Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.85 tỷ 90 m2 42,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N07 Dịch Vọng Thành Thái, 90 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, Giá: 3.85 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 90 mét ...
      Dự án Khu đô thị mới Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Bamboo Airways Tower, đường Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT 97 m2.PN 2 phòng. phòng vệ sinh 2...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      Em chuyên bán quỹ chung cư tại dự án Indochina IPH Cầu Giấy căn 2 phòng ngủ DT 93m2 - 98m2, 3 phòng ngủ 110m2 - 117m2 - 145m2 - 4 phòng ...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 107 m2 39,26 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn 107 mét vuông, 2 phòng ngủ tại tòa 18T1 khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, giá 4.2 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Bán căn hộ A14- Nam Trung Yên, 65m2, 2 PN, Giá: 2.x tỉ. gọi ngay: 0379 455 ***- DT: 65m2, 2 PN, 1 phòng vệ sinh, cửa chính hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,86 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.87 tỷ 115 m2 51 triệu/m2
      Do chuyển xuống mặt đất nên vợ chồng tôi cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2VS.Gia đình để lại nội thất cơ bản khách về có thể tự thiết kế theo ý mình.giá...

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.4 tỷ 148 m2 50 triệu/m2
      Thiết kế chung cư 3 ngủ, 2  toilet, 4 ban công.căn hộ góc tầng cao view thoáng mát.full nội thất thiết kế theo form nhà.Tôi có thể bàn giao nhà...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp FLC Twin Tower 265 Cầu Giấy.chung cư tầng trung.DT 120m2 thông thuỷ.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.logia hướng Tây Nam, cửa...
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,73 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.73 tỷ 114 m2 59 triệu/m2
      Chính chủ chuyển vào Nam sinh sống cần bán sớm 2 chung cư cao cấp thuộc dự án Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám, Cầu Giấy. Với CĐT là Tập Đoàn Hòa Phát, đơn...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,35 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      Gia Đình cần bán căn hộ chung cư trước tết, DT 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 Phụ, 5,35 tỉ, Nhà mới đẹp lung linh, để lại toàn bộ nội thất,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.Dự án: CC Bộ KH đầu tư (Quan Hoa - Cầu Giấy).Tầng: Trung (toà có 11 tầng).Số phòng: 2N 2vs.DT: 84 mét vuông.Nội thất: Nguyên...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 3,7 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư v4 homecityGiá thu về 3.7 tỉMiễn tiếp trung gian
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      *****THÔNG TIN căn hộ chung cư *********Dự án : Chelsea ParkTầng thấpSố phòng : 3 ngủ 2wcDT: (100m2 dt sổ / dt thực tế 120m2)Nội thất: Cơ bản liền...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.7 tỷ 145 m2 60 triệu/m2
      Hiện tại, tôi đang có nhu cầu bán lại căn hộ Indochina 241 Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy.- DT: 145m2.- Thiết kế đầy đủ nội thất, 3 PN, 2...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      + , Richland Southern nằm trong khu vực phát triển BĐS nhanh nhất của thành phố Hà Nội Cầu Giấy.+ , Dự án gần các trung tâm giáo dục, đảm bảo đc nhu cầu...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, giá 7,45 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.45 tỷ 0 m2
      Em xin cập nhật quỹ căn tháng 01/2024 rẻ nhất TT.- 120,8 mét vuông 3 phòng ngủ 2VS tầng cao B/C hướng Đông Nam 7,45 tỉ sẵn bìa đỏ.-...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 110 m2 48,64 triệu/m2
      Căn căn hộ hiếm của tòa Chelsea rất rộng rãI với 120 mét vuông,có 3 PN, 2 WC,bếp riêng, 1 ban công, ban công, View hồ bơi, thoáng mát.- Vị trí...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Con đi du học cần bán gấp căn 2 phòng ngủ. DT: 100 mét vuông.Chelsea Park nhà để không. hotline: 0966 120 ***- DT: 100 mét vuông thiết kế...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm