 61 tỷ

      61 tỷ 120 m2 508,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa nhà mặt phố Trung Kính. DT 120 mét vuông - mt 6.5m.Quy mô xây dựng 9 tầng nổi 1 hầm cực rộng, công năng tối ưu, thang máy tấc độ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Ngân, Cầu Giấy.liên hệ: 0988 043 ***- DT: 70,4 mét vuông.- MT 4,08m nở hậu 4,1m.- Nhà xây 4 tầng còn sử dụng tốt.- Nhà 2 mặt...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 62 m2 tại Phố Hoàng Sâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 62 m2 290,33 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Tướng Quân Đội, mặt phố Hoàng Sâm, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.DT 62m2 x 5 tầng, lô góc 3 mặt đường lớn. Vị trí cực đẹp không có căn thứ 2.bìa đỏ...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 63 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 18 tỷ

      18 tỷ 63 m2 285,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà MP khu Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô.DT 63m2 lô góc xây 5 tầng kiên cố.Nằm tại vị trí đắc địa, giao thông đi lại thuận tiện.Khu hiếm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 160 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Chánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      - Cần bán nhanh toà nhà văn phòng lô góc - 160m2 - 8 tầng - 1 hầm - thang máy - thông sàn - Phố Nguyễn Chánh - Tú Mỡ - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.- Vị...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 95 m2 336,85 triệu/m2
      Lô góc - KD các.Loại - MT lớn - vị trí lõi cầu giấy - 7t - thang máy - nhà đẹp - doanh thu khoảng 900t/1 năm.+ Vị trí siêu vip lõi Q. Cầu Giấy. Phố KD các...
      Phố Nguyễn Bá Khoản, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 60 m2 480 triệu/m2
      Siêu vip mặt phố Q. Cầu Giấy - 7 tầng thang máy - vỉa hè rộng - KD bất chấp ngày đêm.+ Vị trí đẹp nhất phố Phạm Tuấn Tài, vài bước chân ra ngã 3 phố Hoàng...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm