Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 185 m2, giá 56 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      56 tỷ 185 m2 302,71 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự xây thô lô góc duy nhất chưa hoàn thiện tại Trung Yên 15 khu đô thị Trung YênDT: 184.5 mét vuông bìa đỏMT: 22m vì là lô góc...
      Dự án KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Nợ bank 10 tỉ - cần bán nhà phân lô xây thô - khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính - DT 100m2 - 4 tầng - MT 10m - giá chào 23 tỉ.- Hiện trạng nhà 4 tầng xây...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 186 m2, giá 31 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 186 m2 166,67 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán biệt thự trung tâm Q. Cầu Giấy.+ biệt thự cực vip 3 mặt thoáng, thang máy nhập khẩu, nhà để xe oto rộng để đc 2 chiếc, MT đẹp như...
      Dự án D22 Bộ Tư Lệnh Biên Phòng, Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 307 m2, giá 64 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      64 tỷ 307 m2 208,47 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự KĐT MỚI DỊCH VỌNG, CẦU GIẤY.- DT: 307 mét vuông x 4 tầng, MT 15m.- Vị trí đắc địa, KĐT đẹp nhất Q. Cầu Giấy, ngay cạnh Công...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,1 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 104 m2 49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Trung Hòa, Cầu Giấy, 104 mét vuông lô góc, nội thất đẹpGia đình cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Yên Hòa...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 117 m2 50,43 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ 145m2 căn hộ chung cư IPH (Indochina Plaza) 241 Xuân Thủy, đối diện ĐHQG, học viện Báo Chí và...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 127 m2, thỏa thuận tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      Quỹ căn sang nhượng tại dự án Cầu Giấy Center Point - Số 110 Cầu Giấy, giá cực tốt.Loại 01 PN:DT: 55m, 1 ngủ, 1 khách, 1 vs giá chỉ 3.4 tỉLoại 02 PN:DT...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.1 tỷ 97 m2 62,89 triệu/m2
      chung cư DT 97 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet.logia ĐN.Nhà đã nội thất đầy đủ xịn.pháp lí: bìa đỏ đẹp.Xem nhà liên hệ ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá tốt tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      đc chính chủ gửi bán chung cư tòa A số 01 tầng trung căn hộ chung cư Thăng Long NO1.Có slot để ôtô 200k dưới hầm nội thất sơn sửa đẹp chủ đang cần bán...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp Sky Park Residence đường Tôn Thất Thuyết.căn hộ chung cư tầng trung DT: 86.5 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ 173 Xuân Thủy, do chuyển công tác nên hiện tại không còn nhu cầu sử dụng, nhà ở rất lộc lá.- Tầng 23.-...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,59 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 119 m2 47 triệu/m2
      Nhà mình không ở đến nên cần bán nhanh chung cư tại dự án Thăng Long Number One, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- chung cư tại tòa B, trục 12, DT...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Không ở đến nên tôi cần bán căn hộ chung cư Sky Park Residence Tôn Thất Thuyết, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 86,5, bao gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 86 m2 56,98 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa căn hộ Sky Park Residence.DT 86 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác để lại chung cư 3N dự án Sky Park.- Căn tầng 7 - 17.- DT: 86.5 mét vuông.- 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- logia Tây - cửa...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 178 m2, giá 11,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      11.5 tỷ 178 m2 64,61 triệu/m2
      căn hộ thông tầng siêu đẹp - đầy đủ nội thất - căn hộ góc 2 thoáng - căn hộ chung cư mới.Mô tả:- căn hộ thông tầng thông 2 tầng(Tầng cao nhất...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán căn hộ 100 m2, 3  phòng ngủ, tòa A10 Nguyễn Chánh. DT: 100 m2, gồm 3  phòng ngủ, 2  toilet, phòng khách, bếp. Cửa chính hướng Tây ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 9,98 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.99 tỷ 192 m2 51,99 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh toà Udic - Trung Yên Plaza.DT: 192 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.logia hướng Đông Nam - cửa...
      Dự án Trung Yên Plaza, Đường Trung Yên 11, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm