Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 128 m2, mặt tiền 22m tại Đường Phạm Hùng - Cầu Giấy, giá 80 tỷ

      80 tỷ 128 m2 625 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Nam Trung Yên - Cầu Giấy 128m2, 8 tầng, MT 22m 80 tỉ.Siêu phẩm tòa nhà lô góc - phân lô cực vip - 8 tầng bề thế - nội thất sang trọng...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 190 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 80 tỷ

      80 tỷ 190 m2 421,06 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 190 mét vuông.Xây 8 tầng.MT 6.2m.Nhà Xây kiên cố chắc chắn vị trí KD sầm uất thanh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 40 m2 325 triệu/m2
      Gấp bán nhà mặt phố Trần Đăng Ninh 40 m2 giá 13 tỉ Cầu Giấy.Xem nhà ngay: 0397 748 ***- Nhà mặt phố Trần Đăng Ninh đoạn đẹp nhất Q. Cầu Giấy, vị trí KD quá...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, 382 m2, mặt tiền 13m tại Đường Xuân Thủy, giá 296 tỷ

      296 tỷ 382 m2 774,87 triệu/m2
      Xuân Thủy. 382m2. 9 tầng. MT 13.8. Giá 296 tỉ. Cầu Giấy.Mô tả:Tòa văn phòng đẹp lộng lẫy mặt phố Xuân Thủy KD sầm uất - pháp lí sạch giao dịch ngay.- Tòa...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 40 m2 487,5 triệu/m2
      + Cần tài chính để xử lý công việc cuối năm vì vậy chính chủ bán nhanh nhà 5 tầng Mặt Phố Trần Thái Tông, thông phố Trung Kính, Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy.-...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 175 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Khang, giá 81,5 tỷ

      81.5 tỷ 175 m2 465,72 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng mặt phố Nguyễn Khang 175 mét vuông, MT 10m, KD đỉnh, vỉa hè rộng, 81,5 tỉ.Vị trí siêu đẹp, MT khủng phù hợp KD đa dạng tất cả các...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      An Bđs Biệt Thự, Phân Lô Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 65 m2 235,39 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy oto tránh - vỉa hè - 65m2 x 5T thang máy - hai thoáng KD - văn phòng kết hợp ở.- DT 65m2 x 5T có thang máy, nhà...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 62 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 62 m2 261,3 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt... đi lại vô cùng thuận tiện, vỉa hè, oto tránh, KD sầm uất, khu vực dân trí cao.+ Thiết kế 5 tầng mới đẹp, xây cực kỳ tâm huyết, móng lên 7...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 25 tỷ

      25 tỷ 51 m2 490,2 triệu/m2
      + Cần bán gấp nhà 4 tầng lô góc mặt phố Trần Thái Tông, thông Phố Trung Kính, Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy.- DT: 51m2.- MT: 4m.- Thiết kế nhà 4 tầng, BTCT chắc...

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 78 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 78 m2 371,8 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố, đoạn đẹp nhất, KD, vỉa hè rộng, oto đỗ. Giao cắt Tô Hiệu, Nguyễn Phong Sắc, Hoàng Quốc Việt. Lợi thế 2 MT một mặt phố, một mặt ngõ oto.+...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 10 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 62 tỷ

      62 tỷ 90 m2 688,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Kính - chính chủ:DT sổ 90 mét vuông - xây thực tế 121 mét vuông.MT 6.5m.Nhà thiết kế công năng văn phòng và ở.9 nổi 1...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 69 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 69 m2 344,93 triệu/m2
      nhà để xe oto - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - KD- THANG MÁY - VỊ TRÍ ĐẸP - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN + Vị Trí : - khu phân lô, trung kính, cầu giấy, vỉa hè oto KD, an...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 400 m2, mặt tiền 14m tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 320 tỷ

      320 tỷ 400 m2 800 triệu/m2
      - Tòa nhà Văn phòng mặt phố, MT rộng 14m, xung quanh là các trường đại học lớn: Học viện báo chí, đại học Sư phạm, đại họcQG, tuyến giao thông cửa ngõ...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 77 m2 376,63 triệu/m2
      + ngôi nhà tọa lạc tại mặt phố khu vực Tô Hiệu, tập trung nhiều trường học, cơ quan, KDC. Lợi thế KD, vỉa hè rộng, đa dạng loại hình cho thuê.+ Sẵn nhà chủ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 82 m2 335,37 triệu/m2
      Cuối năm cần tài chính nên bán ngay toà nhà 8 tầng tại phố Dương Khuê thông phố Nguyễn Hoàng và Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy. - DT : 82m2. - MT : 6m. - Nhà 8...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 48 m2 275 triệu/m2
      Bán giá đất tặng nhà mặt phố Nguyễn Khang - vỉa hè rộng - oto đỗ ngày đêm - khu vực KD sầm uất - sổ đẹp.+ Vị trí mặt phố Nguyễn Khang, khu vực KD sầm uất,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 50 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà phố Trần Quốc Hoàn 50m, phân lô, oto tránh, KD, nhà để xe, giá 11.9 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại, nội...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển lên căn hộ chung cư rộng hơn để phù hợp với cuộc sống sinh hoạt của gia đình nên cần bán ngay căn hộ chung cư ở FLC Twin Tower...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm