Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà tự xây chắc chắn, sát ngay đại học Thương Mại, Phố Dương Khuê - ngõ 58 Trần Bình, 15m ra oto tránh đỗ ngày đêm. DT 35 mét ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 9 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 81 m2 283,96 triệu/m2
      + Thông số tuyệt đẹp khu phân lô phố vip với 9 tầng.+ Sổ đẹp. Thiết kế hiện đại mỗi tầng 2 phòng rộng, cầu thang bộ thang máy ở giữa. Cửa, cầu thang,......
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      - Nhà xây dựng 5T khung cột chắc chắn, công năng đầy đủ.- ngõ tương đối rộng thoáng, vài bước ra oto. ph mốt ra MP Cầu Giấy.- Gần hồ, chợ, gần trường các...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 65 m2 176,93 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh phố vip Hoàng Quốc Việt - 65 mét vuông - MT 6m - oto đỗ cửa - phân lô nhà đẹp chỉ 11,5 tỉ.Phố vip Hoàng Quốc Việt, 7 chỗ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 5,26 tỷ

      5.26 tỷ 36 m2 146,12 triệu/m2
      Nhỉnh 5 tỉ - nhà mới Trung Kính - 36m2 - 5 tầng - gần phố - tặng đầy đủ nội thất.- Khu vực TT Cầu Giấy, thuận tiện đi lại các tuyến phố lớn như Trần Duy...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 9 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 81 m2 283,96 triệu/m2
      Bán nhà 9 tầng vừa xây năm 2017, phong cách hiện đại, sổ đẹp. Mỗi tầng 2 phòng rộng, thang máy ở giữa. Nằm trong khu phân lô phố vip, gần hệ thống nhà...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng ngõ 106 Hoàng Quốc Việt DT 80m2 MT 6.2m, giá 11.5 tỉ.- Nhà nằm trong khu phân lô ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, oto 7 chỗ dừng đỗ, vào nhà, ngõ...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt - phố vip Cầu Giấy - 50m oto tránh - sát ba đình - hồ tây - 3 ngủ khép kín - chỉ hơn 3 tỉ.- Bán nhà Hoàng Quốc Việt 30 mét vuông, 4...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 8 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 57 m2 196,5 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ dịch vụ Trần Quốc Vượng - xây mới - đầy đủ giấy phép XD - phòng cháy chữa cháy - 2 thoáng - 8 tầng - 12 phòng - doanh thu 65...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 110 m2 144,55 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà chung để chia phần cho con cái.DT 110 mét vuông x 3 tầng, MT 4,9m giá 15,9 tỉ.Vị trí đắc địa tại khu Mai Dịch.Đường thông...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 43 m2 tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 43 m2 152,33 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 43m2 x 4 tầng, 10m ra đường oto. call ngay 0969 711 ***.Tôi cần bán nhà tại Phố Thành Thái, P. Dịch Vọng...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa ở phố Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Nhà cách phố Hoàng Quốc Việt 15m, đường trước nhà 2 oto tránh, đường sau nhà oto...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngôi nhà mới đẹp Trần Duy Hưng, Cầu Giấy.DT 40 mét vuông x 5 tầng, cầu thang cuối tổng 3 PN khép kín.Nhà xây khung cột chắc chắn,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính, giá 35 tỷ

      35 tỷ 88 m2 397,73 triệu/m2
      Mặt phố Trung Kính vỉa hè rộng rãi 88m2, 5 tầng hơn 30 tỉ bìa đỏ a4, 0963 033 ***.Vị trí cực kì đẳng cấp, KD tốt, giao thông thuận tiện đi các ngả Q. Cầu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 89 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 44,9 tỷ

      44.9 tỷ 89 m2 504,5 triệu/m2
      + Tọa lạc tại mặt đường Xuân Thủy, gần chợ nhà Xanh, trường Đại học Sư Phạm, HV Báo chí. Vỉa hè rộng 5m, oto 2 chiều, KD tấp nập, lợi thế lô góc 2...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 72 m2 215,28 triệu/m2
      Bán nhà phân lô - oto tránh - Vũ Phạm Hàm - Trung Yên - Trung Hoà.- Ngay gần trường học, TTTM.- Nơi tập trung của đa số người Hàn - Nhật.- Làm văn phòng kết...
      Đường Xuân Quỳnh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN DUY HƯNG - TRUNG HOÀ - NHÀ căn hộ góc - MẶT PHỐ VÀ MẶT NGÕ ô tô - DT 200M - 36 tỉ- Khu vực sầm uất kết nối Hoàng Đạo Thuý, Lê Văn...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      cực hiếmNhà phân lô Nghĩa Tân, Cầu GiấyDT 48m x5 tầng, mt 4.5mgiá hơn 10 tỉPHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - KD ÁC LIỆT - GIÁ ĐẦU TƯ.+ Nhà bán thuộc khu phân...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm