Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Gà đẻ trứng vàng!vừa hoàn thiện toàn bộ nội thất. Phố Dịch Vọng Hậu, nhà sổ vuông vắn. 55m*7T Giá chỉ với 9.5 Tỉ.+Toà nhà hiếm có trong khu vực nhu cầu...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 43 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 43 m2 132,56 triệu/m2
      Bán nhà đẹp lạc long quân,võ chí Công, P. Nghĩa Đô, Q Cầu Giây .2 Thoáng gần oto: gần Hồ Tây👉DT 43m x5T, MT 5.5m giá 5.7tỷVị trí đẹp, ngõ thông thoáng sạch...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 36 m2 143,89 triệu/m2
      * Bán nhà Nguyễn Chánh. 1 căn xây mới cực đẹp, thiết kế full nội thất, công năng sang trọng, tọa lạc trung tâm phố Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy. Khu...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 66 m2 186,37 triệu/m2
      căn hộ mini Q. Cầu Giấy 13 phòng khép kín, doanh thu 800 tr/ năm. Khu vực gần trường đại học, công ty luôn kín phòng cho thuê. Ngõ rất nông, 10m ra đại...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hiệp Vũ Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 61 m2 191,81 triệu/m2
      0936 105 ***.Nhà ôtô vào Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy - vị trí đẹp - giá mềm.Ngõ 165 Dương quảng hàm.DT: 48/61 mét vuông MT 4.4m.giá 11.7 tỉ có TL.bìa ...
      Ngõ 165, Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 7 tầng, 98 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 19 tỷ

      19 tỷ 98 m2 193,88 triệu/m2
      block CCMN Cầu Giấy 98m2 7 tầng thang máy 24 phòng kk đường trước nhà oto doanh thu 1.8 tỉ/năm.- Tòa nhà CCMN 7 tầng thang máy, có nhà để xe để xe rộng,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      B
      Nguyễn Khắc Tiểu Băng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 70 m2 392,86 triệu/m2
      - Vị trí: Phố Trung Kính lớn, ngõ phân lô rộng rãi, oto tránh vỉa hè. Ngõ thông sang nhiều hướng KD rất tốt.- DT 70m2 MT 5,1m. Sổ vuông vức không lỗi lầm.-...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Phố Quan Nhân - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà vừa xây chưa có người ở, nội thất hiện đại cao cấp. Nhà xây 5 tầng nội thất đầy đủ.Vị trí đẹp nằm trong khu dân trí cao KD sầm uất. Giữa khung trung...
      Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 42 m2 233,34 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán lại nhà.Vị trí: Khu vực phân lô Đặng Thùy Trâm, hàng xóm dân trí cao, tiện ích đầy đủ.- Đường trước nhà rộng oto đi thoải mái,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Em bán Toà Nhà 7 tầng! Siêu siêu đẹp. Ngay đầu Võ Chí Công! Hoàng Quốc Việt. Cách đúng 10m là ra mặt phố.Lô góc 3 mặt đường. Trước nhà rộng 6m. ô tô tránh...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, oto đỗ cửa, DT 40 m2, MT 6,2m, 4 tầng, giá 6,8 tỉ.TT Cầu Giấy - vài bước ra phố - oto đỗ cửa - nhà chủ tự xây.+ Nhà vị trí đẹp gần phố,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 130 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 130 m2 250 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD ngay - nhà đẹp - ở đẳng cấp - thoáng trước sau - không lỗi phong thủy.Vị trí đẹp, trước nhà 3 oto tránh, vỉa hè rộng, xung...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 70 m2 292,86 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, ngõ nông, phân lô oto tránh vỉa hè nhỏ. Di chuyển 20m ra mặt phố Nguyễn Thị Định sầm uất. Khu vực trung tâm hot nhất Q. Cầu Giấy.- Nhà chủ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, 38m2 5 tầng 4,2 tỉ sổ đẹp tặng lại nội thất đầy đủ, đối diện ĐH Thương Mại.- contact xem nhà: Mr Thụy: 0826 275 ***- Chính...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 89 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      CCMN HIẾM TẠI CẦU GIẤY, 89M*7TẦNG VỚI 20 PHÒNG KHÉP KÍN CHO THUÊ. DÒNG TIỀN CỰC TỐT 100TR/TH.-Toà chung cư có vị trí đắc địa, cách vài nhà ra phố, đường...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Bán nhà Trần Cung oto tránh lô góc 6 Tầng Thang Máy 60m Giá 13 tỉ.+ Bán nhà mặt ngõ thông trần cung cầu giấy oto vào nhà lô góc tầng thang máy.+ Kết nối...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 75 m2 150,67 triệu/m2
      CẦN BÁN căn biệt thự mini khu vực YÊN HÒA, NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY, nhà đẹp, ở ngay, lô góc 2 mặt thoáng, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên, không...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 54 m2 283,34 triệu/m2
      * Vị trí: Mặt ngõ oto, cách 5m ra mặt phố phù hợp KD mọi loại hình.Trung tâm các Q. Cầu Giấy, Đống Đa, Thanh Xuân đi đâu cũng tiện.* Thiết kế 7tầng thang...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm