Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 72 m2 194,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Tâm Huyết 4 tầng mới cứng hẻm xe hơi 6m, sau lưng MT Đường Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh, giáp Phú Nhuận- DT: 4.5x16m, CN 72m2- Kết...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm xe hơi thông tứ phía Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình Thạnh. nhỉnh 10 tỉ -DT: 4.5x18m vuông vắn công nhận đủ.-Nhà xây sẵn 4 tầng đẹp vô...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 105 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      - oto vào nhà - 6.2x17m, 105 mét vuông - dòng tiền ổn định.- Sát MT, ngay Vincom, oto vào nhà.- Kết cấu BTCT 1 trệt 1 lầu, sân thượng trước phơi đồ....
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 31 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 31 m2 66,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Bùi Đình Túy, P24, Bình Thạnh.DTSD 62 mét vuông, DTCN 31 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.Đường trước nhà KD đông đúc,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐÓN TẾT 60/10 Phan Chu Trinh P24 Bình Thạnh- DT: 5 x 8m. Công nhận 39,4m2- căn hộ góc 3 MT hẻm thông, siêu thoáng- 1 lầu đúc, 2 PN, 2 WC, 2 logia...
      60/10 Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Trục - 5 - Bình Thạnh, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 48 m2 53,34 triệu/m2
      + Đường Nguyễn Trung Trực - P. 5 - Bình Thạnh + DT: 48 mét vuông (4Mx12M)+ giá: 2Tỷ4 (thỏa thuận)+ Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lầu - 3 PN - 2  phòng vệ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shophouse 1 tầng, 170 m2, giá 38 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 170 m2 223,53 triệu/m2
      - Kết cấu nhà phố thương mại shophouse: 2 sàn, 1 trệt 1 lầu. - Tổng DT sàn: 170m2, DT mỗi sàn bằng nhau. - Vị trí nhà phố thương mại shophouse: Mặt...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 86 m2 84,89 triệu/m2
      * căn hộ chung cư cao cấp Opal Saigon Pearl 2 phòng ngủ - 86m2 có nội thất đẹp.* View sông vừa tầm.* Đang có HĐ thuê 2 năm đợi sẵn.* giá 7,3 tỉ bao...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,6 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      - Gia đình có công chuyện cần sử dụng tiền gấp để giải quyết công việc nên bán ngay căn hộ chung cư Thành phố Hồ Chí Minh Pearl đc 92 Nguyễn Hữu...
      Saigon Pearl, 92, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 9,7 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 117 m2 82,91 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất cao cấp.Thiết kế 3 phòng ngủ2 nhà vệ sinh lầu trung view thoáng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,05 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.05 tỷ 76 m2 66,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 2 phòng ngủ vin Tân Cảng, giá đầu tư rẻ nhất khu, sẵn sổ tại nhà, thỏa thuận thêm cho khách mua thiện chí. - Kết...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      9.31 tỷ 110 m2 84,55 triệu/m2
      vin TÂN CẢNGCHỦ ĐỊNH CƯ MỸ CẦN bán ngay CĂN 3PNTOÀ LP-16 tầng cao đã có SHRTặng Full nôi thất cao cấp như hìnhBán 9.3 tỉ thỏa thuận mạnhHỗ trợ vay bank...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 11 tỷ tại Bình Thạnh

      11 tỷ 138 m2 79,72 triệu/m2
      * phòng KD cụm Bình Thạnh xin gửi đến quý KH các căn giá siêu mềm như sau:Giỏ hàng Opal Saigon Pearl cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt.Chúng tôi...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.
      P
      Hotline Phòng Kinh Doanh Opal Saigon Pearl Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,05 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.05 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ vin Tân Cảng, giá đầu tư rẻ nhất khu, sẵn sổ tại nhà, thỏa thuận thêm cho khách mua thiện...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,05 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.05 tỷ 76 m2 66,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi công ty em độc quyền bán nhanh căn 1  phòng ngủ vin Central Park, đầy đủ nội thất chất lượng, view thoáng mát 2 logia.- Kết cấu:...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 53 m2 145,29 triệu/m2
      oto TỚI NHÀ - NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP - 3 PN - SÂN THƯỢNG RỘNG RÃI.- Hẻm sạch đẹp, oto đua nhau thoải mái.- Nhà 3 tầng, 3 PN, 3  toilet, sân thượng rộng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 60 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán mảnh đất 4x15m đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh.- DT khuôn đất 4x15m vuông vức không lỗi phong thủy.- giấy phép xây dựng 4...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 65 m2 166,16 triệu/m2
      HOT HOT TRUNG TÂM BÌNH THẠNH HẺM NHỰA oto ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM - TRƯỚC NHÀ CÓ CÔNG VIÊN RỘNG RÃI - THÔNG SỐ ĐẸP - 4 TẦNG BTCT.Mô tả:+ Kết cấu: Trệt 2 lầu sân...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.