Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 66 tỷ

      66 tỷ 90 m2 733,34 triệu/m2
      0936 105 ***BÁN NHÀ MP TRẦN THÁI TÔNG - CẦU GIẤY MP SIÊU XỊN - VỈA HÈ 5M - ĐƯỜNG ĐÔI TO NHẤT Q. - KDOANH ĐA DẠNG MẶT HÀNG CAO CẤP dtich: 90 mét vuông...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 89 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 46,9 tỷ

      46.9 tỷ 89 m2 526,97 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà mặt phố trần quốc hoàn, Mt 6m, 7 tầng thang máyDT: 89m2. 7 tầng.MT: 6m.Hướng Bắc.Nhà hai mặt đường trước, sau.Thuộc khu phân lô, kiến...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 47 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 47 m2 134,05 triệu/m2
      - DT 47 mét vuông x 6T, các phòng đều thoáng sáng, khép kín.- Nhu cầu thuê nhà luôn cao, kín phòng quanh năm, tiện ích sống đầy đủ- Vị trí thuận tiện,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 90 m2 500 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Trần Quốc Hoàn Cầu GiấyDT: 90m x 7T. Thang Máy MỘT MẶT PHỐ - MỘT MẶT NGÕ PHÂN LÔ - Nhà Mặt Phố oto tránh, Vào Nhà. Vỉa hè rộng.- Thuộc khu...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 15m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 65 tỷ

      65 tỷ 150 m2 433,34 triệu/m2
      -NHÀ MẶT NGÕ TO căn biệt thự liên kế ĐANG CHO KD DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.-VỊ TRÍ ĐẸP DÂN TRÍ CAO ,ĐƯỜNG THÔNG CÁC NGẢ NGÕ ÔTO TRÁNH NHAU.-NHÀ XÂY KIÊN CỐ,QUÝ...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 585 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 160 tỷ

      160 tỷ 585 m2 273,51 triệu/m2
      Hiếm bán nhà 585 m2 mặt phố Lạc Long Quân căn hộ góc giá đầu tư chốt 280tr/ m2+ Nhà nằm mặt phố Lạc Long Quân, đoạn KD sầm uất+ Mặt phố Lạc Long Quân, kết...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 46 tỷ

      46 tỷ 90 m2 511,12 triệu/m2
      Toà building mặt phố trung tâm Q. Cầu Giấy, vị trí đắc địa. Thiết kế thông sàn cho thuê văn phòng công ty, làm Sapa, trung tâm tiếng anh, phòng khám.bìa đỏ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 6 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 14,86 tỷ

      14.86 tỷ 94 m2 158,09 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN ĐÌNH HOÀN- KD - VỈA HÈ - ô tô DỪNG ĐỖ Nguyễn Đình Hoàn dt 94 m 5 tầng MT 4.6 m giá 14.86 tỉ Cầu GiấyMô tả:,- Vị trí đẹp KD làm văn...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 11 tầng, 550 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 380 tỷ

      380 tỷ 550 m2 690,91 triệu/m2
      - Siêu toà nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu, vị trí đắc địa, vỉa hè 5m, giao thông thuận lợi giao các tuyến phố Trần Thái Tông, Duy Tân.cách bến xe Mỹ Đình 5 ph...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 46,8 tỷ

      46.8 tỷ 90 m2 520 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Quốc Hoàn- Cầu Giấy: - 1 mặt phố , 1 mặt ngõ- DT: 90m x 7 tầng. Nhà mới. Thang máy, vỉa hè rộng.+ Vị trí đắc địa, thiết kế hiện đại,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 90 m2 500 triệu/m2
      Mặt phố Tô Hiệu - Vỉa hè oto - KD - 7 Tầng thang máy = 2 MT rộng 6m - 90m2 - 45 tỉVị trí nằm trên mặt phố Tô Hiệu - Con phố nổi tiếng của Cầu Giấy về KD -...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 90 m2 516,67 triệu/m2
      TÒA NHÀ VĂN PHÒNG MỘT MẶT PHỐ - MẶT MẶT NGÕ PHÂN LÔ thiết kế hợp lý phù hợp mọi loại hình KD.- Nhà hai mặt đường trước, sau. Mặt sau phân lô oto tránh, vỉa...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 75 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 46,9 tỷ

      46.9 tỷ 75 m2 625,34 triệu/m2
      - Cần bán tòa nhà 2 MT MẶT PHỐ TRẦN QUỐC HOÀN, CẦU GIẤY.- DT: 75 mét vuông x 7 tầng, MT rộng.- Tòa nhà hiện đại, thiết kế thông sàn, thang máy nhập...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 89 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 46 tỷ

      46 tỷ 89 m2 516,86 triệu/m2
      DT: 89m, MT đẹp rộng 6m..Tòa nhà xây mới 7 tầng công năng hiện đại, thang máy xịn xò, thiết kế thông sàn tất cả các tầng. Cực kỳ phù hợp làm văn phòng, công...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 118 m2, giá 30 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 118 m2 254,24 triệu/m2
      - bán căn biệt thự - liên kế 5 tầng - cầu giấy - vị trí KD đỉnhBán cầu giấy, Thủ đô Hà Nội, 118 mét vuông, 5 tầng MT 8m, lô góc 2 mặt đường oto...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 45 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phố Trung Kính, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ DT 160m2, xây dựng 90m2 x 4 tầng, còn lại làm sân vườn, MT 13m. bìa đỏ vuông vức, sẵn...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 6 tầng, 58 m2, giá 20,5 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      20.5 tỷ 58 m2 353,45 triệu/m2
      Tin KHẨN Chính chủ cần bán nhanh 28.xx Dương Khuê 58m 7tầng  mt4.34.Giá 20.5 tỉ Cầu Giấy thành phố Hà Nội ACE XEM NHÀ ĐI NGÕ 5 LÊ ĐỨC THỌ VÀO CŨNG...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư F4 Trung Yên, DT 73 m2, có 2 PN, 2 phụ, nhà đẹp, nhà mới, vị trí đẹp, thoáng, hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc, ngôi...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm