Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Đóa - Cẩm Lệ, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 100 m2 33,8 triệu/m2
      Bán nhà 2 mê đường 7m5 Nguyễn Đoá - Hoà Xuân, Cẩm Lệ.- Hướng chính Đông.- DT 100m2.- Công năng 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, phòng thờ.- Vị...
      Đường Nguyễn Đóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 216 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 216 m2 50,47 triệu/m2
      + Gần sát đường Ông Ích Đường khu vực sầm uất nhất đường Cách mạng tháng Tám.+ Thực tế DT lấn thêm đc vài mét. Đã có sẵn nhà gỗ bên trong vừa ở vừa KD hay...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 100 m2 35,71 triệu/m2
      Vị trí: đường Vũ Xuân ThiềuDT: 100 mét vuông (5*20)Hướng: hướng Tây NamĐường ThôngGiá: 3 tỉ 570nền đất sạch, không lỗi phong thuỷ, cư dân xung...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 200 m2 95 triệu/m2
      1. Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân, Đà Nẵng. Đảo 2.- DT đất: 200 mét vuông, ngang 10m dài 20m.- Tây Nam. Đường rộng thoáng. Vỉa hè...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 100 m2 33,9 triệu/m2
      Bán nền đất đường Thanh Lương 17, nền đất đẹp rẻ.- tòa căn hộ: B1.44 lô 62, sạch đẹp - Hướng: hướng Tây Bắc.+ DT: 5x20m, đường 7m5.+ Thông với đường...
      Đường Thanh Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 200 m2 47,5 triệu/m2
      Đại lộ giao thương huyết mạch về phía hướng Đông Nam của TP biển Đà Nẵng.DT: 200 mét vuông (10x20m).Hướng: hướng Đông Bắc.Đường rộng 33m, mỗi bên...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - Cẩm Lệ, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 82 m2 29,15 triệu/m2
      Nhà đẹp nội thất đầy đủ, 82m2, ngang 6m, sau lưng 1 căn nhà phố. Nhà 3 PN, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 1 nhà bếp và 2 tolet có logia, sân.Đông Nam...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Mân Mai 1 - Cẩm Lệ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 95 m2 29,48 triệu/m2
      Hạ chào gần 200 tr bán nhà cấp 4 Hoà Xuân nhích 2 tỉ.Mô tả:Nhà thiết kế một tầng trệt mê lệch.2 PN, 1 WC.Phòng khách, bếp núc đầy đủ.- Vị trí đẹp sát...
      Đường Cổ Mân Mai 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 61 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 61 m2 38,53 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng siêu đẹp, rộng rãi, ô tô đỗ trước nhà mà chỉ nhỉnh 2 tỉ nhanh chân xem nhà ngay.Bán nhà 2 tầng kiệt ô tô tôn đản.Sở hữu vị trí đẹp, kiệt ô ...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ KĐT Hoà xuân với vị trí lý tưởng để anh/chị sở hữu một căn nhà vừa ở và vừa sống làm việc gần ngay trung tâm TP Đà nẵng. Vị trí nhà nằm ngay...
      Đường Thanh Lương 16, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lỗ Giáng 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào?Lỗ Giáng, chủ cần bán ngay nhà 3 tầng.Đường 5m5 lề 3m, song song Phạm Hùng.3 tầng kiên cố: 4 ngủ, 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Lỗ Giáng 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường 7m5 Hồ Phi Tích - Hoà Xuân - song song với trục chính Nguyễn Phước Lan.3 tầng hiện đại, siêu đẹp, đầy đủ tiện nghi.. Chỉ việc xách va li...
      Đường Hồ Phi Tích, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 108 m2 tại Đường Tố Hữu - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Định cư nên cần bán nhà 3 tầng căn hộ góc 2 MT đường Tố Hữu, Khuê Trung, Cẩm Lê, Đà Nẵng- DT: 108m (6m mặt Tố Hữu, dài 19.3m). diện tích sử dụng:...
      Đường Tố Hữu, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 100 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Ở Hoà Xuân Cẩm Lệ nên chọn mua nhà này.100 mét vuông, nhà cấp 4, hướng Nam.Gầm Mẹ Thứ.Giá chỉ 3t1x tlcc.
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Triêm - Cẩm Lệ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      SỤP HẦM NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG 7M5 PHAN TRIÊM HÒA XUÂN ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CHÚ ẾCH CON DT 97mCông năng: sân để xe, phòng khách,3 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Phan Triêm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Tiến Dũng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      * Cần tiền trả lãi nên bán ngay, nhà còn mới nằm vị trí đông cư dân, KD sầm uất. contact 0399 893 ***- Nhà 2 mê xây dựng tâm huyết rất kiên cố.- Thiết kế...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 300 m2 51 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Euro 2 đường Giáng Hương 4, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- DT: 300 mét vuông (ngang 12m).- Tây Nam.- Vị trí cực đẹp.- giá bán: 15,3 tỉ...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 115 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Cẩm Lệ, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 115 m2 120,87 triệu/m2
      Nhà ba mẹ tôi hiện tại đang ở và KD, bán nhà để mua đất ở gần con gái.DT sàn 375 mét vuông.Nhà 4 tầng 4 PN, 5  nhà vệ sinh, đầy đủ tiện ích.MT...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!