Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 116 m2 38,8 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển sang ở Trung Yên Plaza nên cần bán căn hộ chung cư cho ai muốn ở đây.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Thiết bị trong nhà...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán shophouse thương mại Dreamland Bonanza 23 Duy Tân. 656m2 đang cho ngân hàng thuê (miễn ng)

      58.9 tỷ 287 m2 205,23 triệu/m2
      Bán shop thương mại tầng 1 - tầng 2 tòa nhà 23 Duy Tân.Tổng DT: 656m.Tầng 1: 287m.Tầng 2: 369m.Hiện đang cho NH thuê.giá cho thuê: 270 tr / 1 tháng.Nhận...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 52 m2 376,93 triệu/m2
      Bán nhà đường Cầu Giấy, phân lô, oto tránh, 6t thang máy KD 52 mét vuông, 19.6 tỉ.Vị trí đẹp nhất đường Cầu Giấy cực vip, KD đỉnh, ở đẳng cấp.Thiết kế...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 32 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 32 m2 135,94 triệu/m2
      oto thang máy giá rẻ - nhà đẹp hiếm có khu Hoàng Quốc Việt hơn 4 tỉ.+ Vị trí quá đẹp, khu hot, hiếm có nhà bán.+ Thiết kế 6 tầng thang máy, hiện đại, sang...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 40 m2 265 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ chủ cần bán nhanh phân lô Cầu Giấy - lô góc 3 mặt oto tránh - KD 58 mét vuông x 4 tầng 0916 517 ***.Vị trí nhà nằm trong khu phân lô cán bộ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ KD, rộng, thông thoáng, 2 oto tránh.Thiết kế hiện đại, 5 tầng, vừa ở vừa KD.bìa đỏ vuông vức, pháp lí sạch. Sẵn sàng giao dịch.Gọi cho tôi...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 55 m2 92,73 triệu/m2
      + Ngõ thông Trần Cung, Phạm Văn Đồng.- Gần oto, gần phố - KĐT Nam Cường, VP Bộ Công An.- Nhà chủ tự xây tâm huyết - DT rộng ở sướng.-----------+ Nhà đẹp,...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 54 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 54 m2 175,93 triệu/m2
      Bán nhà Nghĩa Đô, Cầu Giấy, phân lô ô tô tránh đỗ 54 mét vuông, 9.5 tỉ.+ Nhà nằm trong khu phân lô ngõ thông đường rộng 5m ô tô tránh vỉa hè: Thuận...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 36 m2 113,34 triệu/m2
      * Bán nhà đường Hoàng Quốc Việt. 1 căn xây mới, full nội thất, cách phố chỉ 50m, nhà vuông vức, MT rộng phố Hoàng Quốc Việt, Trần Cung. Trung tâm cạnh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2 tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      6.x tỉ NHỈNH NHÀ 42m2*6Tầng - BAY NHANH- NGÕ THẲNG TẮP- SỔ vuông vức - 20M ô tô+ Vị trí cực đỉnh, ngõ nông thẳng tắp, cách mặt phố 20m. Tiện ích khu vực...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 60 m2 tại Đường Dương Khuê - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 60 m2 375 triệu/m2
      Ngõ to như phố - phân lô vỉa hè - view công viên - KD đỉnh.Mô tả:+ Ngõ to như phố, ô tô tránh vỉa hè, KD tấp nập đủ loại hình.+ Trước nhà view công viên...
      Đường Dương Khuê, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      Nhà mặt phố doanh kế thiện ,mai dịch ,cầu giấy 2 thoáng, vỉa hè đá bóng , KD bất chấp.Nhà 50m 5 tầng bê tông cốt thép, cầu thang giữa.Tầng 1 KD Tầng 2,3,4...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 43 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 43 m2 112,8 triệu/m2
      Lô góc 3 thoáng - ngõ nông rộng - gần ôtô - sổ hoa hậu - nhà dân xây - an ninh tốt.- Chính chủ bán nhà tại Phạm Văn Đồng thông sang Nguyễn Khả Trạc, DT...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 62 m2 217,75 triệu/m2
      + Ngõ oto tránh, KD sầm uất ngày đêm. Tiện ích xung quanh không thiếu gì.+ Trước nhà vài chục xe oto đỗ, không gian xung quanh cây cối, phong cảnh hữu tình,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      Hiếm - Phân lô vip Phạm Tuấn Tài - 2 oto tránh - vỉa hè - Ô chờ thang máy - Văn phòng - Thông tứ ngả.- chính chủ người quen gửi bán ngôi nhà phố Phạm Tuấn...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      - Vị trí: Cực đẹp khu phân lô phố Doãn Kế Thiện, Mai Dịch, Cầu Giấy.- Đường trước nhà 2 oto tránh nhau, KD sầm uất bất kể ngày đêm.- Giao thông đi lại thuận...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 65 m2 164,62 triệu/m2
      Giảm chào 800tr - Phân lô Phạm Tuấn Tài - Ngõ oto tránh - Thông bàn cờ - KD văn phòng - Ở sướng.- chính chủ cần bán ngay ngôi nhà gần Ngõ 3 Phạm Tuấn Tài,...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      căn nhà phố Nguyên Văn Huyên thông các hướng Nguyễn Khánh Toàn, Hoàng Quốc Việt, Phùng Chí Kiên...Vị trí: Gần Công Viên Nghĩa Đô, Bảo Tàng dân tộc, khu...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm