Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 677 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 100 m2 33,9 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 17, HÒA XUÂN+ mảnh đất nằm gần cầu Nguyễn Tri Phương+ block căn hộ ; b1. 44 khu sinh thái hòa xuân + Xung quanh nhà cửa...
      Đường Thanh Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      - Thanh Lương 9DT : 100 mét vuông Hướng : hướng Tây Bắc giá : 3190- Đậu Quanh Lĩnh DT : 100 mét vuông Hướng hướng Tây BắcĐối diện trường học...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đóa - Cẩm Lệ, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 100 m2 33,8 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Nguyễn Đoá - Hoà Xuân - Đà Nẵng_______________________________Đường 7m5 lề 4mHướng ĐôngDt: 100m2Công năng: 3 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Nguyễn Đóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Bình Hòa - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 160 m2 25 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng đẹp tuyệt vời, nằm đối diện công viên cây xanh trong KDC. Đường trước nhà hơn 10m nên vô cùng rộng rãi và thoáng mát.- Vị trí thuận tiện đắc...
      Đường Bình Hòa 12, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Thanh Lương 18 - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Thanh Lương 18, ngay khu sinh thái ven sông Hòa Xuân.- Nhà 3 tầng hiện đại, xây dựng năm 2020, đầy đủ công năng - ngay khu đô thị hiện...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG, nội thất đầy đủ, HƯỚNG NAM- KHU VIP- HOÀ XUÂN- ĐÀ NẴNG. VỊ TRÍ: đường Thanh Lương đường 7,5m, Hoà Xuân, Đà Nẵng. Nhà thiết kế 3 tầng, phong...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất đường LÊ ẤM, sát góc Vũ Đình liên+ P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng.- Vị trí: tòa căn hộ B1.126 - sát góc Vũ Đình Liên- Cách cầu...
      Đường Lê Ấm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Lương 16 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      mở bán căn nhà 2 tầng xây tâm huyết, khu NTP Đông Nam hàng hiếm giá mềm.Vị trí: Thanh Lương 16, đường 7,5m lề 4m, KDC dân khí cao, quy hoạch đẹp.Công...
      Đường Thanh Lương 16, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Ngạn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 122 m2 30,33 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 2 tầng 2 MT trước sau nhà.DT: 122m2 ngang 5m vuông vắn.DTSD: 222m2.Hướng: hướng Đông Bắc.Công năng: 3 PN, 2 toilet, phòng thờ sân...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 3 TẦNG, 3 MÊ, HOÀ XUÂN, ĐÀ NẴNG, GIÁ NHỈNH NHẸ 3 tỉ. Nhà 3 mê mới đẹp gần chợ Hòa Xuân Cẩm Lệđc: Đường Phạm Công Trứ - Đường 5m5, lề 3m, Hoà Xuân,...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 148 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 148 m2 27,71 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT Quách Xân và Nhơn Hòa 21. khu đô thị Phước Lý Đà Nẵng.Vị trí: Song Song Với đường Bùi Tấn Diên. Gần bến xe trung tâm Đà Nẵng và gần ĐH...
      Dự án Phước Lý, Đường Quách Xân, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Lương 16, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      - Bán nhà 2 tầng Thanh Lương 16 - Nam Tri Phương - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.- Hướng: hướng Đông Nam.- DT: 100 mét vuông.- Nhà 2 tầng xây dựng kiên cố, công...
      Đường Thanh Lương 16, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Trường Chinh - Cẩm Lệ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 3 tầng đẹp kiệt oto Trường Chinh - giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.Vị trí: Gần các trục đường lớn Điện Biên Phủ, Trường Chinh, Tôn Đản, gần...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cao Xuân Huy - Cẩm Lệ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 đường Cao Xuân Huy - Khuê Trung.- DT: 74,2 mét vuông (Mt 4,5m).- Đường 5m5 vỉa hè 3m.- nhà cấp 4 1 trệt 1 lửng, đầy đủ công năng,...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 100 m2 35,9 triệu/m2
      Nhà đẹp Hoà Xuân sát phạm Hùng.Giá chỉ: 3 tỉ 590 tr.Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm.-------------Nhà 3 mê mới đẹp gần chợ Miếu Bông, chợ Hòa Xuân, Cẩm...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 139 m2 29,5 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Bùi Hiển, song song Yên Thế Bắc Sơn - Đà Nẵng.DT đất: 139m2.Đường: Bùi Hiển Và Nhơn Hòa.Hướng: Đông và Bắc.Vị trí: Lô góc 2 MT siêu...
      Đường Bùi Hiển, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cồn Dầu 4, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền gấp trước tết bán đi ngôi nhà tâm huyết 2 tầng MT đường Cồn Dầu 4 đối diện trường mẫu giáo, cách cầu Nguyễn Tri Phương chỉ 300m giá ...
      Đường Cồn Dầu 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phong Bắc 11, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ ở cần bán ngôi nhà 3 tầng tự tay thiết kế, phong cách hiện đại thông dụng dễ sử dụng. Nhà 3 tầng rẻ nhất Hòa Thọ Đông MT đường 10m5 rộng rãi có...
      Đường Phong Bắc 11, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Cẩm Lệ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Cẩm Lệ ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Cẩm Lệ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Cẩm Lệ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá