Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 64 m2 275 triệu/m2
      Trần Quốc Hoàn bán nhà 64/80m, 4 tầng, 6m MT, giá 17.6 tỉ, Q. Cầu Giấy PHÂN LÔ - oto TRÁNH - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU Mô tả: - Vị Trí: Nhà cách mặt phố 50m,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 48 m2 247,92 triệu/m2
      - Nhà ở vị trí cực đẹp phố Lê Đức Thị, Cầu Giấy, đường trước nhà 2 oto tránh view thoáng, KD sầm uất Mặt ngõ sau rộng 7m sạch sẽ thoáng mát để xe thoải...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 65 m2 227,7 triệu/m2
      BIỆT PHỦ XUÂN THỦY - MẶT NGÕ KD - oto TẢI TRÁNH - HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - MT QUYỀN LỰC . MÔ TẢ: + Nhà có vị trí đẹp, khu vực ít nhà bán. Đi đâu cũng...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa căn hộ mini Q. Cầu Giấy. 60 mét vuông x 5 tầng, MT 5,1m.Nhà đẹp - căn hộ góc - oto qua - ngõ thông - SH quay đầu thoải mái -...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 50 m2 278 triệu/m2
      + Nhà mình bán thuộc khu phân lô của HV Chính Trị Quốc Gia Hồ Chí Minh. Dân trí cao, hàng xóm xung quanh toàn cán bộ cao cấp. Ở cực kỳ văn minh và đẳng...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 44 m2 156,82 triệu/m2
      - Nhà nằm mặt ngõ tương đối rộng, oto tải đậu trước cửa nhà, có thể KD hoặc cho thuê Văn phòng.- Vị trí nhà cách BV 19/8 của Bộ công an ~ 200m, gần các...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 68 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 68 m2 217,65 triệu/m2
      * VỊ trí nhà là khu phân lô hiếm nhà bán, Đường trước nhà thoáng oto vào nhà, Ngõ thông khắp ngả.Cách vài bươc chân ra đường to Nguyễn Khánh Toàn con đường...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 50 m2 510 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT, 50M MT 5.2M VỈA HÈ RỘNG, KD SẦM UẤT, 25 tỉ 500- Chính chủ bán 50m nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, TP Hà Nội. Vỉa...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 57 m2 168,43 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY - 5 TẦNG - NGÕ THÔNG - Ở HAY VĂN PHÒNG TUYỆT VỜI + LÔ GÓC - oto CON ĐỖ CỬA.* Vị trí nhà bán thiết kế hiện đại tối ưu tối đa công năng khu vực...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 10,45 tỷ

      10.45 tỷ 50 m2 209 triệu/m2
      Cc cần bán nhanh nhà 7 tầng thang máy phố Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy. DT 50 mét vuông MT 4m thiết kế thông sàn 4 phòng ngủ khép...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 48 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 48 m2 247,92 triệu/m2
      - Nhà ở vị trí cực đẹp phố Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, - Mặt trước nhà đường 2 ôtô tránh view thoáng, KD sầm uất - Mặt sau rộng 7m, sạch sẽ thoáng mát để xe...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 95 m2 tại Đường 800A - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 95 m2 157,9 triệu/m2
      Cần bán ngay Nhà Phân Lô Đường 800A - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, DT 95m2, 4 tầng, MT 8.6m, oto đỗ cửa, để lại nội thất đẹ- Ngõ thông Nguyễn Khánh Toàn, Hoàng...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 57 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 57 m2 168,43 triệu/m2
      chính chủ, cần bán chung cư tại Phố Dương Quảng Hàm, Trung tâm Q. Cầu Giấy TP Hà Nội. Đường phố thông thoáng, ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa nhà ,đi...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      NHÀ MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI THÔNG TỨ PHÍA - KD LỘC LÁ - LÔ GÓC 3 THOÁNG - VÀI BƯỚC RA PHỐ - an sinh xã hội TUYỆT VỜI.Trần Duy Hưng thông tứ phía, gần ngay...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 56 m2 189,29 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, chính chủ công chức về hưu - Nhà dân xây 4 tầng chắc chắn, 56m2 x 4T giá 10 tỉ 6.- Vị trí đẹp: Xung quanh nhiều trường Đại học: Quốc...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 62 m2 209,68 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà đẹp, rộng rãi và tiện nghi tại khu vực trung tâm Cầu Giấy, có thang máy, MT rộng và giá cả hợp lý? Bạn không nên bỏ qua cơ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 52 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 52 m2 230,77 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu phân lô VIP Phố Trần Quốc Hoàn, thông với Nguyễn Phong Sắc, nhà đc chủ tâm huyết xây rất chắc chắn, hiện đại, sang trọng, có garage ÔTÔ,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 48 m2 143,75 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn nhà phố Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy.+ DT 48m, MT 4.5m, chủ tự xây tâm huyết 5 tầng long lanh, chắc chắn, thiết kế các phòng đều cực kỳ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm