Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu - Trần Thái Tông - Cầu Giấy.
Vị trí đẹp.
Nhà 550
Nhà 09 tầng - 02 hầm.
Giá: 334 Tỷ
Diện tích: 550 m2
Giá/m2: 607,27 Triệu/m2
769719
Mua bán
Bán nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu - Trần Thái Tông - Cầu Giấy.
Vị trí đẹp.
Nhà 550
Nhà 09 tầng - 02 hầm.
Đào Tuấn Anh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2