Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      2 căn giá cực tốt khi Mandarin đang trong GĐ thay da đổi thịt. Bảo trì toàn bộ dự án.* Căn 130 mét vuông.- Với thiết kế 2 phòng ngủ + 1 đa năng,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Anh em có kế hoạch khác nên bán chung cư này. Quý khách có nhu cầu quan tâm vui lòng liên hệ ngay với em để đc hỗ trợ. Em tên là Trung ạ. SDT của em là:...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 125 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.5 tỷ 125 m2 76 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mipec Rubik 360 - 122 Xuân Thủy - Cầu Giấy.DT: 125 mét vuông - 4 PN - 3  nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản.Bao phí sang tên sổ.giá...
      Mipec Rubik 360, 122, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ A14 Nam Trung Yên đường Nguyễn Chánh, Cầu giấy.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- full nội thất.- Cửa...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư N06.DT 80 mét vuông 2n2vs 1 phòng khách 1 logia.Tầng trung view thoáng.Cửa Đông, logia Tây.Giá 3 tỉ 350 có thỏa thuận...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tại N4B Trung Hòa Nhân Chính.DT 120m2 3N2VS.Giá 4,8 tỉ có thỏa thuận.Tầng trung view thoáng mát.Chủ để lại nội thất cơ bản.liên...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 153 m2 37,91 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc tại căn hộ 17T khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính.- DT 153 mét vuông nhà tầng trung.- Cửa vào TB logia ĐN.- Thiết kế...

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      oto đỗ cửa - ngõ thông - trong tâm giá không có nhà nào bán - sổ đẹp nở hậu - nhà thoáng trước sau.Vị trí: Ngự tuyến đường huyết mạch vip Cầu Giấy, tiếp cận...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 36 m2 147,23 triệu/m2
      Trung Kính - Cầu Giấy - 36m2 x 5 tầng - khu vực siêu hiếm nhà bán - nhà mới, đẹp nhỉnh 5 tỉ.Nhà xây mới, khung cột bê tông rất chắc chắn, thiết kế hiện...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 154 m2, thỏa thuận tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 154 m2
      * Trực tiếp CĐT bán ngay chung cư góc 154m2.- Thiết kế: 4 PN 3 vệ sinh 2 logia to dài view siêu đẹp.- Giá chỉ hơn 9 tỉ.- View nhìn thẳng công viên Cầu...
      The Park Home, Số 1, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      (Thông tin thật 100/100) tập thể Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Tầng 2 - oto đỗ - 60 mét vuông chỉ 1,8 tỉ.Nhà vị trí đẹp - trung tâm Cầu Giấy - an sinh xã ...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 98 m2 43,88 triệu/m2
      Do chuyển đổi công việc nên cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ 2vs toà E1 tầng 16 DT 98 mét vuông.Giá công khai 4.3 tỉ.Có slot ôtô. Có sẵn sổ....
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 41 m2 275,61 triệu/m2
      Phân lô oto chạy vòng quanh - 2 MT trước sau, cách phố 20m, nhà đẹp cho thuê dòng tiền sẵn.- Khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy, phân lô cán bộ, dân trí cao, an ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,36 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.36 tỷ 128 m2 49,69 triệu/m2
      Do chuyển đổi công việc nên cần bán ngay chung cư 128 mét vuông tầng đẹp view đẹp nội thất xịn sò logia hướng TN.DT 128 mét vuông 3 phòng...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 40 m2 107,25 triệu/m2
      Em mới về ngôi nhà dân đẹp giá đầu tư! Trung tâm Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.40m2 5 tầng nhà xây cực kỳ chắc chắn, nhà xây năm 2015 còn rất đẹp, chỉ vài...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 40 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 40 m2 307,5 triệu/m2
      - Đường trước nhà 2 oto tránh vỉa hè, khách mua về ở hoặc cho thuê giữ tiền đều phù hợp.- Xung quanh là các trường mầm non, cấp 1,2,3 và cách chợ Nghĩa Tân...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay, oto vào nhà, 4 Tầng dân xây, lô góc giá chạm đáy rồi liên hệ em Hùng Thổ cư 0386 009 *** ah,Vị trí đắc địa giao thông các ngả dễ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 36 m2 166,39 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy, nhà mới - nội thất xịn mịn - lô góc thoáng - ở ngay.+ Nhà thuộc đường Cầu Giấy, DT 36 m2*5 tầng.+ Vị trí: Ngự tuyến đường huyết mạch VIP...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm