Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 677 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường 7.5m đường Bùi Thiện Ngộ - Hoà Xuân - Nam NTP.- DT: 100m2 (5*20m).- Hướng: hướng Tây Nam.- Công năng: 3 PN (có PN tầng 1), sân xe,...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán đất đường Cồn Dầu 23, Tây Bắc - HXMR.+ KĐT sinh thái Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 100 mét vuông (ngang 5m, dài 20m) - Hướng: hướng Tây Bắc.-...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Cồn Dầu 23, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhơn Hòa 17 - Cẩm Lệ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 2 tầng MT Nhơn Hòa 17,P Hoà An,Q. Cẩm Lệ.Đà NẵngVị trí: Song Song với đường Trần Đình Nam và gần công viên đường Yên Thế và Bắc...
      Đường Nhơn Hòa 17, Phường Hòa An,Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng MT - trung tâm Q. Cẩm Lệ - ngang 5m - giá nhỉnh 3 tỉ có thỏa thuận.Khu vực gần chợ cẩm lệ, gần NH, vài bước chân ra khu mua sắm nhộn...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Bảng - Cẩm Lệ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      ngôi nhà phố kèm 3 phòng trọ cho thuê - ngay trung tâm phố - dòng tiền 9 tr/tháng.ngôi nhà phố vị trí vô cùng đẹp, cách đường lớn chỉ 30m. Đối diện công...
      Đường Trần Kim Bảng, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huy Cận - Cẩm Lệ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 75 m2 56,67 triệu/m2
      MT 5m5 giá sụp hầm 4 tỉ 250 nhỏ.Nhà bán nhanh MT Huy Cận, 2 tầng, Dt 75m2.- Nhà nằm ngay vị trí trung tâm Hải Châu gần trục chính Lê Thanh Nghị, cách chợ...
      Đường Huy Cận, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Ngạn - Cẩm Lệ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 122 m2 31,56 triệu/m2
      Sụp hầm nhà 2 MT gần đường Nguyễn Trung Ngạn giá nhích 3 tỉ.(giá cực rẻ thị trường).- DT lớn: 122 mét vuông ngang 5m nhà gồm 2 tầng + đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Tây - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      Cần bán đất đường 10.5m Bùi Trang Chước, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.+ DT: 100 mét vuông.+ Tây Nam.Giá chỉ 4,05 tỉ. thỏa thuận chính chủ.liên hệ ngay 0935...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay mảnh đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường Thanh Lương 14 đối diện công viên.+ DT: 100m2.+ Đông Nam.+ Đường 7m5, lề 4m.Giá: 3 tỉ 450.gọi ngay 0935 088 *** gặp em...
      Đường Thanh Lương 14, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mới toanh, SANG - XỊN- MỊN- ĐỂ LẠI NỘI THẤT- nằm ở đường bùi thiện ngộ, thuộc P. Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, TPĐN- Trục đường 7m5 lề 4m thông dài -...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Ngạn - Cẩm Lệ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 122 m2 30,74 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng Thêm 3 Phòng Trọ 122 mét vuông Đường 5m5 Nguyễn Trung Ngạn - Cẩm Lệ - Đà Nẵng. Vị trí: song song lê đại hành, gần nguyễn hữu thọ , gần...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán đất đường Đinh Văn Chấp, khu đảo 2 + Hòa Xuân, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.- block căn hộ B1.42 - DT 113,6  mét vuông- Đông Bắc, lô sạch đẹp- Khu an ...
      Đường Đinh Văn Chấp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 50 m2 tại Phường Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt ô tô ÔNG ÍCH ĐƯỜNG , xây dựng kiên cố, dọn vô ở ngay, đầy đủ công năng 3  phòng ngủ, 4wcVị trí gần truong hoc , gần chợ, khu...
      Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cc Cần bán ngay miếng đất MT trung lương 17 gần sông , view căn biệt thự . DT :100m2 Hướng : hướng Tây Bắc Đường 7m5 đường thông ra sông . Thoáng mát...
      Đường Trung Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m , giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      VỊ TRÍ : Kiệt Cách Mạng Tháng 8, Đà Nẵng. Cách đường chính chỉ vài chục m. Kiệt rộng hơn 6m - oto đậu đỗ ngày đêm. Nhà 2 tầng, căn hộ góc, DT 98.6 m2 nở...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m , giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 122 m2 30,74 triệu/m2
      CHỦ NỢ NH, bán ngay NHÀ 2 TẦNG + 3 PHÒNG TRỌ CHO THUÊ, ĐƯỜNG CHÍNH 5,5M GẦN ngã 4 NGUYỄN HỮU THỌ VÀ LÊ ĐẠI HÀNH - DT 122m2 ( 5x 24,5 ) đường chính 5,5m...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Ngạn, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 122 m2 31,56 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng kiên cố chính chủ đường 5m5 duy nhất sát Lê Đại Hành rẻ nhất Khuê Trung giá cực sốc chỉ 31,5tr/m2 có sẵn 3 phòng trọ cho thuê thu nhập...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      - Thanh Lương 9.DT: 100 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 3.19 tỉ- Đậu Quanh Lĩnh.DT: 100 mét vuông.Tây Bắc.Đối diện trường học, quỹ đất bv...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Cẩm Lệ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Cẩm Lệ ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Cẩm Lệ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Cẩm Lệ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Cẩm Lệ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Cẩm Lệ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.