Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 127 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 47,9 tỷ

      47.9 tỷ 127 m2 377,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ toà nhà văn phòng 10 tầng ngay trung tâm Cầu Giấy, DTXD gần 1300m2, thiết kế 1 hầm + 9 tầng thông sàn, trang thiết bị hiện đại. GPXD + phòng ...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 70 m2 425,72 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Hoàng 70m2, 5 tầng, MT 4,5m, KD đỉnh - oto tránh, đang cho thuê dòng tiền ổn định, 29,8 tỉ.Thiết kế:+ Tầng 1 - 2: Thông sàn để xe KD + vệ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Trương Công Giai - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 70 tỷ

      70 tỷ 200 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trường Công Giai, Trần Thái Tông, Thọ Tháp P. Dịch Vọng, Cầu Giấy.DT 200m2 lô góc 2 mặt đường, đường rộng oto tránh nhau đi lại thoải mái,...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 136 m2 tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 58,8 tỷ

      58.8 tỷ 136 m2 432,36 triệu/m2
      Nhà mặt phố Trần Vỹ - Mai Dịch Cầu Giấy:Nhà sổ 136m - MT 6.5 Nhà có mặt ngõ sau.Nhà đầy đủ sổ, phòng cháy, Hơp đồng thuê 150tr/tháng.giá 58.8 tỉMua bán trực...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 105 tỷ

      105 tỷ 180 m2 583,34 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế nằm trên mặt phố Trần Thái Tông cực kỳ đắt đỏ, trung tâm lõi của Q. Cầu Giấy.- Thông thương nhiều tuyến phố lớn: Cầu Giấy, Xuân...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 191 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 98 tỷ

      98 tỷ 191 m2 513,09 triệu/m2
      - Ngay ngã 3 Nguyễn Khánh Toàn - Đào Tấn.- 1 mặt phố - 1 mặt ngõ ba gác.Nhà xây mô hình văn phòng thông sàn: 1 hầm, 8 nổi, 2 thang máy tốc độ cao, điều hòa...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 35,9 tỷ

      35.9 tỷ 90 m2 398,89 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà lô góc mặt phố Trung kính vỉa hè rộng, KD sầm uất, giá có thỏa thuận.Vị trí: Đẹp nhất phố Trung Kính, P. Trung Hòa, Q. Cầu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 75 tỷ

      75 tỷ 140 m2 535,72 triệu/m2
      + chính chủ mới đặt mua căn biệt thự, nay bán nhà để về bên Ocean Park. Nhà mặt phố Trung Hòa, khu phố đắt đỏ bậc nhất Q. Cầu Giấy, vị trí giao thoa giữa...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Cung, giá 33 tỷ

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      Mặt phố KD đa dạng phù hợp nhiều loại hình - nhà đẹp - nội thất cực xịn - thang máy êm ru - giá rẻ như ngõ - đầu tư cực tốt.Vị trí cực đẹp, oto dừng đỗ,...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 41,5 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      41.5 tỷ 135 m2 307,41 triệu/m2
      căn biệt thự Vimeco phố Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy.Cạnh BigC, DT: 135m2 MT 9 m x 4 nổi 1 hầm nhà hoàn thiện.H hướng Đông Nam, nhà ba mặt thoáng. Khu dân...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,38 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.38 tỷ 125 m2 43,04 triệu/m2
      Phố vip Cầu Giấy - nhà rộng trốn tìm thoải mái - căn hộ góc - 3 PN - tặng nội thất đầy đủ - ở ngay.+ Đây 1 thời là chung cư cao cấp nhất nhì Q. Cầu...
      Dự án 335 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Mạc Thái Tổ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      DT 70 mét vuông 2 ngủ.Mô tả:Tòa nhà Thăng Long Tower (Mạc Thái Tổ) là tổ hợp chung cư TTTM văn phòng cho thuê cao 31 tầng (đc chứng nhận hoàn công là...
      Dự án Yên Hòa Thăng Long, Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 195 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 195 m2
      Bên em đang có quỹ chung cư trực tiếp CĐT giá mềm hàng cập nhật mới nhất hàng ngàyhotline: 0982 857 *** để nhận thông tin và đc tư vấn cụ thể.- giá chỉ từ...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán căn hộ chung cư tại căn hộ 113 Trung Kính.Vị trí đắc địa giao thông thuận lợi di chuyển nhiều tiện ích.căn hộ chung cư 110m2...
      Dự án 113 Trung Kính, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 157 m2 47,78 triệu/m2
      LH nhận ưu đãi khủng: 0349 518 ***.Quỹ căn hộ góc view thoáng không che chăn, view cầu vượt + TP giá siêu tốt.- Quỹ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 117 m2, hướng Tây, giá 6,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 117 m2 56,42 triệu/m2
      Nhà chúng tôi muốn bán gấp chung cư tại N04 Hoàng Đạo Thuý, HNToà ADT: 117m2Tk: 3 phòng ngủ, 2wcFull đồ mới cao cấp: Giá: 6,6 tỉ (thỏa ...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 99 m2 64,65 triệu/m2
      1. Thông tin chung cư bán thuộc căn hộ The Nine,Phạm Văn Đồng Cầu Giấy.- chung cư 3 phòng ngủ -99m2, phòng khách, bếp nấu đều thoáng khí. ánh sáng...
      Dự án The Nine, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá rẻ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      Gia đình không có nhu câu sử dụng cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 84m2 thiết kế 2 PN thoáng mát.Nhà nhận bàn giao full nội thất CĐT.Đã có bìa ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm