Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 130 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 41,9 tỷ

      41.9 tỷ 130 m2 322,31 triệu/m2
      - Cần bán tòa văn phòng phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.- DT: 130 mét vuông x 8 tầng, lô góc, MT lớn.- Toà nhà mới hoàn thiện, thiết kế 1 hầm + 7 tầng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Chính chủ là người quen gửi bán nhà 4 tầng phố Yên Hoà, Cầu Giấy.- DT 45 mét vuông x MT 4m.- Giá chào 6.5 tỉ.- Vị trí nhà gần đường Thành Thái, Phố...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 50 m2 139,81 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ dòng tiền trung tâm Cầu Giấy, 50 mét vuông, 9 phòng khép kín - full nội thất, thiết bị phòng cháy chữa cháy. Dòng tiền...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, Dương Quảng Hàm - dân xây - ôtô - 50m2 - 4T - 6.9 tỉ.Nhà đẹp dân xây chắc chắn ngõ thông thoáng ôtô KD.- Nhà nằm ở vị trí rất đẹp, trước...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 9 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      + Nhà đẹp 1 mặt phố 1 mặt sân trung oto tránh trước sau mặt phố KD đông đúc tấp nập thông các ngả khu vực tập trung nhiều cơ quan trường học BV sau lưng là...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 65 m2 492,31 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè oto tránh - toà nhà vp - 9 tầng thang máy - nhà mới keng.- Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 176 m2, giá 42 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      42 tỷ 176 m2 238,64 triệu/m2
      chính chủ bác Thành cán bộ nghỉ hưu, cần nhượng lại biệt thự cư cao cấp trên phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, biệt thự chính chủ tâm huyết xây dựng tỉ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 6 tầng, 76 m2, giá 16,8 tỷ tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      16.8 tỷ 76 m2 221,06 triệu/m2
      Vị trí nhà cực hiếm, vỉa hè rông 2m Đường oto tải tránh,Nhà thoánh 2 mặt trước sau vĩnh viễn, mặt sau là Đường Hoàng Quốc Việt nối dài mở ra nhà lại giá...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Bán chung cư A14 Nam Trung YênDT 75 mét vuông thiết kế 3 PN 2 vệ sinhNhà đẹp phòng nào cũng có ánh sáng, chung cư thoáng mát, sạch sẽ.bìa đỏ chính chủ
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 125 m2 38,4 triệu/m2
      1 - Quỹ 56 căn hộ mới nhất tháng 12/2023 khu vực Trung Hòa Nhân Chính.25 tòa căn hộ chung cư P. Trung Hòa của Q. Cầu Giấy (thuộc các cung đường: Hoàng...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      Lên căn lớn hơn nên nhà mình rất thiện chí bán căn hộ chung cư tại dự án D'Capitale Trần Duy Hưng.- DT: 73m2, gồm 2 PN và 2 vệ sinh.- Nhà đầy đủ đồ về ở...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 7,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.3 tỷ 0 m2
      chính chủ chuyển xuống BIỆT THƯ, cần bán nhanh căn 3 PN tại dự án CHELSEA RESIDENCES - SỐ 48 TRẦN KIM XUYẾNDT 125.7m2 tim tường, thông thủy 118m2, 3 ngủ, 2...
      Dự án Chelsea Residences, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,99 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.99 tỷ 100 m2 39,9 triệu/m2
      Bán căn hộ Dương Đình Nghệ, 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, nội thất đầy đủ, 3.99 tỉ. 0355 902 ***- DT 100 mét vuông, 3...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá tốt tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 117 m2
      Chính gửi bán ngay căn hộ cao cấp Thăng Long Number One - Thăng Long No1 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất thị trường tháng 12.- DT: 117m2 - 3 ngủ 2...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Bán chung cư 17T8 Hoàng Đạo ThuýDT 110m2 thiết kế 3 PN 2 vệ sinhNhà đẹp nội thất đầy đủ.căn hộ góc phòng nào cũng đầy đủ ánh sáng tự nhiênbìa đỏ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Chính chủ 100 phần trăm bán căn 1002 căn hộ 173 Xuân ThủyDT 110m2 thiết kế 3 PN 2 vệ sinhĐể lại toàn bộ nội thấtCửa hướng Nam logia hướng BắcGiá chỉ...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán chung cư cao cấp tòa CT6 KĐT Yên Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT 110m2, phòng khách, 3 PN, 2 vệ sinh, 1 logia, view hồ điều hòa.- Nhà đẹp long...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,48 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.48 tỷ 77 m2 71,17 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ tại Mipec Rubik 360.- DT: 77.5 m2 -  phòng ngủ: 2 phòng ngủ.- Hướng logia: Đông - Nội thất: Cơ bản.- Thủ tục sang ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm