Thông tin mô tả
Bán nhà Trần Duy Hưng 47
TT Cầu Giấy - vị trí vàng - mặt ngõ
Mô tả.
+
+
Giá: 10,5 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 223,40 Triệu/m2
770554
Mua bán
Bán nhà Trần Duy Hưng 47
TT Cầu Giấy - vị trí vàng - mặt ngõ
Mô tả.
+
+
Mạnh Dũng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2