Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 42,9 tỷ

      42.9 tỷ 130 m2 330 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, 130m2, 9 tầng, MT 8m, Vị trí cực đẹp giao các tuyến phố như, Phạm Văn Đồng. Nguyễn Phong Sắc, Tô Hiệu, Phan Văn...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Sâm - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Sâm, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT 60m2.Xây 8 tầng nhà xây rất chắc chắn có thang máy.MT 4m6 nở hậu.Vị trí cách đường Hoàng...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Phong Sắc, giá 43 tỷ

      43 tỷ 130 m2 330,77 triệu/m2
      Siêu phẩm hotel 3 sao - thông số đẹp - MT lý tưởng - thang máy xịn xò - ngõ thông - oto 45 chỗ đỗ - dòng tiền gần 2 tỉ / năm.- Vị trí cực đẹp, đắc địa nhất...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 43 tỷ

      43 tỷ 75 m2 573,34 triệu/m2
      Mặt phố Trần Duy Hưng - Nguyễn Thị Định 75 mét vuông 6 tầng MT hơn 5m nhỉnh 40 tỉ.- Vỉa hè xe tải đỗ.- KD đỉnh cao.- Khách Nhật, Hàn đi lại tấp nập.-...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 10 tầng, 155 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 155 m2 322,59 triệu/m2
      - Tòa nhà văn phòng dịch vụ, KD đa ngành, dòng tiền 200 tr/ tháng.- Khu văn phòng, cho thuê dễ, phù hợp nhiều nhu cầu.- Hiện trạng còn mới, giá trị gia tăng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 75 m2 533,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Vị trí đầu phố, gần phố Nguyễn Chí Thanh, giao thông thuận lợi lên phố, tiện ích xung...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 67 m2 241,8 triệu/m2
      Mặt phố Hồ Tùng Mậu, Q. Cầu Giấy giảm chào 4 tỉ giá mới: 16,2 tỉ.S = 67 mét vuông - 6 tầng - MT = 4,8m.bìa đỏ pháp lý chuẩn. Sẵn sàng GD.0356 066 ***
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 15m tại Đường Tú Mỡ - Cầu Giấy, giá 41,5 tỷ

      41.5 tỷ 170 m2 244,12 triệu/m2
      Vị trí quá tuyệt vời, MT quyền lực, siêu hiếm ở Cầu Giấy có miếng đất đẹp như này.Thửa đất hiếm còn sót lại trung tâm Cầu Giấy - ôtô đỗ cửa - MT khủng -...
      Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 70 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 70 m2 614,29 triệu/m2
      Nhà 2 MT Trần Duy Hưng - mặt phố xịn bên lẻ - KD tấp nập - dòng tiền ổn định.DT: 70m2.- Mặt phố Trần Duy Hưng bên lẻ có khổ đất vuông vức, vỉa hè rộng,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 290 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 168 tỷ

      168 tỷ 290 m2 579,32 triệu/m2
      * Vị trí:ngôi nhà tọa lạc ngay tại mặt phố Hoàng Quốc Việt, tuyến đường trung chuyển giữa các Q. Tây Hồ, Cầu Giấy, Từ Liêm. Vị trí đắc địa, từ nhà đi sang...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 242 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 130 tỷ

      130 tỷ 242 m2 537,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 242 mét vuông đất mặt phố Trần Thái Tông MT 10m giá 130 tỉ,Vị trí đất phù hợp xây tòa nhà 8 tầng, KD nhà hàng, hotel, văn...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 72 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 72 m2 388,89 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng mặt phố, 9 tầng thang máy, DT 72 mét vuông, tại Cầu Giấy.- Đường trước nhà 02 chiều oto, oto tải đi lại thoải mái. View công...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 62 m2 295,17 triệu/m2
      - Phố oto 2 chiều, trước nhà oto dừng đỗ ngày đêm.- Nhà mặt phố, vỉa hè rộng 2 bên, mặt sông tầm nhìn thoáng đãng.- Thiết kế phù hợp KD đa dạng: Văn phòng,...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 101 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 70 tỷ

      70 tỷ 101 m2 693,07 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển đổi KD gửi bán tòa nhà to nhất phố Trần Đăng Ninh Q. Cầu Giấy. Dòng tiền 200 tr/ tháng.DT 101m2 có thang máy thiết kế hiện đại, MT rộng,...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 95 m2 tại Đường Trung Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Siêu phẩm - mặt phố phân lô - thang máy - vỉa hè - oto tránh - KD đa dạng.+ Vị trí nhà thuộc mặt phố khu vực phân lô Trung Yên - Trung Hòa, tọa lạc trong...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 48 m2 458,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cầu Giấy 48 mét vuông 8 tầng thang máy MT 5.2m thông sàn - có giấy phép XD liên hệ 0934 565 ***- Bán nhà mặt phố Cầu Giấy - Q. Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 20,4 tỷ

      20.4 tỷ 90 m2 226,67 triệu/m2
      Cần bán gấp toà nhà văn phòng Cầu Giấy, phố Mai Dịch, vỉa hè, lô góc.- DT 90m2, 8 tầng, MT 5.5m.- Vị trí đẹp, oto đậu cả dàn, phố KD sầm uất, cho thuê dòng...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Khuê, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 90 m2 331,12 triệu/m2
      MẶT PHỐ VỈA HÈ DƯƠNG KHUÊ SIÊU VÍP 8TẦNG THANG MÁY ô tô TRÁNH - 90 mét vuông 29.8tỉ #0963 033 *** Vị trí và khu vực đẳng cấp nhất nhì tuyến phố...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm