Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 113 m2 57,53 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp IPH Xuân Thủy.Thông tin chung cư:Dự án: Indochina Plaza Hanoi.Tòa: E, tầng trung, view nội khu, bể bơi.Số phòng: 3N2VS.DT:...
      Dự án Indochina Plaza, 241 Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 89 m2 52,81 triệu/m2
      (Trung tâm Cầu Giấy). Ra hàng quỹ căn căn hộ Paragon, giá mềm vị trí đẹp nhất thành phố Hà Nội.+ Tòa A thành phố Hà Nội Paragon nằm mặt đường Duy...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 177 m2, giá 9 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 177 m2 50,85 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư góc hướng Đông Nam, thông tầng 177 mét vuông căn hộ chung cư Park View City. đầy đủ nội thất đẹp, nhà đã có...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Bán chung cư 110  mét vuông, 3  phòng ngủ, tòa Thăng Long Number One. DT: 110  mét vuông, gồm 3  phòng ngủ,2  nhà vệ sinh,...
      Dự án Thăng Long Number One, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, giá rẻ tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ toà tái định cư Nghĩa Tân, Cầu Giấy.Giá 46.5tr/m2.Nhận nhà về ở ngay.Không cần đợi.Alo 0888 611 *** để hỗ...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn giá 3,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ tại toà nhà vin D'Capitale đc 119 Trần Duy Hưng- chung cư nằm ở tầng trung, trục 23, toà C2- chung cư bàn giao thô từ CĐT- Có thể sử dụng...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư này để chuyển sang nhà thổ cư.- DT 102 mét vuông căn hộ A10 Nam Trung Yên.- Có 3 PN, 2  toilet.- Cửa...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 55 m2 68,19 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp cao cấp tòa Watermak, 395 Lạc Long Quân.căn hộ đẹp như hotel sao.Có tiện ích free: Bể bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em.Vị trí...
      Dự án Watermark Tây Hồ, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 83 m2 66,27 triệu/m2
      2 PN 2 toilet có nội thất đẹp xuất sắc.- DT 83m2 loại rộng ở D'Capitale.- logia hướng Đông Nam.- View hồ đẹp.- Full đồ.- Rất thoáng nhà không bị chắn...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      Nhà mình lên căn lớn hơn nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án The Nine, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT: 87 mét vuông, thiết kế 2 PN + 2 vệ...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,64 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.64 tỷ 93 m2 60,65 triệu/m2
      Dự án: Indochina.Tòa: E.Tầng: Trung, logia hướng Đông Bắc.Số phòng: 2N 2VS.DT: 93m2.Nội thất: Full.Giá: 5.635 tỉ thu về.Thuế phí sang tên: Khách chịu.bìa ...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Golden Park Tower.- DT 96 mét vuông, gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Thiết kế rất hợp lý các phòng nhiều ánh sáng.-...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,95 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.95 tỷ 110 m2 63,19 triệu/m2
      căn hộ góc thiết kế 3 PN sáng, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp và 2 logia rộng dài.- DT 110m2, bìa đỏ sẵn giao dịch.- Nội thất nguyên bản chủ đầu tư.-...

      Chuyển nhượng căn chung cư 217 m2, giá 10,85 tỷ tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.85 tỷ 217 m2 50 triệu/m2
      Tôi đang cần bán căn duplex thông tầng đường trung tâm Q. Cầu Giấy, đường Nguyễn Phong Sắc giao với Trần Quốc Hoàn.Vị trí trung tâm mặt đường lớn.Khu vực...
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 77 m2 58,45 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ Center Point - Cầu Giấy.liên hệ ngay: Em Đức 0983 921 ***- DT căn hộ chung cư 77m2, thiết kế 02 phòng ngủ, 02VS.- Nội...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 9,32 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      9.33 tỷ 158 m2 59 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư đã sửa rất tâm huyết tại dự án Mandarin Garden.- DT: 158 mét vuông, nhà đc thiết kế 3 PN + 3...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 102 m2 70,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN căn hộ cao cấp vin D'Capitale - Trần Duy Hưng.- căn hộ chung cư 102 mét vuông thông thủy. giá 7.2 tỉ. Có thỏa ...

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 89 m2 65,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư CC cao cấp 89 mét vuông + 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh bìa đỏ riêng.KĐT Nam Trung yên, Đường Nguyễn Chánh, Yên Hoà, Cầu Giấy 5,8 tỉ.
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm