Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 0 m2
      Em Nam chuyên bán dự án Golden Park Tower - số 2 Phạm Văn Bạch, đang có quỹ căn giá siêu mềm, cần bán nhanh.Loại 2 PN.83 mét vuông, - 88 mét ...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, trung tâm Cầu Giấy, khu vực vip.+ Ngõ nông nhà cực gần phố, vị trí đẹp khách xem là thích.+ Nhà 5 tầng đẹp, MT rộng, khách chỉ việc xách...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 9 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 46 tỷ

      46 tỷ 120 m2 383,34 triệu/m2
      Bán chung cư dòng tiền Hoàng Quốc Việt 120 mét vuông x 9 tầng - dòng tiền 300 tr/tháng - 3.6 tỉ/năm.- Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, khu vực sầm uất,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 56 m2 232,15 triệu/m2
      - Cách 5m ra mặt phố, khu vực KD thương mại sầm uất ngày đêm, nhà đang cho thuê tầng 1 KD cà phê.- chính chủ là GĐ doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô KD nên...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng trường MN tiêu chuẩn QTế tốp 10 Q Cầu Giấy. DT 1200m2x4T, 4 mặt thoáng. Giá 135tỷ

      135 tỷ 1 m2 135000 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại trường mẫu giáo tiêu chuẩn quốc tế tốp 10 Q. Cầu Giấy. DT 1200m2 x 4T, 4 mặt thoáng. Giá 135 tỉ.sang nhượng trường mẫu giáo tiêu...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 70 m2 240 triệu/m2
      + Nhà nằm ở vị trí đắc địa, trước mặt là công viên mini rất đẹp và thoáng.+ Nhà đc bán có hình thửa vuông vức, số đỏ sẵn sàng giao dịch cho những ai có...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 48 m2 225 triệu/m2
      Tôi Cần bán ngay Nhà Cầu Giấy - Dịch Vọng Hậu.- Nhà phân lô, ở luôn, 5,5 tầng, thang máy.- Đường trước nhà oto tránh, vỉa hè 3m.- Nhà phù hợp vừa ở vừa làm...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 30 m2 181,67 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn lô góc đẹp nhất ngõ 61 Phạm Tuấn Tài, ngõ thông, oto tải ra vào; trên ở dưới KD hoặc cho thuê giá mềm.* Lô góc hai mặt oto đỗ, Phạm Tuấn...
      Ngõ 61, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán toà CCMN vừa xây Phố Xuân Thủy - Cầu Giấy 90m2x6T có hệ thống phòng cháy chữa cháy.Dòng tiền như nước chảy khách thuê như quân nguyên...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 47 m2 tại Phố Phan Văn Trường - Cầu Giấy, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 47 m2 242,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà phân lô, oto chạy vòng quanh, DT 47 mét vuông, MT rộng, có thể vừa ở vừa KD cực kỳ hiệu quả. Vị trí nhà cực đẹp, hiếm...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 39 Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy 45 m2 x 5 T x MT 10 m x giá 11,5 tỉ, lô góc, thang máy, nhà mới.+ NHà mới, có thang máy, đang cho thuê 30 tr/1tháng,...
      Ngõ 39, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng phố Nguyễn Khả Trạc, Cầu Giấy 70m2 x 8 tầng thang máy. Ngõ ôtô tránh nhau có vỉa hè.Ngõ to như phố - 8 tầng thang máy - phân lô quân đội -...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 79 m2
      Nhà Yên Hòa, Cầu Giấy 79m2 2.5 tầng 7m MT.+ Vị trí đẹp trung tâm các Q. nhà đã cũ chủ xác định bán đất đầu tư chia 2 lô hoặc xây tòa CCMN tuyệt vời.+ Thiết...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 30 m2 220 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 6 tỉ hiếm có căn thứ 2 tại phố Xuân Thủy, Cầu Giấy - ôtô 7 chỗ tránh nhau trước nhà!DT 30m2 x 5 tầng.- Ví trí đẹp, ngõ thẳng tắp, ô tô...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 7 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 98 m2 178,58 triệu/m2
      căn hộ mini đường Hồ Tùng Mậu - Q. Cầu Giấy - Gần ngay đại học Thương Mại.- DT: 98m2.- MT: 5m - 2 MT trước và sau.- Thiết kế: 7 tầng, tổng 22 - 24 căn hộ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,35 tỷ

      11.35 tỷ 45 m2 252,23 triệu/m2
      Tôi có ngôi nhà phân lô mới toanh cần bán 5 tầng, DT 45m2, MT rộng, đường trước nhà oto tránh, vỉa hè thênh thang, KD mọi loại hình. Vị trí ngôi nhà quá...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, nằm trong khu phân lô Hoàng Quốc Việt, dân trí cao, cực ít nhà bán.- Trước nhà sân chơi trẻ em, 15m ra oto, giao thông thuận tiện đi lại, 2...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Chính Nguyễn Khánh Toàn 40 mét vuông 7.6 tỉ+Nhà nằm trên mặt ngõ chính thông các ngả, dân đông, tấp nập, nhiều trường đại học KD...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm