Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 72 m2 319,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ngõ phố 68 - 80 Trung Kính, Yên Hòa.DT: 70 mét vuông x 7 tầng 1 hầm. MT 5.2m.Thiết kế thông sàn, có thang máy, thang bộ cuối...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 43 m2 230,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô Phố Phùng Chí Kiên dt 43 m2 x 3 t mt 5,2 m oto vào 9,9 tỷCần bán nhanh nhà Phùng Chí Kiên, Nghĩa Đô, DT 43m,xây 3...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Khu phân lô đẹp nhất Q. cầu giấy với nhiều trường đại học vô vàn tiện ích Phòng nào cũng có cửa sổ và thoáng Đang KD cho dòng tiền ổn định mỗi tháng 150...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m , giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 48 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà 48m2 Hoàng Quốc Việt, MT 4.4m, phân lô ô bàn cờ, oto, 50m ra mặt phố, 11.2 tỉ.- Ngõ phân lô vip, không thể hợp lý hơn. oto chạy vòng quanh, ngõ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 40 m2 245 triệu/m2
      bán nhanh nhà phân lô Phạm Tuấn Tài 40 mét vuông, 5 tầng, MT 6m rất đẹp để KD, giá chào bán nhanh 9.8 tỉ.+ Nhà vị trí đẹp đi từ đường Đặng Thùy Trâm...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, Phố Duy Tân, phân lô, KD, oto tránh, DT 56 mét vuông, MT 4.2m, 11 tỉ.- Nhà xây 5 tầng khung bê tông chắc chắn, không gian trước nhà...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 61 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 61 m2 213,12 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, KD, lô góc 3 thoáng tại vị trí đắc địa, ngõ oto thông thoáng, nhà lô góc 3 thoáng, có thể ở hoặc KD linh hoạt. Nhà kiên cố 3 tầng, có thể...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 49 m2 152,05 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh.10m ra mặt phố oto tránh đậu đỗ.- Nguyễn Đình Hoàn 1 nhà ra phố oto tránh đậu đỗ, trung tâm Cầu Giấy, giao thông thuận lợi đi đâu cũng...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      cực hiếm trung tâm Cầu Giấy - lô góc - oto tránh - KD đỉnh - 7 tầng thang máy - vị trí đẹp.Giá chào nhỉnh: 13 tỉ.liên hệ ngay: 0963 119 *** - Hỗ trợ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 34 m2 149,42 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh trước tết - ngôi nhà Dịch Vọng 5 tầng cực đẹp - MT rộng 4,6m - ở đc ngay - nội thất luxury.- Chỉ 5,08 tỉ có nhà đẹp đón tết -...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lạc Long Quân, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 71 m2 139,44 triệu/m2
      Nhà 2 MT xây kiên cố 4 tầng.Mặt chính 14,2m.Mặt hông 5m.Tổng DT: 71 mét vuông.Xây kiên cố: Thích hợp để ở và KD.Mô tả theo hình ảnh.giá 9,9tỉ (Giá cần...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 321 m2 tại Đường Trần Kim Xuyến - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 98,5 tỷ

      98.5 tỷ 321 m2 306,86 triệu/m2
      - Vị trí nhà bán nằm trong khu đô thị Yên Hòa, phố Trần Kim Xuyến, có lẽ khó có mảnh thứ 2 có địa thế đẹp như vậy:+ Lô góc 3 MT, 3 mặt đều có vỉa hè rộng...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 136 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 136 m2 169,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, 136 mét vuông MT 12.8m, KD sầm uất, cho thuê 60tr/tháng giá 23 tỉ.- Chủ cần bán nhanh ngôi nhà mặt phố...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà dòng tiền 800tr/năm, ngõ nông Trần Duy Hưng Cầu Giấy 55m2x7T 9.9 tỉ.+ Vị trí tòa dòng tiền ở khu vực lõi Trần Duy Hưng, ngõ cực kì nông và rất gần...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 85 m2 229,42 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 10 Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn view CV Nghĩa Đô 19.5 tỉ 85m2 MT 5,6m xây 4 tầng ngõ 8m.Ngõ oto tránh, dừng đỗ vào nhà thoải...
      Ngõ 10, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      - Giá thơm - nhà 6 tầng đẹp - MT rộng 4,5m - full đồ cao cấp từ tủ lạnh, bàn ghế, ghế sofa...- Xung quanh chục trường mẫu giáo, cấp 1,2 quốc tế, trường...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 35 m2 145,72 triệu/m2
      - Giá đã vào Vùng Trũng - nhà 5 tầng đẹp - MT rộng 4,8m - sẵn ở - nội thất luxury.- Nhà thiết kế đủ 3 ngủ và 1 thờ theo phong cách hiện đại, đơn giản, chỉ...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      Ccmn dòng tiền! Vị trí cực hiếm - KD - ngõ thông rộng - dòng tiền 50 tr/tháng - đã full phòng - chỉ 9.7 tỉ (thỏa thuận).Vị trí: Vị trí nhà nằm trung tâm...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm