Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Bán nhà Trung Kính, Yên Hoà, Hạ yên Quyết Q Cầu Giấy.Nhà mới đẹp lung linh đón tết, Tặng đầy đủ nội thất xịn về ở luôn👉Dt 40m x5T, MT 4.3m sổ vuông...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 55 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      block PHỐ CẦU GIẤY 7 TẦNG THANG MÁY - DT 55m²; MT 6M XÂY 7 TẦNG THANG MÁY- 11căn hộ chung cư STUDIO - nội thất đầy đủ - DÒNG TIỀN 720TR/NĂM - NGÕ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 95 m2 123,16 triệu/m2
      PHÂN LÔ CĐ DU LỊCH HN- HỘ KHẨU NGHĨA ĐÔ- oto ĐỖ CỬA- DÂN XÂY CỰC CHẤT- 95M, 4 TẦNG, 11. X tỉ.- Vị trí cực đẹp, nằm trong khu phân lô trường Cao đẳng du lịch...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 60 m2 280 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nghĩa Đô, Cầu Giấy.💥 VỈA HÈ oto TRÁNH _ Ở THÍCH, KD TỐT.+ Vị trí thông Hoàng Quốc Việt - Starlake Tây Hồ. Trước nhà đường vỉa hè 3 oto...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 47 m2 208,52 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CẦU GIẤY - NHÀ 2 MẶT NGÕ - oto ĐỖ CỬA VÀO NHÀ- nội thất đầy đủ SIÊU XỊN - SỔ PHÂN LÔ, NHÀ ĐẸP 5 TẦNG TẠI PHỐ NGUYỄN KHÁNH TOÀN, Q. CẦU GIẤY. ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 38 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 38 m2 181,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Hoa Bằng Cầu Giấy, TP Hà NộiDT 38m2, Khu vực an ninh đảm bảoTrung tâm thuận tiện giao thông sinh hoạtgiá : 6.9...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 7 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 65 m2 207,7 triệu/m2
      - Nhà cách phố 20m, thiết kế hiện đại, thang máy nhập khẩu.- Nhà có vị trí quá đẹp, tiếp giáp 3 Q. Cầu Giấy, Đống Đa, Thanh Xuân, khu vực KD sầm uất, nhiều...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 39 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      CHẬM LÀ MẤT! bán ngay NHÀ DÂN XÂY YÊN HOÀ 39M, NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ, oto CHỈ 50M, NGÕ THÔNG, NHỈNH NHẸ 5 tỉ. Không có căn thứ 2! Chủ xác định bán...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 33 m2 154,55 triệu/m2
      [ CẦU GIẤY - NHÀ ĐẸP - oto ĐỖ CỔNG]NHÀ ĐẸP PHỐ TRUNG KÍNH - CẦU GIẤY - oto ĐỖ CỔNG - NHÀ 2 THOÁNG - CHỦ VỀ Ở ĐÓN TẾT NGAY Thông số: 33 mét vuông 5T -...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 53 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 53 m2 218,87 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Học viện kĩ thuật quân sự DT 53 mét vuông - MT 4m.- Đường trước nhà rộng rãi, oto tránh nhau, thuộc khu phân lô ô bàn cờ, oto chạy...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 52 m2 255,77 triệu/m2
      Cầu Giấy - KD - oto qua nhà - 4 tầng ở ngay - nở hậu - ngõ thông.Cầu Giấy 52m2 nhỉnh 11 tỉ.+ Nhà nằm đoạn đẹp nhất ngõ hiện tại chủ tự KD vô cùng đông...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 45 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Bán nhà Phân lô Vip ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô Q. Cầu Giấy. VỈA HÈ, ÔTÔ TRÁNH, THÔNG BÀN CỜ, KD* Nhà Mới đẹp long lạnh khu vực Vip nhất Q. Cầu Giấy...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 100 m2 162 triệu/m2
      [ CẦU GIẤY - NGUYỄN KHANG ]BÁN TOÀ CCMN — 100 mét vuông - 7 TẦNG THANG MÁY - ô tô ĐỖ CỬA - 18 PHÒNG KHÉP KÍN - DOANH THU 140 tr/THÁNG❌ CĐT uy tín...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 143 m2, mặt tiền 13m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 143 m2 195,81 triệu/m2
      Đầu tư tương lai, MT 13m siêu rộng, oto tránh nhau, KD sầm uất, CHỈ 2X tỉ. - Vị trí: ngôi nhà nằm trên trục mở rộng đường hoàng sâm, thông giữa phố hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 82 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 82 m2 169,52 triệu/m2
      cực hiếm NHÀ PHÂN LÔ NGUYỄN KHẢ TRẠC , MAI DỊCH - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG - 82m , 4 tầng ,13ty7+ Nằm trong khu phân lô, Phạm thận...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường 800A - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 83 m2 180,73 triệu/m2
      Siêu Phẩm , Hoàng Sâm, Đường 800A 83M, 5 Tầng, MT 5.2M, Giá chỉ 15 tỉ , KD Đỉnh, Phân Lô oto.PHÂN LÔ - oto - VỈA HÈ - 2 THOÁNG - NHÀ SIÊU ĐẸPNhà nằm tại...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Chỉ 12 tỉ nghia tân , ngõ oto tránh. Trước nhà 3 oto tránh. Lô goc thoáng sáng vĩnh viễn .Không mua nhà này thì mua nhà nào nữa.Tiện ích quanh nhà không...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 36 m2 144,17 triệu/m2
      Bán nhà mới nguyễn khang, 6 tầng , DT 36m, xây mới 100 phần trăm, lô góc 3 mặt thoáng- Vị trí đẹp , ngõ thông 79 cầu giấy, ngõ tương đối rộng 3m-...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm