Thông tin mô tả
Em mới về
40
Nhà lô góc cửa sổ mở xung quanh cực thoáng.
Giá cực tốt chỉ 4.29
Giá: 4,29 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 107,25 Triệu/m2
787459
Mua bán
Em mới về
40
Nhà lô góc cửa sổ mở xung quanh cực thoáng.
Giá cực tốt chỉ 4.29
Đỗ Xuân Huấn
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2