Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 117 m2 20,95 triệu/m2
      Bán nền đất đường Nguyễn Xuân Hữu, Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Giá 2.45 tỉ.Vị trí nằm MT đường Nguyễn Xuân Hữu, gần đường Ông Ích Đường, cách trường...
      Đường Nguyễn Xuân Hữu, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ông Ích Đường - Cẩm Lệ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đường to 5m. Nhà vừa xây tâm huyết kiểu dáng hiện đại. Tường đóng tông chống thấm. full nội thất. Cách trường học 400m, rất gần chợ, BV, khu...
      Đường Ông Ích Đường, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 110 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Bán nhà Hói Kiềng, Nam Hoà Xuân, Hoà Xuân, Đà Nẵng.Đông Nam.DT: 5 * 22 = 110 m2.Đường 7,5m lề 4m.Nhà vừa xây kiên cố, nhà 2 tầng, có 3 phòng ngủ, có...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      Vị trí siêu víp: Toạ lạc trên đường Hoàng Thế Thiện sau lưng Nguyễn Phước Lan.Khu vực víp nhất Hoà Xuân tiếp giáp với Q. Hải Châu.Giao thông thuận lợi, vị...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Hữu - Cẩm Lệ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán nhà c4 DT 100 mét vuông. Đường rộng 5m. Kiệt 30 Nguyễn Xuân hữu. Đường đi đông đúc. Rất Gần trường học cấp 1,2,3. Gần chợ Cẩm lệ. Gần BV, khu vui...
      Kiệt 30 Nguyễn Xuân Hữu, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Dữ - Cẩm Lệ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đúc đường Nguyễn Dữ, song song đường lớn Nguyễn Hữu Thọ. Khuê Trung, Cẩm Lệ Đà Nẵng.Vị trí trung tâm giao thông thuận lợi gần các trường đại...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đường Nguyễn Hành - Cẩm Lệ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Vì cần giải ngân gấp với NH nên cần bán gấp nhà 2 tầng MT đường Nguyễn Hành, P. Khuê Trung, Cẩm Lệ.- DT 70 mét vuông, diện tích sử dụng:...
      Đường Nguyễn Hành, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp đường Nguyễn Khoa Chiêm, Hoà Phát, Cẩm LệHướng BắcDT 100m2giá 3,150 tỉ hotline Nhung 0934 728 ***
      Đường Nguyễn Khoa Chiêm, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vị trí: Khu căn biệt thự Euro Village 2, P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng.Nằm trên trục đường Giáng Hương 2 view kênh sinh thái thoáng mát.DT:...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Cần bán lô Đô Đốc Lân:- Đường 10,5m lề 4m.- Hướng Đông.- Sát lô góc, đối lưng trường Trần Văn Dư.- Cách trường THPT nguyễn văn thoại 200m.Vị trí sầm uất KD...
      Đường Đô Đốc Lân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      Hot - nhà 2 tầng vị trí ngã tư đường Ông Ích Đường và Cách Mạng Tháng Tám Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng.Vị trí số 1 Q. Cẩm Lệ về KD, cách ngã 4 Cách Mạng Tháng 8 và...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đường Tố Hữu - Cẩm Lệ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 108 m2 125 triệu/m2
      + DT đất: 108m2 (6m mặt Tố Hữu) Hướng Đông và Bắc.+ Đường 7m5, lề 4m thuận lợi nếu KD.+ Nhà 3 tầng đẹp lô góc 2 MT đường 7m5 Tố Hữu và 5m5 Dương Quảng Hàm.+...
      Đường Tố Hữu, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 0 m2
      Chính chủ hạ giá bán ngay nhà 4 tầng 6 phòng ngủ ngay mặt đường Tp. Đà Nẵng.P. khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng.DT: 64,1m2, nhà rộng để xe máy thoải...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 74 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Cẩm Bắc 9 - Cẩm Lệ, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Cẩm Bắc 9 - Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, PK, PT, PB.- Đông Bắc, đường 5m5.DT...
      Đường Cẩm Bắc 9, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 72 m2 24,31 triệu/m2
      Chính gửi bán nhà kiệt hơn 2m 283 Tôn Đản - Q. Cẩm Lệ - Đà Nẵng.Dt đất 72 mét vuông. Ngang 4.4m vuông vắn.Công năng: Phòng khách rộng, 2 phòng ...
      Kiệt 283 Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Bđs Xác Thực Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn shophouse 5 tầng, 450 m2, giá 14,8 tỷ tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      14.8 tỷ 450 m2 32,89 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ 5 TẦNG MT ĐƯỜNG XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH VỪA Ở VỪA KD TUYỆT VỜI Thông số nhà gồm 5 tầng: Tầng 1: Tầng hầm, vừa để xe, vừa làm khu vực bếp, có...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Phước Lan, giá 35 tỷ

      35 tỷ 200 m2 175 triệu/m2
      Vị trí: Trục Nguyễn Phước Lan là trục thông từ Q. Hải Châu sang Q. Cẩm Lệ đến Q. Ngũ Hành Sơn. Đây là KĐT mới đã lấp đầy toàn bộ KDC sầm uất, building văn...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp đầy đủ nội thất, 3 PN, 82 mét vuông, ngang 6m, sau lưng 1 nhà phố. 3 PN, 2 toloet, 1 phòng thờ, 1 bếp, 1 sân. Đông Nam. Kiệt Trường...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!