Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      chào bán quỹ căn độc quyền đẹp nhất tại TP Hà Nội Paragon Cầu Giấy chỉ từ 47tr/ mét vuông nhận nhà ở ngay.Căn 2 ngủ có DT: 80  mét vuông -...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,45 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.45 tỷ 93 m2 58,61 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu sử dụng nên mình cần bán căn hộ Indochina Plaza, Xuân Thủy.căn hộ chung cư 2 PN, DT 93 mét vuông, tầng 11, tòa tháp...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Bán chung cư 1.5 phòng ngủ (1 ngủ to và 1 ngủ nhỏ), 1 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 logia: giá 2.4 tỉ.Và chung cư 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.5 tỷ 145 m2 58,63 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán căn hộ Indochina Plaza Xuân Thủy, Thủ đô Hà Nội.3 PN, 145m2, căn hộ góc, tầng trung.giá 8,5 tỉ.hotline Duy Cương 0986 600 ***

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 112 m2 41,97 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư A3 Làng Quốc Tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy.DT 112 mét vuông trang thiết bị nội thất full, thiết kế thoáng mát,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.35 tỷ 118 m2 62,29 triệu/m2
      Do không có nhu cầu 2 vợ chồng tôi cần sang nhượng lại cho gia đình muốn sống tại đây.Nhà tôi nội thất đầy đủ chắc chắn (ảnh thật hiện trạng).Thiết kế...
      Dự án Chelsea Residences, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 92 m2 50 triệu/m2
      Em Tùng đã làm ở đây rất lâu nên quỹ căn rất nhiều từ 2 ngủ - 3 ngủ. Làm việc trực tiếp, không bán chênh.- CH 2 ngủ 92m2 giá chỉ từ 4,7 tỉ.- CH 110m2 -...

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 ngủ tòa CT2B Tràng An Complex, số 1 Phùng Chí Kiên.- căn hộ chung cư DT 88 mét vuông gồm 2 PN...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 125 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.81 tỷ 125 m2 70,41 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển công tác nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án dự án Mipec Rubik 360, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 125 mét ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 7,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.8 tỷ 152 m2 51,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH 3N tòa 29T1 dự án Trung Hoà Nhân Chính.- Căn tầng 10 - 20.- DT: 152m2.- 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh.- logia Tây cửa Đông.-...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 102 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Cần bán ngay! 102m2, có slot oto - 27 Trần Duy Hưng giá 5 tỉ x (x thỏa thuận).- DT: 102m2.- Sẵn bìa đỏ.- Có slot.- Tầng trung đẹp.- Đi xem nhà và đàm...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Golden Park Tower.- DT 96m2, gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Thiết kế rất hợp lý các phòng nhiều ánh sáng.- Hướng cửa...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh sàn văn phòng toà CT4 Vimeco mặt đường Phạm Hùng, đã hoàn thiện. Giá chỉ hơn 10 tỷ

      Thỏa thuận 400 m2
      bán gấp sàn văn phòng toà nhà Vimeco mặt đường Phạm Hùng 400m2 giá chỉ hơn 30tr/m2.Với vị trí trung tâm, kết nối giao thông thuận tiện và nơi đỗ xe rộng...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ góc 7 tầng thang máy ngõ oto ở Hồ Tùng Mậu!- DT 55m2 sổ, MT 4.5m sổ vuông, lô góc 2 mặt thoáng.- Vị trí cách phố Hồ Tùng Mậu 15m, oto để...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, hướng Nam tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 0 m2
      DT 41.7  mét vuông nhà 5 tầng ngõ tương đối rộng oto tránh nhau, KD tốt.- Nhà phân lô cán bộ cao cấp, 2 mặt thoáng, ngõ tương đối rộng oto tránh...
      Ngõ 133, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 35 m2 153,72 triệu/m2
      Nhà Dịch Vọng - Cầu Giấy - sau QH ra phố chỉ 30m - tương lai x2 giá trị - mới đẹp không tì vết - oto đỗ cổng.- Bán nhà Dịch Vọng - Cầu Giấy 35 mét ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 36 m2 150 triệu/m2
      Trung tâm Q. Cầu Giấy - phố vip Dịch Vọng - Nhà vừa xây - đầy đủ nội thất - full tiện ích - ở cực kỳ sướng.- Bán nhà Dịch Vọng - Cầu Giấy 36m2 sử dụng,...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 35 m2 150 triệu/m2
      Siêu Phẩm Phân Lô Xuân Thuỷ - mặt ngõ KD văn phòng - lô góc - oto đỗ cửa - khu vực ít nhà bán tiện ích - an sinh xã hội tốt.- Bán nhà Xuân Thuỷ - Cầu...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm