Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 84 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 84 m2 148,81 triệu/m2
      - DT: 4,2x20m vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 3 lầu. Nhà mới gia chủ xây dựng kiên cố, tường 20cm, gồm 6 phòng ngủ 7 toilet...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 45 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm ô tô đường D1 (Nguyễn Văn Thương) giá 9,5 tỉ.Vị trí: Ngay sau lưng Pearl Plaza, cách khi Vinhome Central Park chỉ 300m.DT: 4.8x10=45m2 xây...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lạc - 19 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Nhà Nguyễn Văn Lạc, P. 19, Bình Thạnh.DT: 4x12m, 1T 2L, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.giá: (thỏa thuận).SHR sang tên ngay trong ngày.Gần chợ...
      Đường Nguyễn Văn Lạc, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 58 m2 158,63 triệu/m2
      P13 Bình Thạnh. Giá 9,2 tỉ (ctl).- Dt 4x14,5 hai lầu, sân thượng. Khu CBNV. Nội thất Full.- Hẻm nội bộ 5m có chỗ quay đầu xe.- sổ hồng sẵn. Có thể công ...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ung Văn Khiêm, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp nhà đường Ung Văn Khiêm, P. 25, Bình Thạnh.DT: 56m2 (ngang 4m dài 14m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng tại Phường 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà mới sách va li vô ở ngay trước tết.Vị trí đẹp thông tứ tung trung tâm Bình Thạnh hẻm ô tô nhỏ tiền.Mô tả:+ Hiện trạng nhà vừa xây 4 tầng...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 80 m2 137,38 triệu/m2
      Bán nhà mới cứng hẻm ô tô đường rộng 12m đường 1 trục tiện ở kết hợp văn phòng công ty.- DT: 4 x 20m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, thiết kế...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Trứ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 44 m2 102,28 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, sân để xe. Sửa sang lại chút vô ở ngay.+ Hẻm thông, nhà 2 MT trước sau, trước nhà 4m.+ Vị trí gần Q....
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - Bình Thạnh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      bán gấp nhà góc 2 mặt hẻm thông Huỳnh Mẫn Đạt và Nguyễn Công Trứ, P. 19, Q. Bình Thạnh (sát bên chợ Thị Nghè):- Đông Nam.- DT đất: 4.85m nở hậu nhẹ 4.87m...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lạc - 21 - Bình Thạnh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 53 m2 71,7 triệu/m2
      chính chủ đi Đức bán nhà Nguyễn Văn Lạc, P. 21, Q. Bình Thạnh.DT 53 mét vuông.Giá: 3,8tỉ. Bao công chứng.Kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 4...
      Đường Nguyễn Văn Lạc, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng tại Đường Bùi Đình Túy - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác cần bán nhà Bùi Đình Tuý, P13, Q. Bình Thạnh.- DT: 53,2 mét vuông (4,8mx11,1m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 3...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 42 m2 tại Phường 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 42 m2 154,77 triệu/m2
      * Đặc điểm nhà.- Nhà 1 trệt 1 lửng - 50,6 mét vuông sàn.- DT: 42 mét vuông - DTXD 37,5 mét vuông.- Góc 2 MT hẻm.- hẻm ô tô.- Đối diện...
      Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 73 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 11 - Bình Thạnh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 73 m2 62,33 triệu/m2
      call ngay 0355 038 ***.+ 73 mét vuông, 1 trệt 1 lững, 2 phòng ngủ.+ Nhà cũ sửa lại ở vẫn đc hoặc xây căn hộ dịch vụ mới đều thuận tiện,+ Khu...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      - Nhà mới 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh. diện tích sử dụng 42.1 mét vuông và DTCN 38.3 mét vuông ngang 4.8x7m (nở...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      - Bán nhà Hẻm KD Bùi Đình Tuý P24 Bình Thạnh- DT : 4,8 x 21m- Hiện trạng : nhà cũ tiện xây mới- đc phép xây dựng : Hầm + Trệt lửng 4 lầu & sân thượng. (đc...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường 12m Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh.- DT: 4x20m vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- Gồm 5 phòng...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 60 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      - DT: 4x15m vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng. Gia chủ xây nhà cứng cáp gồm 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh.- Vị...
      Hẻm 215/, Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 27 m2 92,6 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh nhà hẻm giá rẻ nhất Nguyễn Thượng Hiền, P.6, Q.Bình Thạnh.Nhà hẻm Taxi đỗ cửa, cách MT đường chính 2 Căn, bước 3 bước là Q.Phú...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Quang Thế Nhật Sàn Htm Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm