Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.6 tỷ 135 m2 63,71 triệu/m2
      Gia đình mình thiện chí bán căn hộ chung cư tại dự án The Park Home, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT 135m2, thiết kế 4 PN + 3 vệ sinh. Các phòng...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 101 m2 59,41 triệu/m2
      Cần Bán chung cư tòa Watermark, 395 Lạc Long Quân, Tây Hồ.DT: 101 mét vuông, chung cư 2 PN, 2  phòng vệ sinh vuông đẹp, logia hướng Đông nhìn...
      Watermark Tây Hồ, 395, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Bán 3 ngủ DT rộng hàng đầu dự án.căn hộ cao cấp vin D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội. (Đối diện BigC Thăng Long).Giá...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ The Nine, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT chung cư 100m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Nhà làm nội thất thiết kế đầy đủ.Đã làm...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 103 m2 51,46 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT 103m2.Giá 5,3 tỉ.Nhà mới tinh, đầy đủ nội thất cao cấp Châu Âu từ các thương hiệu như Tô tô, Ariston, Eurowindow.Vị trí: thành ...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.85 tỷ 117 m2 50 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay 2 căn hôn 98m2 và 117m2 tại Indochina Plaza.căn hộ chung cư 98m2 thuộc toà W thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh.căn hộ chung ...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác để lại chung cư The Nine số 9 Phạm Văn Đồng.- Căn tầng 8 - 15.- DT 87,2m2.- Thiết kế 3N 2W.- Cửa Đông logia Tây.- nội thất đầy đủ.- Bán...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 0 m2
      - giá cực rẻ khu vực chỉ trả trước 3 tỉ là có ngay chung cư vô cùng đẹp DT 102.37m2, 03  phòng ngủ ngay sát bên ĐH Sư Phạm. Phần còn lại có NH hỗ...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 88 m2 62,5 triệu/m2
      Do không có nhu cầu 2 vợ chồng tôi cần sang nhượng lại cho gia đình muốn sống tại đây.Nhà tôi nội thất đầy đủ chắc chắn (ảnh thật hiện trạng).Thiết kế...

      Cần bán nhanh căn hộ 400 m2, giá tốt tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 400 m2
      Bán căn penthouse toà Discovery Complex 302 Cầu Giấy.Căn Penthouse tầng 49 + 50.DT thông thuỷ 400m2.Thiết kế căn hộ thông tầng, có bể bơi riêng.gọi ngay...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 153 m2 37,91 triệu/m2
      Em cần bán ngay tòa 34T - Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa Nhân Chính - Cầu Giấy.153 mét vuông - 3 phòng ngủ - logia hướng Đông Nam.Giá 38...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 0 m2
      Hiếm! Vinaconex 1 DT 148.6m2 - 3 phòng ngủ 2 toilet tầng trung đẹp nội thất đầy đủ giá 5.4 tỉ.Cần bán.DT: 148.6 m2.Thiết kế: 3  phòng ...
      Dự án Vinaconex 1, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,34 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.34 tỷ 52 m2 64,24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu 2 vợ chồng tôi cần sang nhượng lại cho gia đình muốn sống tại đây.Nhà tôi full nội thất gỗ thịt chắc chắn (ảnh thật hiện trạng).Thiết...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 233 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 233 m2 32,19 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 233m2 tòa 17T6.Thiết kế 2n - 2vs.Hướng mát.Nhà đã sửa sang đẹp, nội thất đầy đủ gắn tường cao cấp.call ...

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 153 m2 35,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH tòa 17T6 Hoàng Đạo Thúy:- S: 153 mét vuông.- Thiết kế: 3N3W.- logia ĐN, cửa ĐB.- Tầng 10 - 17.- Nội thất cơ bản.Giá chỉ 5.5...

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 101 m2 51,49 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển về mặt đất nên cần sang nhượng lại chung cư, dưới đây là thông tin chung cư.DT 101m2.Cửa ĐN, logia TB.Thiết kế 3 phòng ngủ -...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 99 m2 64,65 triệu/m2
      Chuyển công tác để lại CH tòa The Nine số 9 Phạm Văn Đồng.- Căn tầng 12A.- DT 99m2 (3 ngủ 2 vệ sinh).- Cửa Đông, logia Tây.- nội thất đầy đủ.- Bán 6,4...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm