Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 125 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 125 m2 160 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Quang Định, Bình Thạnh. 20 tỉ. DT 5.2m*25m. Tổng 125m2. 1 hầm, 6 tầng đã hoàn công đầy đủ.Bán nhà đường Lê Quang Định 20 tỉ, 1 hầm 6...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 180 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 180 m2 102,78 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn nhà phố Nguyễn Xí - P26 - Bình Thạnh.- DT: 4.5x40m.- Vị trí gần VinCom Nguyễn Xí - KD sầm uất cả ngày đêm.- pháp lí sạch, full...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Thông tin nhà bán Nguyễn Văn Thương, P. 25, Bình Thạnh, Tp Sài Gòn.đc: Nguyễn Văn Thương (D1) - Võ Oanh, P. 25, Bình Thạnh, Tp Sài Gòn.DT: 4,1 x 18m,...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 79 m2 170,89 triệu/m2
      - Vị trí cực vip của Bình Thạnh, ngay ngã 4 Hàng Xanh, vài ph sang Q. 1.- Nhà đầy đủ công năng, 6  phòng ngủ, oto thông, đậu cả ngày lẫn đêm, khu an...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà đường 12m Lê Quang Định, Q. Bình Thạnh.DT: Ngang 10m, gần 200 mét vuông đất.Kết cấu xây dựng 4 lầu đẹp, nội thất đầy ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 99 m2 tại Đường Thanh Đa - 27 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 99 m2 222,23 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ nhà 2 MT đường 16m Thanh Đa P. 27 Bình Thạnh - Hình Thật, Thông Tin Thật.- DT: 4.5m x 25m, công nhận 99m2.- Kết cấu: 7 tầng. diện ...
      Đường Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 148 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 148 m2 155,41 triệu/m2
      Hiện chủ đang ngộp cần tiền bán ngay căn biệt thự khu D, P. 25, Q. Bình Thạnh.DT: 12*14m, 148 mét vuông.Kết cấu: Trệt + 2 lầu.Vị trí: Khu dân trí...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 100 m2 118 triệu/m2
      hẻm xe tải Bình Lợi - Đặng Thùy Trâm P. 13 Bình Thạnh - View sông thoáng mát, đường nhựa 12m thông thoáng.DT: 5x20m (công nhận đủ 100 mét vuông).Kết...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 297 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Bình Thạnh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 297 m2 168,36 triệu/m2
      Sở hữu tòa nhà văn phòng hạng sang Phan Đăng Lưu - 9x33m - Hầm 6 tầng - DTS gần 1300 mét vuông, hợp đồngT 210tr/tháng - giá 50 tỉ TL.Vị trí: Tọa lạc...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Giá siêu rẻ góc 2 MT đường thương mại Lê Quang Định, P. 11, Q. Bình Thạnh.- DT 6x30m, khuôn đất đẹp không bị lỗi phong thủy.- Hầm 6 tầng thang máy. Nhà vừa ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 264 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 67 tỷ

      67 tỷ 264 m2 253,79 triệu/m2
      Siêu phẩm đầu tư là lời! Chính chủ cần bán nhà MT ngay Nguyễn Gia Trí (D2) - D5 P. 25 Q. Bình Thạnh (12x22m) hầm 7 lầu ST hợp đồngT: 350tr/th giá: 67 tỉ.-...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán chung cư Richmond City, tọa lạc ngay khu vực đường Nguyễn Xí đang mở rộng, trung tâm Q. Bình Thạnh, TP. TP.HCM.- DT chung cư 68m2, block căn hộ B,...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kế Xương - Bình Thạnh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 33 m2 154,55 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đường Trần Kế Xương, P7, Phú Nhuận..- DT công nhận 33 mét vuông, ngang 5,4m nở hậu 5,7m dài 6m.- Hiện trạng, Trệt, 2 lầu, 3 PN,...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà mới hẻm xe hơi Chu Văn An sát Trường Cán Bộ 5x18m 80m2 có garage 12 tỉ 8 TL.- hẻm ô tô sát MT, hẻm dân trí cao, không ngập, có camera an ninh.-...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 6,05 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 0 m2
      Giá chỉ từ 6.050.000.000VND, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu 1 căn hộ sang trọng tại trung tâm thành phố. Hồ Chí Minh.Với 2 PN và DT 72.5m2, chung ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      - Bán nhà 4 tầng, 5 PN master, nội thất luxury, thiết kế hiện đại.- Siêu vị trí Bình Thạnh giáp Q1.- Hẻm thẳng 1 trục, xe tải đậu trước nhà.- Khu vực an ...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 12,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      12.9 tỷ 108 m2 119,45 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi vào trung tâm Q. 1 chỉ 5 ph.căn hộ chung cư 3 PN, DT 108 mét vuông, view sông HCM trọn vẹn.Trang bị nội thất 100 phần trăm...

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Hân - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm PK, bếp, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.+ Hẻm thông khắp ngã.+ Giáp ranh Q. 1, tiện ích bủa vây.Nhà giảm sốc 1.3 tỉ,...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm