Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      - Quá rẻ chưa đến 400 tr/m2. Mặt phố lớn, xe tăng tránh, vỉa hè, oto dừng đỗ.- DT: 100m2 x 7T, nhà đẹp, thang máy, thang thoát hiểm cuối nhà.- Vị trí đẹp,...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 46 m2 510,87 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Nghĩa Tân, trung tâm Q. Cầu Giấy, khu phố của tất cả các loại hình KD không thiếu mặt hàng gì, vỉa hè rộng MT đẹp nhà xây mới 7 tầng thang...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 30 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      Ra Tết tôi sang úc định cư nước ngoài với con nên tôi cần bán ngay lại biệt thự liên kế sân vườn tại Richland Southern, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Thủ đô Hà ...
      Dự án Richland Southern, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 85 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 10 Nguyễn Văn Huyên view CV Nghĩa Đô 20 tỉ 85m2 MT 5,6m xây 4 tầng ngõ 8m.Ngõ oto tránh, dừng đỗ vào nhà thoải mái.- Phân lô, bảo vệ...
      Ngõ 10, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 58 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      58 tỷ 200 m2 290 triệu/m2
      chính chủ Chuyển công tác cần bán biệt thự khu Làng Quốc Tế Thăng Long- PHÂN LÔ VỈA HÈ KHU VIP - Gần trường Nghĩa Tân, ngay sau bể bơi Làng Quốc Tế Thăng...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 30 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      CHỦ bán nhanh NHÀ liên kế 4 TẦNG THANG MÁY 3 NGỦ NỘI THẤT ĐẸP Ở LUÔN TẠI CẦU GIẤY- thành phố Hà NộiChủ chuyển về Winhome Ocean Park sinh sống không...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 325 m2, giá 95 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      95 tỷ 325 m2 292,31 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc - Vip nhất Trung Hòa - 3 mặt thoáng - View công viên - 325m2 - MT 25m - Giá 9x tỉ.Nhà đất vàng sót lại trong lõi Cầu Giấy - giao thoa...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 11,55 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      11.55 tỷ 75 m2 154 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY - 75m2, nhà 4,5 tầng, Mt 8,8m, giá chỉ 11,55 tỉ căn biệt thự MINI, GẦN PHỐ, NGÕ THÔNG, LÔ GÓC 2 THOÁNG, NHÀ NGẬP TRÀN ÁNH SÁNG, Ở TUYỆT...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Vàng Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 310 m2, giá rẻ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 310 m2
      + Gia đình cần tiền nên bán nhanh căn biệt thự đơn lập vip có sân vườn KĐT mới Dịch Vọng, Cầu Giấy đường Thành Thái, sát công viên Cầu Giấy, hồ điều hòa....
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 16,4 tỷ tại Đường 800A - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      16.4 tỷ 80 m2 205 triệu/m2
      - Nhà vị trí cực đẹp ô tô vào nhà, nhà nằm trong phân khu bàn cờ, ngõ thông sang Nguyễn Khánh Toàn.- đc thiết kế cẩn thận chi tiết, mặt sau thông thoáng có...
      Đường 800A, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Tây - Bắc, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 125 m2
      Thông số cụ thể:Tổng DT tầng hầm: 28.755 m²Tổng DT sàn TTTM : 25.000 m²Tổng DT sàn chung cư: 63.462 m²Tổng DT sàn văn phòng: 35.960 m²~ lùi công trình so...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Tây - Bắc, giá 7,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 125 m2 57,6 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng lại chung cư dự án Bambo Airways tower 265 cầu giấyDT: 125m23 ngủcăn hộ góc logia hướng Đông Nam hướng Đông BắcĐể lại toàn bộ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 82 m2, giá 26,5 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 82 m2 323,18 triệu/m2
      Chủ bán liên kế Phùng Chí Kiên 82 mét vuông, 3 tầng 1 tum, gồm 4 PN, 2 vệ sinh. Khu vip dân trí cao đẳng cấp, sân vườn khuôn viên để xe oto rộng.Nay...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 86 m2 56,98 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao, ký trực tiếp CĐT Summit Building 216 Trần Duy Hưng.giá chỉ từ 58tr/m.LH phòng KD : 0868 431 ***Vị trí đắc địa nhất mặt đường Trần Duy...
      Dự án Summit Building, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 71 m2 61,98 triệu/m2
      Thiết kế : 2 ngủ và 2 vệ sinh. Nội thất : Đầy đủ đồ không gian cực kỳ rộng rãi. Nhà hướng Đông tứ trạch, view TP cực đẹp. bìa đỏ cất két sẵn sàng giao dịch...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,51 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.51 tỷ 102 m2 54 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 3 ngủ 100m2 giá chỉ 54tr/m2 tại trung tâm Q. Cầu Giấy toà Paragon vị trí thuận tiện di chuyển.- DT: 102m2.- Thiết kế: 3 ngủ 2 VS.- Nội...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 107 m2 37,39 triệu/m2
      Dự án Trung Hoà Nhân ChínhToà 18T1Căn 03 tầng 10-20S 107m23 ngủ,2  phòng vệ sinhKBP sang tênHướng cửa TN, BC hướng Đông Bắcgọi ngay em Bảo: 0399...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 0 m2
      Thông tin chung cư:Dự án: Home City.Tầng: V1 tầng thấp.Số phòng: 2 phòng ngủ.DT: 58,62 mét vuông.Nội thất: Full.Giá: 3 tỉ 750 tỉ.Thuế phí khách...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026