Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 92 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 92 m2 119,57 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ 15 phòng có thang máy - 5 tầng - 92 mét vuông - ô tô vào sát nhà - Bình Thạnh - chỉ 11 tỉ TL.+ DT: 6.5m x 14m (92 mét ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 1 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 1 m2 110000 triệu/m2
      Bán nhà phố Ung Văn Khiêm, P. 25, Bình Thạnh.- Vị trí siêu đẹp, khu tập trung nhiều Building văn phòng...- DT: 15x60m, nở hậu 22m, công nhận 1010 m.- Hiện...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 82 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 3 - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      Bán nhà có hợp đồng thuê 35 tr/thg, MT Trần Kế Xương, DT 4x21.5, 4 tầng, giá 14,5 tỉ- DT 4x21.5- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Vị trí: gần đường Phan Đăng Lưu,...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất vị trí đẹp Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình thạnh, Giáp Q. 1- DT: 10 x50, - Công nhận : 266.8  mét vuông- nhà c4, trệt lầu, đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố KD ngay Nguyễn Văn Đậu P5 Bình Thạnh . - DT chuẩn 4,5x27m - Hiện trạng nhà c4 tiện cho việc xây mới . Khu xây dựng cao tầng .- MT KD khu...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 3 - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      bán nhanh nhà ngay công viên Hải Nam, có hợp đồng thuê 35 tr/thg, DT 4x21.5, 4 tầng, giá 14,5 tỉ- DT 4x21.5- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Vị trí: gần đường...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 56 m2 210,72 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố đường Nguyễn Thượng Hiền, 4.5x14, 6 tầng, có hợp đồng thuê 30 tr/thg, giá 11,8 tỉ- DT 4.5x14- Kết cấu: 6 tầng, thang máy nhà...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 125 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Bình Thạnh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      NGỘP BANKChính chủ cần bán ngay ngôi nhà MT đường số Phan Văn Trị P5 Q. Gò Vấp - DT: 6*22m sổ vuông vắn, không lỗi phong thủy. - Kết cấu: Hầm 5 tầng, 5...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 54 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 54 m2 218,52 triệu/m2
      + Nhà 3 tầng, hiện trạng gồm trệt, 2 lầu, logia trước, tầng một hiện đang cho Công Ty Dược Thuê có dòng tiền hàng tháng, các lầu tổng 6 phòng cho sinh viên...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố KD ngay Nguyễn Văn Đậu P5 Bình Thạnh .- DT chuẩn 4,5x27m- Hiện trạng nhà c4 tiện cho việc xây mới . Khu xây dựng cao tầng .- MT KD khu cao cấp...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 401 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 140 tỷ

      140 tỷ 401 m2 349,13 triệu/m2
      Bán tòa nhà phố trung tâm Bình Thạnh.DT 11.4x35m - nở hậu 12.3m. CN: 401m2.DT sàn 1700m2.Kết cấu: Hầm - 7 tầng - hoàn công: 10/2023.Vị trí: Gần Hàng Xanh...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 51 m2 90,2 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MẶT HẼM oto THÔNG - DT LỚN - NỞ HẬU ĐẦU TƯ XÂY MỚI CỰC LỜI.Mô tả: + Kết cấu: Nhà cũ, 1 trệt 1 lầu.+ Hiện trạng: nhà có 2 MT thông thoáng, 1 gian...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phường 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cuối năm cần bán ngay căn hộ dịch vụ ngay Hoàng Hoa Thám - Đang khai thác full 9 phòng cao cấp với doanh thu mỗi tháng gần 50tr/tháng.- DT : 4x14m Hoàn...
      Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhà đường 6m gần MT Hoàng Hoa Thám, P. 7, Bình Thạnh.DT: 4x15m, đất vuông vắn không lỗi phong thuỷ.Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng, gồm 5 PN,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 102 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 102 m2 156,87 triệu/m2
      + Hãy liên lạc: 0902 149 ***zalo/viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      236, Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 49,8 triệu/m2
      Vị trí: hẻm xe hơi MTĐ Đặng Thùy Trâm đối diện ĐH Văn Lang P13 Bình Thạnh.- DT: 5m x 16m (80m2).- Nhà 3 phòng ngủ - 4 toilet.- pháp lí: Sổ sẵn...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 54 m2 49,82 triệu/m2
      Nơ Trang Long, P13, Bình Thạnh.DT: 4.5 x 12m nở hậu.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh phòng khách và bếp nội thất ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 134 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 1 - Bình Thạnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 134 m2 238,81 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cần bán nhà trong hình, đang cho thuê 1 tháng 50 tr.Nhà ông bà để lại, đi đâu cũng gần, vì đang cần tiền nên đã bán rất rẻ rồi, ai thiện...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm