Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 40 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Yên Hoà Trung Kính - Cầu Giấy. DT sổ 36 mét vuông MT 4,4m ngõ sạch đẹp thông thoáng , Nhà xây mới đầy đủ nội thất như hình ( ảnh...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 150 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      + Nhà vị trí cực đẹp, lô góc, ngõ thông.+ Thiết cực hiện đại, tổng 75 phòng KK.+ bìa đỏ chính chủ. không lỗi lầm.+ Chủ cần bán nhanh, giá cả thương ...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 40 m2 317,5 triệu/m2
      DT: 40m X 5tầngMT: 4mgiá: 12.7 tỉ (TL)+ Nhà thuộc khu phân lô đại học Ngoại Ngữ , khu vực tập trung nhiều trường đại học lớn và sinh viên rất đông đúc.+...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      oto DỪNG ĐỖ 50M - GẦN PHỐ - NGÕ THÔNG - NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - Ở LUÔN +Vị trí : Gần phố Trung Kính giao với Dương Đình Nghệ ,cách công viên cầu giấy tầm...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      NGÕ THÔNG- THANG MÁY- NHÀ THOÁNG- ô tô 1 CHIỀU- TƯƠNG LAI GẦN MẶT PHỐbán nhà ngõ 381 Nguyễn Khang tương lai là mặt phố Thành Thái Cầu GiấyDT 40m xây 6...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 10 tầng, 155 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 155 m2
      + Nhà trong khu phố VIP Trần Duy Hưng.+ Thiết kế 10 tầng lừng lững, 40 phòng.+ Doanh thu cực khủng.+ bìa đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn.+ L/H: Mr.Trường -...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 76 m2 201,32 triệu/m2
      Bán toà ccmn cực đẹp, ngõ 79 cầu giấy, DT 75m, ngõ 5m, MT 6.8m, xây 8 tầng , với 18 phòng đầy đủ nội thất cho thuê, doanh thu 100 tr 1 tháng, - Vị trí...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 45 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 45 m2 204,45 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. DT 45m, 6 tầng, Mt 4.2m, giá 9.2 tỉ. Nhà đẹp xây dựng chắc chắn kiên cố. #caugiay, #caugiay, #fr168. SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP -...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 75 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 75 m2 156 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền #HOÀNG_QUỐC_VIỆT #CẦU_GIẤYDT: 75M - 5TẦNG -MT :6,3M - GIÁ CHỈ 11,7 tỉ PHÂN LÔ,oto TRÁNH ,NGỦ NHÀ,2 MẶT NGÕ THOÁNG VĨNH VIỄN,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 8 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 56 m2 198,22 triệu/m2
      Nhỉnh 10 tỉ. Bán nhà 8 tầng thang máy phố Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu. DT 56 mét vuông MT 4m, ngõ trước nhà 3m thiết kế T1 để xe T 2 - 3 - 4 - 5 -...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 148 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 148 m2 113,52 triệu/m2
      Nhà Xây kiểu căn biệt thự, có sân vườn. 4 tầng còn mới, cách oto 20m, ngõ oto tránh. bìa đỏ đầy đủ,chủ thiện chí bán có thỏa thuận.
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 32 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 32 m2 184,07 triệu/m2
      Tin KHẨN Chính chủ em cần bán ngay nhà 3tầng Trung Kính xd 32m 2thoáng 3tầng  3.3 Giá nhô 5.xxx đồng Trung kính Cầu Giấy TP Hà Nội ô tô Đỗ cửa +...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CẦU GIẤY - NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - GẦN oto - đầy đủ nội thất - 36M x 5 TẦNG - 5.9TỶMô tả: - Vị trí trung tâm, xung quanh tiện ích bạt ngàn, bãi xe,...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 62 m2 395,17 triệu/m2
      *** hot hot MẶT PHỐ NGUYỄN KHANG, CẦU GIẤY - KD ĐỈNH CAO 62M 6T DT 62m2 x 6 tầng. MT 4.5m. Sổ vuông đẹp, có chờ thang máy Thiết kế:Tầng 1: shop KDTầng 2:...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 150 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      + Nhà xác lập mức doanh thu cực khủng.+ Vị trí khỏi bàn, xung quanh tổ hợp hơn 1 vạn sinh viên.+ bìa đỏ chính chủ, giao dịch ngay.+ Chủ cực vui tính, thích...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      PHÂN LÔ ô tô ĐỖ CỬA - KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN💢Mô tả:- Nhà dân xây chắc chắn. đầy đủ nội thất, còn gần như mới.- Trước nhà ô tô dừng đỗ ngày đêm, khu phân...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 22 tỷ

      22 tỷ 37 m2 594,6 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè - oto tránh - KD đỉnh cao.Mô tả: Nhà 2 mặt phố trước sau, cả 2 phố đều oto tránh.Nhà 2 tầng xác định bán đất.
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 89 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quốc Vượng, giá 46,8 tỷ

      46.8 tỷ 89 m2 525,85 triệu/m2
      Toà Văn phòng 7 tầng thang máy tại Mặt Phố Trần Quốc Hoàn và Mặt ngõ phân lô. DT 71/89T2. MT 6m- DTXD từ Tầng 1 là 75m lên tầng 2 là 89m- Toà thuộc khu phân...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm