Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      TRẦN VỸ CẦU GIẤY VỈA HÈ LÔ GÓC TẦNG HẦM - TOÀ VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP 8TẦNG 80m2 20tỉ #0963 033 ***- LÔ GÓC 3 THOÁNG VĨNH VIỄN phố TRẦN VỸ KD sầm uất của Q. Cầu...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Sâm - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Sâm, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 60 mét vuông.Xây 8 tầng nhà xây ở ở rất chắc chắn có thang máy.MT 4m6 nở hậu.Vị...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 139 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 59 tỷ

      59 tỷ 139 m2 424,47 triệu/m2
      + Bán siêu phẩm toà nhà văn phòng hạng A phố Lê Đức Thọ - Trần Vỹ - Cầu Giấy - tiếp giáp với tuyến đường Hồ Tùng Mậu - Hoàng Quốc Việt nối dài - vỉa hè...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 60 m2 375 triệu/m2
      MẶT NGÕ TO NHƯ PHỐ - VỈA HÈ RỘNG - ô tô TRÁNH - THANG MÁY KD ĐỈNH.,Mô tả:,+ Nhà có Ngõ to như phố, ô tô tránh vỉa hè, KD tấp nập đủ loại hình.,+ Trước...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 29,79 tỷ

      29.79 tỷ 86 m2 346,4 triệu/m2
      Vị trí : Mặt phố Dương Khuê đối diện Toàn tòa nhà văn phòng, xe đỗ vòng quay , vỉ hè đá bóng. - Nhà KD ngày đêm, pháp lí đầy đủ , có GPXD và phòng cháy ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 54 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 54 m2 222,23 triệu/m2
      Mặt phố Hoa Bằng đường rộng 9m, xe 3.5 tấn đỗ cửa, mặt sau ngõ tương đối rộng. Nhà dân xây tỉ mỉ, KD sầm uất ngày đêm nội thất cao cấp.Mô tả:+ Nhà 4...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Cầu Giấy, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 105 m2 509,53 triệu/m2
      Cầu giấy , Mp khúc thừa dụ . Bán nhà 2 Tầng , một mặt phố một mặt ngõ , vỉa hè 5m , KD mọi mặt hàng .Mô tả: + Nhà mặt phố khúc thừa Dụ .Đoạn đẹp nhất phố,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 189 m2, giá 41 tỷ tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      41 tỷ 189 m2 216,94 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, khu căn biệt thự đẳng cấp đáng sống của các đại gia, đường 3 làn oto, vỉa hè cây xanh bóng mát, bảo vệ 24/7.- Khu căn biệt thự xung...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 52 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      52 tỷ 160 m2 325 triệu/m2
      cực hiếm, căn biệt thự phố Nguyễn Thị Định, khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, lô góc 160 mét vuông MT24m 52tỉ contact: 0393 447 ***.căn ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 69 m2, giá 31 tỷ tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 69 m2 449,28 triệu/m2
      Trung yên, Xuân Quỳnh bán nhà 69m, 4.5 tầng, 5m MT, giá 31 tỉ, trung yên, trung hòa, Cầu Giấy. MẶT PHỐ MỚI HIẾM NHÀ BÁN - PHÂN LÔ CAO CẤP - oto ĐỖ HÀNG DÀI...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Gia đình tôi cần sang nhượng căn căn hộ P. Dịch Vọng, Cầu Giấy.Thông tin.căn hộ chung cư nhà 60 mét vuông.Hiện có 2 PN. 1 phòng khách.Nhà tầng...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Chuyển sang căn rộng, gia đình cần sang nhượng lại căn hộ A10 Nam Trung Yên.* DT: 65.5m2.* Nhà đẹp nội thất xịn, tầng trung view thoáng.* Vị trí trung tâm...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác vào Tp Sài Gòn cần bán lại chung cư 3 ngủ ở tòa FLC Twin Tower số 265 Cầu Giấycăn hộ góc thiết kế 3 PN và 2 vệ sinhDT 120m2logia...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ tại dự án Thăng Long Number OneDT 150m thiết kế 3  phòng ngủ 2 vs Lô góc lên các phòng rất rộng rãiTầng trung thoáng mát,...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.05 tỷ 119 m2 34,04 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư cao cấp thiết kế 3 phòng ngủ - 2 toilet tại Thăng Long no1 với các thông tin như sau:- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N5A Trung Hòa Nhân Chính.DT 65m, thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh.Tầng trung, view đẹp.Giá 40 tr/m.contact 0968 481 *** e Quang
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,55 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.55 tỷ 96 m2 57,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Golden Park Tower, số 2 đường Phạm Văn Bạch, Yên Hoà, Cầu giấy, TP Hà Nội.- giá: 5,55 tỉ.- căn hộ chung cư DT...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá rẻ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 82 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư 2N và 3N siêu đẹp view công viên Cầu Giấy tại Golden Park Tower.- căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ DT 82m2,...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm