Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 52 m2 253,85 triệu/m2
      - chính chủ bán ngay nhà ngõ 50 Phố Đặng Thùy Trâm, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy. DT 52m2x5T, MT siêu đẹp, lô góc 2 thoáng. Giá chỉ 13,2 tỉ (Có TL, chủ thiện...
      Ngõ 50, Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 7 tầng, 54 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 54 m2 259,26 triệu/m2
      bán nhanh TRƯỚC TẾT ngôi nhà 7 TẦNG-THANG MÁY-ÔTO-Q. CẦU GIẤY. 54Mx7 TẦNG, MT RỘNG. GIÁ 14 TỈ.+ chính chủ nhiều nhà không ở hết bán ngay ngôi nhà 7...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 70 m2 235,72 triệu/m2
      Trân trọng giới thiệu quý KH danh sách các bất động sản phân lô Phố Nghĩa Đô và 106 Hoàng Quốc - khu vực đc các quý KH săn tìm với những ưu điểm về vị trí...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 55 m2 276,37 triệu/m2
      Mô tả:Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, có thể đi từ Đỗ Quang hoặc Nguyễn Thị Định đều đẹp.Vị trí đắc địa, giáp ranh với 4 Q.: Cầu Giấy, Thanh Xuân, Đống Đa,...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Trung kính bán nhà 55m, 6 tầng, 3.4m MT, giá 10.5 tỉ, phố trung kính, Q. Cầu Giấy. TÒA NHÀ 6T TRUNG KÍNH ĐÔI -11P - THANG MÁY - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN- SÁT...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      BÁN NHÀ QUAN HOA-CẦU GIẤY-50M2-HƠN 5 TỶ-20M oto ĐỖ-CĂN GÓC-3 THOÁNG-DÂN XÂY CHẮC CHẮN+Nhà xây mới cực chắc chắn thoáng sáng,oto cách 20m.Đường...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Đường Cầu Giấy bán nhà 39/40T1, 6 tầng, 4.1m MT, giá 5.95 tỉ .đường Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy.oto ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - KHÔNG CÓ NHÀ NÀO BÁN - SỔ ĐẸP NỞ HẬU -...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      - BÁN nhà mặt tiền TRẦN QUỐC HOÀN, oto TRÁNH, KD: 50m²*5 TẦNG, CHỈ 11 tỉ.- Vị trí Vip khu phân lô trường đại học Sư Phạm, đường rộng thông thoáng, KD...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 45 m2 112,23 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tùng Mậu 45 mét vuông, 5.05 tỉ+ Chủ nợ NH nay giảm chào 300 tr để bán+ chính chủ đang cần tiền muốn thanh khoản ngay.+ Vị trí ngõ xe ba gác...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      -bán ngay NHÀ PHÂN LÔ, oto TRÁNH, PHỐ TRẦN QUỐC HOÀN: 56m²* MT 5,6M, CHỈ 11 tỉ.-Vị trí đẹp, đường rộng thông thoáng, oto dừng đỗ thoả mái, giao thông đi...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 75 m2 226,67 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp Dương Khuê, vài ô tô tránh, vỉa hè rộng, KD NGÕ TO HƠN PHỐ - VỈA HÈ - KD ĐỈNH - CHỦ thiện chí Mô tả:+ Ngõ Dương Khuê, ngõ to hơn phố, vỉa hè...
      Đường Dương Khuê, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      Chủ nhà cần bán ngôi nhà mặt ngõ KD, ngõ tương đối rộng 6m, oto 7 chỗ đỗ cửa . Phố Hồ Tùng Mậu - Q. Cầu Giấy. DT 30m x 5 tầng x giá 5,85 tỉ có thỏa ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 8 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 66 m2 348,49 triệu/m2
      Mô tả:+ Toà văn phòng nằm trên trung tâm Q. Cầu Giấy, Khu víp phố Trần Quốc Hoàn, Xung quanh công năng tiện ích ngập trần không thiếu thứ gì. Kết làm làm...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Nhà 4 tầng/DT đất 50m2, MT 3,7m, hướng chính Nam, ngõ tương đối rộng cách phố 50m. - đc tại số 1 ngõ 158/1/2 Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa, CG. - Khu trung...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 50 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 190 tr

      190 triệu 50 m2 3,8 triệu/m2
      VIP 7 TẦNG CẦU GIẤY ,KINH DOANHDT 50m2 ,GIÁ CHÀO MỚI 10,5 tỉ.
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      Bán Toà VP Trần Vỹ Cầu Giấy 68/80 mét vuông lô góc ô tô tránh xây 8T mt 5.2m giá 20.5 tỉ+ Ngõ Trần Vỹ to như phố, vỉa hè 2 bên, ô tô tránh, dừng đỗ...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 45 m2 217,78 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngõ 385 Hoàng Quốc Việt, DT 45m2 MT 4.1m giá 9.8 tỉ.Nhà phân lô, oto tránh, có vỉa hè, KD, ngõ thông bàn cờ cách mặt phố Hoàng Quốc Việt...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY - 5 TẦNG - NGÕ THÔNG - Ở HAY VĂN PHÒNG TUYỆT VỜI + LÔ GÓC - oto CON ĐỖ CỬA.* Nhà thiết kế hiện đại tối ưu tối đa công năng khu vực đẹp, có thể...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm