Thông tin mô tả
Thiết kế hiện đại, thoáng đãng, phòng nào cũng có ánh sáng.
Giá 7.6
+ Thiết kế chi tiết:
- Tầng 1:
- Tầng 2: Khách + bếp.
- Tầng 3,4,5: 3 ngủ khép kín.
- Tầng 6: Phòng thờ + phơi.
-
Giá: 7,6 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 217,14 Triệu/m2
972371
Mua bán
Thiết kế hiện đại, thoáng đãng, phòng nào cũng có ánh sáng.
Giá 7.6
+ Thiết kế chi tiết:
- Tầng 1:
- Tầng 2: Khách + bếp.
- Tầng 3,4,5: 3 ngủ khép kín.
- Tầng 6: Phòng thờ + phơi.
-
Tung Pham
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2