Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà phố Trung Kính - Yên Hòa, Cầu Giấy, DT 35,5m2, 5 tầng, xây mới, nội thất hiện đại, ngõ thông, oto cách 30m, giá chỉ hơn 5 tỉ có thỏa ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Mr. Ngọc Anh - Kts Nhà Đất Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      Vị trí cực đẹp, làn sóng 2 sau mặt phố lớn, oto tránh, thông bàn cờ.Khu phân lô dân trí cao, hữu ích tràn ngập, KD đa dạng.Nhà 4 tầng xây ở cực chắc chắn,...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 36 m2 383,34 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ KHÔNG QUA MÔI GIỚI - bán nhà Khu Phân Lô Cao Cấp Tập thể đại học Ngoại Ngữ - Đại học Quốc Gia thành phố Hà Nội.- DT 36 mét vuông - MT...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m , giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà mới Nguyễn Khang, vị trí đẹp, dân trí cao, lô góc 3 mặt thoáng, xây 6 tầng, với DT 36m., chủ tặng toàn bộ nội thất, khách chỉ xách va li về ở.- Ngõ...
      Ngõ 445, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Ngõ thông thoáng, nhà dân xây, oto đỗ cửa rất gần phố.DT 45 mét vuông - 4tầng - MT 4,5m.- Nằm vị trí đẹp thông thoáng oto 4 chỗ có thể đỗ cửa, gần...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 120 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      + Chủ mới ra lò toà CCMN hội tụ đầy đủ các yếu tố đỉnh của chóp:+ oto đỗ cửa, ngõ thông KD.+ Sát vách trường đại học, khu vực cực đông khách thuê.+ Dòng...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      Nhà mới thiết kế hiện đại, ngõ ngách thông, khu vực hiếm nhà bán, trước nhà rộng 2.5m, cách oto 20m.Mô tả:- Vị trí nằm trên ngõ 43 Trung Kính, ngõ thông...
      Ngõ 43, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 100 m2 189 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ CAO CẤP 7 TẦNG THANG MÁY ô tô VÀO NHÀ 18 chung cư đầy đủ nội thất CAO CẤP DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG - TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY chung...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 53 m2 316,99 triệu/m2
      Nhà thiết kế 6 tầng, thang máy chạy êm ru. Xây dựng tầng 1 là 53 mét vuông, tầng 2 đua ra là 56 mét vuông.Vị trí: Phân lô bàn cờ, oto chạy vòng...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      Hiếm - Bán nhà Nguyễn Thị Định khu vip - Cầu Giấy.45m2x7 tầng thang máy - MT 4,5m.- KD đỉnh: coffee, quán ăn, spa.Giá 13,5 tỉ (có thỏa thuận).Ảnh chụp tại...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      + Nhà xây mới từ móng.+ Thiết kế cực hiện đại, full đồ, cực sang chảnh.+ Chủ trang bị hệ thống phòng cháy chữa cháy tối tân, đảm bảo mọi tình huống.+...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Nhà chủ tự xây chắc chắn, kiên cố- Thiết kế 5 tầng thông sàn- Phù hợp gia đình mua ở rất tốt, an sinh xã hội tuyệt vời.- Ngõ thông - gần oto, gần công...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 32 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 32 m2 196,88 triệu/m2
      Vị trí đẹp:- Vài bước ra đường Phùng Chí Kiên. Thông sang đường Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, Trần Đăng Ninh.- Khu phố yên tĩnh, dân...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 10 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 47 m2 120,22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 6 tầng phố Quan Hoa, 10 phòng khép kín đầy đủ nội thất, kín khách cho thuê đều đặn doanh thu hàng tháng 40tr.+ Khu vực sinh viên người...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 30 m2 160 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt: Nhà đẹp, 6T, ngõ 3 gác tránh nhau, 50m ra phố, giá 4,8 tỉ.- Nhà nằm trong ngõ Hoàng Quốc Việt, khu vực phát triển bậc nhất Cầu Giấy với rất...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2 tại Phố Hoàng Sâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Chủ cần bán nên thu lại nhà không cho thuê nữa. Đồng thời hạ chào, giá mới: 14.5 tỉ.- 75m2 bìa đỏ (thực tế 80m2).- 5 tầng mới, thiết kế đẹp kiên cố.- Nhà...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      - Nhà Cách mặt phố 20m, hàng xóm ĐH Sư Phạm, gần trường cấp 1,2,3.- Phân lô, ôtô chạy vòng quanh nhà, KD tốt, ở sướng.- Nhà 4 tầng dân tự xây khung cột...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 30 m2 170 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, gần Vũ Phạm Hàm, Trần Duy Hưng, Nguyễn Chánh, trường Đại học Phương Đông, cách CV Cầu Giấy 2,5 kilomet.- Nhà mới đẹp,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm