Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2 tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      1. GIA ĐÌNH CẦN bán ngay TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG Ở TRUNG YÊN-TRUNG KÍNH CẦU GIẤY 120 mét vuông X 8 TẦNG 1 HẦM MT 7,5M - Toà nhà hiện cho thuê : 150 tr/...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Giai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 70 m2 471,43 triệu/m2
      Mặt phố KD - vỉa hè đá bóng - vị trí đẹp.* nền đất siêu đẹp MT 5,5m vuông đét.+ Nhà 2 tầng cũ không có gì mô tả.Hiện đang cho thuê KD 20tr/tháng.+ Mặt phố...
      Đường Trương Công Giai, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 280 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 81 tỷ

      81 tỷ 280 m2 289,29 triệu/m2
      Mặt phố Cầu Giấy - vỉa hè rộng - sổ nở hậu - nhà 2 thoáng - 1 mặt phố - 1 mặt ngõ - nở hậu đón lộc - gặp khách là chốt - hotel - building - cho thuê hái ra...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 115 m2 230,44 triệu/m2
      Nhà vị trí mặt phố KD, Q. Cầu Giấy, giao Dương Quảng Hàm - Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, cạnh công viên Nghĩa Đô, Lotte Mart Liễu Giai, ĐH Thủ Đô, Giao...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 137 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 78,88 tỷ

      78.88 tỷ 137 m2 575,77 triệu/m2
      L/H: Tôi - Liên căn nhà phố: 0977 097 ***.Hiếm - mặt phố vip Trung Hoà - thiên đường ẩm thực Cầu Giấy.- Phố Trung Hòa nối dài từ Trần Kim Xuyến đến Trần...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 8 tầng, 100 m2, giá 35 tỷ tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 100 m2 350 triệu/m2
      🌺 🌺 🌺 TOÀ hotel - LÔ GÓC - DOANH THU 6000$/THÁNG - TẶNG NỘI THẤT NHIỀU tỉ 🌺 🌺 🌺 Mô tả:+ Toà nhà lô góc 8 tầng, chủ xây dựng tâm huyết, khung bê tông...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Sâm - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Sâm, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 60 mét vuông.Xây 8 tầng nhà xây ở ở rất chắc chắn có thang máy.MT 4m6 nở hậu.Vị trí cách...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 205 m2, giá 79 tỷ tại Phố Chùa Hà - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      79 tỷ 205 m2 385,37 triệu/m2
      + BÁN căn biệt thự KHU VIP LÀNG QUỐC TẾ THĂNG LONG.- DT 205M X5T - LÔ GÓC ĐỈNH NHẤT KHU LÀNG QUỐC TẾ THĂNG LONG.- PHÂN LÔ VỈA HÈ KHU VIP - Gần trường...
      Phố Chùa Hà, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 300 m2, giá 70 tỷ tại Phố Thọ Tháp - Cầu Giấy - Hà Nội

      70 tỷ 300 m2 233,34 triệu/m2
      + Vị trí nhà cực đẹp, ngay sát công viên Cầu Giấy, Vỉa hè trước nhà 10m, trước nhà oto dừng đỗ thoải mái vài chục chiếc.+ Thiết kế nhà sân vườn, 4 tầng nổi,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 400 m2, giá 80 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 400 m2 200 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn khu đô thị Nam Cường, Hoàng Quốc Việt 5 tầng 400 mét vuông MT19m căn hộ góc 3 mặt đường 82tỉ. liên lạc:0393 447 ***✅...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 6 tầng, 65 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      💝 siêu hiếm - PHÂN LÔ NGUYỄN THỊ ĐỊNH - NHÀ ĐẸP - oto TRÁNH NHAU - VỈA HÈ 2 BÊN - 6 TẦNG THANG MÁY - Ở VVIP - KD - VĂN PHÒNG ĐỈNH CHÓP👉 63m2 x 6T, MT...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,73 tỷ tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.73 tỷ 90 m2 30,34 triệu/m2
      NHÀ TT NHƯNG ĐẸP NHƯ căn hộ CAO CẤP - oto ĐỖ CẦU THANG - 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - VIEW MẶT PHỐ - AN NINH TUYỆT VỜI - TIỆN ÍCH BẠT...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 11 tr tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      11 triệu 62 m2 0,18 triệu/m2
      ̂̉ ̛̣ ̆ ̣̂ ̂ ̂̀ ̂́ ̂ ̣̂ ̀ đ́ ̂́ ̂ Đ́ #__ 2 phòng ngủ 97 mét vuông nội thất đầy đủ (đẹp), 16.5tr, gia đình, vào luôn 3 phòng ngủ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.55 tỷ 71 m2 64,09 triệu/m2
      CẦN bán gấp chung cư CAO CẤP TẠI HOME CITY - YÊN HÒA TRUNG KÍNH+ Tầng trung tòa V2 - Tiện ích đầy đủ siêu thị, KKmart, yoga, fitness, bể bơi 4 mùa. xung...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,73 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.73 tỷ 90 m2 30,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư TT giá siêu mềm - 3 ngủ 2  nhà vệ sinh - Dương Khuê Cầu Giấy, ngay đại học Thương Mại.Hiếm có khó tìm, bìa đỏ chính chủChỉ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 17T8 thuộc 3 tòa 17T - 7-8-9 Trung Hòa Nhân Chính - đường Hoàng Đạo Thúy, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.- DT: 125m2 -...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      Bán Tập Thể Hoàng Quốc Việt 65M 3 ngủ - Otô đỗ - giá 1.9 tỉ nội thất đầy đủ .- Tổng mặt sàn 65 mét vuông .Thiết kế 3 ngủ -1 khách- 1 bếp -1 vs .-...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      2 căn giá cực tốt khi Mandarin đang trong GĐ thay da đổi thịt. Bảo trì toàn bộ dự án.* Căn 130 mét vuông.- Với thiết kế 2 phòng ngủ + 1 đa năng,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm