Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 43 m2 86,05 triệu/m2
      bán nhanh nhà Quan Hoa, trung tâm Q. Cầu Giấy, DT 43m2 x3T, MT 6.5m, nhà gần oto, MT rộng thoáng.- Vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng gàn oto, ngõ thông...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 44 m2 167,05 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ Vị trí:- Phố Yên Hòa vị trí đắc địa, đi đâu cũng rất tiện, vào phố rất gần. Cách bến xe Mỹ Đình...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 9 tầng, 124 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 42,6 tỷ

      42.6 tỷ 124 m2 343,55 triệu/m2
      - Vị trí đẹp có thể nói là đẹp nhất phố Trần Quốc Hoàn, thông Nguyễn Phong Sắc với đường 2 chiều 3 oto tránh nhau.MT rộng nên tòa nhà nhìn sáng và bề thế,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trung Kính, Trần Duy Hưng 35 mét vuông 5 tầng mới tinh siêu đẹp 5,2 tỉ còn thỏa thuận.- Vị trí trung tâm cầu giấy hiếm nhà bán,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      - Vị trí tuyệt đẹp, khu phân lô phố Trần Quốc Hoàn, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Khu vực Dân trí cao, an ninh đảm bảo, gần trường, gần...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 52 m2 119,04 triệu/m2
      - chính chủ cả đời vượng lộc, hiện ở mặt Phố Cổ nên đành rao bán ngôi nhà 4 tầng tâm huyết xây kiên cố, DT sổ 52m2, MT 6m.- Mặt ngõ thông rộng nông, KD văn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 16m tại Đường Đông Quan - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Quan Hoa - Cầu Giấy - oto tải tránh - KD - Văn phòng - Dân xây - 3 Thoáng - Nhỉnh 11 tỉ.- DT 70m2 x MT tổng 16m.- Nhà dân xây kiên cố ở...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy, giá 17,99 tỷ

      17.99 tỷ 95 m2 189,37 triệu/m2
      Tòa nhà dòng tiền Cầu Giấy - Dòng tiền 130tr/tháng.- DT: 89/95m2 x 6 tầng - giá 17.99 tỉ.- Hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn. Có hóa đơn chứng từ mua bán đầy đủ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khúc Thừa Dụ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 104 m2
      + Mặt phố vip - một mặt ngõ đường 2 chiều oto dừng đỗ KD ngày đêm.- Vị trí lý tưởng 1 mặt phố, 1 mặt ngõ đạt chuẩn KD. Rất nhiều nhà hàng, NH, showroom, căn...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 60 m2 383,34 triệu/m2
      Mặt phố - lô góc - vỉa hè - KD cực đỉnh - hàng xóm thân thiện.- Nhà thiết kế 3 tầng đã cũ, xác định mua đất tặng nhà. Tầng 1 đang cho thuê 30tr/tháng. KD...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 225 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 225 m2
      - Bán nhà xây kiểu căn biệt thự ngay ngã tư Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy.- DT 225 mét vuông x 4 tầng.- Nhà vừa ở kết hợp cho thuê căn hộ chung ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 23 tỷ

      23 tỷ 61 m2 377,05 triệu/m2
      + Nhà đẹp phố Trần Quốc Hoàn trung tâm Q. Cầu Giấy phân lô 7 tầng ngõ thông các ngả thuận tiện giao thông KD mọi thứ khu vực trung tâm buôn bán tấp nập ngõ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 19 tỷ

      19 tỷ 63 m2 301,59 triệu/m2
      Nguyễn Văn Huyên Cầu Giấy. DT 63 mét vuông xây 5 tầng, MT 4.1m giá 19 tỉ.Ngõ vip hơn phố - khu vực không có nhà bán - KD đỉnh cao - phân lô bộ công an...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 70 tỷ

      70 tỷ 100 m2 700 triệu/m2
      Mặt phố Trần Đăng Ninh.DT 100 mét vuông x 9 tầng, MT 7.1m.Tòa nhà văn phòng, thông sàn;Tầng hầm, thang máy.Đường Trần Đăng Ninh sầm uất, đối diện là...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 10 tầng, 170 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 95,5 tỷ

      95.5 tỷ 170 m2 561,77 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán tòa nhà mặt phố sát khu đô thị Trung Hoà Nhân Chính - Đường 16m vỉa hè 4m. Thông Nguyễn Thị Định - Hoàng Ngân - Đỗ Quang.- căn hộ ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 382 m2, mặt tiền 14m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 320 tỷ

      320 tỷ 382 m2 837,7 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ MẶT PHỐ Q. CẦU GIẤY - 8 TẦNG NỔI, 2 TẦNG HẦM - MỚI TINHBán tòa văn phòng mặt phố, Q. Cầu Giấy: 8 tầng nổi, 1 tum, 2 tầng hầm.- MT rộng 14m, DTXD...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Doãn Kế Thiện, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 32 m2 340,63 triệu/m2
      Hoa hậu Cầu Giấy - mặt phố lô góc - 2 mặt oto tránh - KD sầm uất - DT cho thuê 40tr.Nhà mặt phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy + 1 mặt ngõ to như phố.- Thiết kế 6...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân Cầu Giấy, bìa đỏ 50m2 xây 8 tầng, MT 5 m, giá 17 tỉ.Lô góc siêu đẹp 8 tầng thang máy thông minh - garage 2 oto - chủ thiết kế tinh...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm