Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 133 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 133 m2 179,7 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT ngay Lê Quang Định P. 14 Q. Bình Thạnh giá 23.9 tỉ thỏa thuận.DT: 6x23m công nhận 133  mét vuông đất.Kết cấu: 1 trệt 4 lầu.Vị Trí:...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà phố 4 tầng MT đường Nguyễn Văn Thương (D1 cũ) P. 25, Q. Bình Thạnh.Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất tuyến đường ngay tòa nhà Peal...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 102 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 3 - Bình Thạnh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 102 m2 126,48 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố KD Trần Kế Xương P. 3 Bình Thạnh. Ngay khu KD sầm uất, gần Phan Đăng Lưu, gần khu phố ẩm thực Phan Xích Long Phú Nhuận, đi Q. 1...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 86 m2 86,05 triệu/m2
      Thông tin:- Dt: 86m2. 2 phòng ngủ,2Wc- Tầng cao. Nội thất đẹpliên lạc: Mai0909 837 ***
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 156 m2 125 triệu/m2
      🍀 vin CENTRAL PARK 🍀 -------**-------BÁN căn hộ chung cư 4 phòng ngủ,3 toilet , DT BỰ nội thất đầy đủ không THIẾU THỨ GÌVIEW...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 55 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,23 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.24 tỷ 55 m2 76,91 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi công ty em độc quyền bán ngay căn 1 PN vin Central Park, nội thất đầy đủ chất lượng, view thoáng mát 2 logia.- Giá chỉ 4 tỉ 250 còn TL...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 106 m2 99,06 triệu/m2
      Cập nhật Giỏ hàng Sunwah Pearl Bán giá gốc - chính sách ưu đãi của chủ đầu tư cho các căn hộ chung cư còn lại của dự án Sunwah Pearl:1./ GH-xx.02, DT:...
      Dự án Sunwah Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 72 m2 71,53 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi công ty em độc quyền bán nhanh căn 2  phòng ngủ, 2 toilet vin Central Park, nội thất đầy đủ, view sông công viên, hồ bơi-...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      28.5 tỷ 186 m2 153,23 triệu/m2
      - DT 186m2, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- View panorama sông SG+công viên 14ha- Hướng nhà hướng Đông Nam rất mát- căn hộ chung cư trang bị...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,41 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.41 tỷ 130 m2 18,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư Thanh đa View số 7 Thanh đa, P 27, Quận Bình Thạnh- DT: 130 m² - Kết cấu: 3 PN, 2  phòng vệ sinh - đầy đủ nội thất, có...
      Dự án Thanh Đa View, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,73 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.73 tỷ 70 m2 24,72 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Saigonland Apartment Q. Bình Thạnh giá rẻ- MT đường D2, Q. Bình Thạnh.- DT 70m2- 2 PN, 2 phòng tắm.- full ...
      Dự án Saigonland Apartment, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 65 m2 136,93 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nhà cuối năm - Bán căn nhà tâm huyết 4 tầng mới cứng sẳn nội thất ở ngay - Vị trí kế bên Q. Phú Nhuận. * DT : 65m2 (4.5x15m) Sổ...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 81 m2 191,36 triệu/m2
      Khu vip - hẻm nhựa 8m Nguyễn Cửu Vân, P17, BT 4,5m x 18m (CN 81 mét vuông). Giá 15,5 tỉ.- DT: 4,5 x 18m công nhận đủ 81 mét vuông.- Kết cấu sẵn...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Bán nhà bình thạnh , hẻm ô tô 1 trục thẳng đường Trần Bình Trọng P. 05 Q. Bình Thạnh. Nhà 4 lầu kiến trúc nội thất đẹp. khu vực an ninh, cư dân tri thức...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 3m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 91 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nhà gần ngã 4 Hàng Xanh, cách Điện Biên Phủ 50m, cách Q. 1 chỉ 1 kilomet.+ hẻm ô tô, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh.+ Nhà 1 trệt...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 109 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 109 m2 174,32 triệu/m2
      Q. 1 TƯƠNG LAI - HẺM 10M ô tô TRÁNH - KHU VIP P. 17 - 6 TẦNG BTCT + THANG MÁY -CHO VAY 15 tỉ Mô tả:- Vị trí Khu Vip P. 17, khu dân trí cao, cạnh các...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 40 m2 87 triệu/m2
      _ dt : 40m²(5*8) , 4 tầng + sân thượng : 4 PN khép kin, 5 toilet._ nhà mới đẹp Hoàn công đủ, ở hoặc cho thuê dòng tiền 30tr/ tháng ._ SHR công chứng...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Nợ NH sang gấp nhà Đường Nguyễn Thượng Hiền Q. Bình Thạnh gần trường cấp 1 Nguyễn Thượng HiềnDT: 49,2m²(4x 12,60m)Giá: 2,1 tỉKết cấu: 1 trệt, 1 lững, 2...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm