Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, 520 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 235 tỷ

      235 tỷ 520 m2 451,93 triệu/m2
      TÒA NHÀ hotel 4* VIP NHẤT Q. CẦU GIẤY - DÒNG TIỀN KHỦNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA. + Tòa nhà hotel HOLDING Trung Hòa , Cầu Giấy . DT 520m thiết kế 9 tầng MT 15m Giá...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 152 m2, giá tốt tại Đường Trần Kim Xuyến - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 152 m2
      Gia đình anh Trung cần bán căn biệt thự Yên Hòa - Trần Kim Xuyến.- DT: 152m2, MT: 10m. bìa đỏ chính chủ.- Nhà thiết kế hiện đại, nội thất châu Âu.- Vị...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 112 m2, giá 35 tỷ tại Đường 800A - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 112 m2 312,5 triệu/m2
      Mã hàng 77 - 2023.contact số điện thoại: 0982 119 *** và website: Https://bdstienhai.vn/ để đc xem nhà free và mua bán chính chủ.Bán căn biệt thự - 3 MT...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 73 m2, giá 32 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      32 tỷ 73 m2 438,36 triệu/m2
      32 tỉ sở hữu căn biệt thự liên kế vip nhất khu Richland Southern Xuân Thủy đối diện đại họcQG thang máy, nội thất xịn chỉ việc vào ở đón tết giáp...
      Richland Southern, Số 9A Ngõ 203, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 31 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 75 m2 413,34 triệu/m2
      Chủ bán nhà liên kế 75m2 nhà 4 tầng 3 ngủ thang máy, nốt xe oto Xuân Thủy - Cầu Giấy, 0906 247 ***.GIa đình chuyển công tác không cử dụng đến ngôi nhà tại...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 73 m2, giá 31 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 73 m2 424,66 triệu/m2
      Ra tết tôi sang Úc định cư nước ngoài với con nên tôi cần bán gấp lại biệt thự liên kế sân vườn tại Richland Southern, Xuân Thủy, Cầu Giấy, TP Hà ...
      Dự án Richland Southern, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 23 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      liên kế siêu vip - 2 thoáng - ngõ oto tải tránh - vỉa hè - KD - văn phòng - tương lai mặt phố.+ Vị trí: Nhà khu liên kế siêu đẹp tại ngõ 234 Hoàng Quốc...
      Ngõ 234, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 79 m2, giá 23 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 79 m2 291,14 triệu/m2
      liên kế siêu vip - 2 thoáng - ngõ oto tải tránh - vỉa hè - KD - văn phòng - tương lai mặt phố.+ Vị trí: Nhà khu liên kế siêu đẹp tại Hoàng Quốc Việt,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 35 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 0 m2
      DT 112.8 mét.4 tầng.MT 12 mét.Giá 35 tỉ có thỏa thuận.Vị trí toà căn biệt thự cực đẹp, nằm ở Lô góc, 2 mặt ngõ đều oto tránh,Ngõ thông ra phố Phùng Chí...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 31 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 75 m2 413,34 triệu/m2
      Khu phân lô căn biệt thự gồm 20 căn dành cho cán bộ cao cấp bộ ngoại giao, chỉ có duy nhất một căn hiện tại đang bán, hàng xóm quan chức.- DT 75m, thiết...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ F4, tòa Nhà Xinh, mặt phố Trung Kính.- DT 75 mét vuông, thiết kế 2 ngủ, 2 toilet, logia thoáng mát, cửa vào hướng Tây ...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 136 m2 40,45 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang ngoại giao đoàn cần bán ngay căn hộ chung cư tại tòa 34T Hoàng Đạo Thúy, Cầu Giấy.- DT: 136 mét vuông căn vuông đẹp hướng...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 63 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Đông Quan - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 63 m2 40,48 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Đông Quan - nối Hoàng Quốc Việt sang Trần Quý Kiên và Nghĩa đô. Nhà mới thoáng sạch sẽ full đồ. Gần trường FPT - gần chợ - dân trí cao...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 118 m2, giá 7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 118 m2 59,33 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Chelsea Residence do không còn nhu cầu sử dụng.DT căn hộ chung cư: 118m2.Thiết kế:...
      Dự án Chelsea Residences, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ 17T8 Hoàng Đạo Thúy - 110m2 0988 579 ***.* DT 110m2, thiết kế 3 ngủ, 2 toilet, căn hộ góc thoáng mát.* Nhà đẹp khách chỉ việc về ở, nhà y...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 110 mét vuông Yên Hòa Park View đường Vũ Phạm Hàm 0988 579 ***- DT 110 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ ...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 102 m2 48,53 triệu/m2
      Thủ đô Hà Nội Paragon - Quỹ căn 3 phòng ngủ độc quỹ giá siêu tốt trung tâm Q. Cầu Giấy.----------------------------Vị trí đắc địa trong quỹ đất quý...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Minh Chiển Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,55 tỷ tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      bán nhanh - căn hộ - Trung tâm - Cầu Giấy.- siêu hiếm - 65m2 - 2 ngủ - 2,55 tỉ.Tặng toàn bộ nội thất.- Vị trí đẹp - Đường rộng oto thông - Hoàng Quốc...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm